Duh! Angalia alichokula huyu mwizi! Wizi mwingine bwana!

Arabian queen

JF-Expert Member
Nov 23, 2016
2,591
2,000
Baada ya mwizi kuvunja mlango huko Tarime, akaingia kwenye stoo akaona vinyama kwenye bakuli vikiwa vimekauka. Akaonja 1 akaona kitamu na kina chumvi! Akavila vyote. Alipomaliza akaangalia juu ya mlango akaona pameandikwa; "chumba cha UKEKETAJI WANAWAKE". Unafikiri atakuwa amekula nini?
 

andjul

JF-Expert Member
Dec 14, 2013
18,085
2,000
Kwa tulio ishi vijijini maji tulikuwa tuna chota VISIM... (labda ndio atakua amekula)
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom