• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Dua Zenu Watanzania Mbele Mo Sarah Nyuma Mahrez Kushoto Mane Kulia Wanyama

I

ibanezafrica

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2014
Messages
4,265
Points
2,000
I

ibanezafrica

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2014
4,265 2,000
Kundi C ndilo tumo wa tz, ukitazama kiukweli si kundi rahisi ukirejea kiwango chetu, cha zaidi hapa ni Dua na Maombi tu ndiyo kilichobaki kwetu watanzania angalau basi tusitoke kwa aibu.
Kundi C:
Misri
Kenya
Tanzania
Senegal
 
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2013
Messages
11,697
Points
2,000
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2013
11,697 2,000
Ili Tanzania ifuzu inatakiwa imchape kenya itoe sare na algeria na Senegal

Yetu macho
 
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2008
Messages
16,126
Points
2,000
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2008
16,126 2,000
Kundi C ndilo tumo wa tz, ukitazama kiukweli si kundi rahisi ukirejea kiwango chetu, cha zaidi hapa ni Dua na Maombi tu ndiyo kilichobaki kwetu watanzania angalau basi tusitoke kwa aibu.
Kundi C:
Misri
Kenya
Tanzania
Senegal
Wewe una matatizo,Misri haipo kundi moja na Tanzania.
 
Threesixteen Himself

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2013
Messages
8,087
Points
2,000
Threesixteen Himself

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2013
8,087 2,000
!
!
Timu Wangekabidhiwa Sisiem Tu Hii Kila Kitu Kingekwenda Sawa. Jamaa Wana Mbinu Mno Sana Za Ushindi Sasa Sijui Wanafeli Wapi Kuzitumia Kwa Taifa Stars
 
MOTOCHINI

MOTOCHINI

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2014
Messages
25,514
Points
2,000
MOTOCHINI

MOTOCHINI

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2014
25,514 2,000
Kundi C ndilo tumo wa tz, ukitazama kiukweli si kundi rahisi ukirejea kiwango chetu, cha zaidi hapa ni Dua na Maombi tu ndiyo kilichobaki kwetu watanzania angalau basi tusitoke kwa aibu.
Kundi C:
Misri
Kenya
Tanzania
Senegal
Hili kundi umelitoa wapi
Na umefanya kusudi kuiweka Misri
kama ulivyo anza na Mo sarah
 
balibabambonahi

balibabambonahi

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2015
Messages
8,362
Points
2,000
balibabambonahi

balibabambonahi

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2015
8,362 2,000
Kundi C ndilo tumo wa tz, ukitazama kiukweli si kundi rahisi ukirejea kiwango chetu, cha zaidi hapa ni Dua na Maombi tu ndiyo kilichobaki kwetu watanzania angalau basi tusitoke kwa aibu.
Kundi C:
Misri
Kenya
Tanzania
Senegal
Hatuko na Misri wacha urongo
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
47,295
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
47,295 2,000
Kundi C ndilo tumo wa tz, ukitazama kiukweli si kundi rahisi ukirejea kiwango chetu, cha zaidi hapa ni Dua na Maombi tu ndiyo kilichobaki kwetu watanzania angalau basi tusitoke kwa aibu.
Kundi C:
Misri
Kenya
Tanzania
Senegal
Wabunge wetu watatusaidia tutashinda.
Timu pinzani hazitaingia uwanjani kuunga mkono jitihada za Taifa Stars
 

Forum statistics

Threads 1,406,600
Members 532,389
Posts 34,520,726
Top