Dstv Tanzania inasikitisha sana; Channel za news 7 za Kenya, channel ya news 1 ya Tanzania

instagram

JF-Expert Member
May 27, 2014
1,634
2,000
Hizo sio FTA ndio maana unaziona zimo.

Sizani kama ni tatizo la leseni. Ni ukaidi tu wa Dstv kukataa kuzionesha bure hizo FTA anataka watazamaji wazilipie au mmiliki alipie matangazo, au mmiliki alipie kuziweka Dstv. Kuna mgogoro wa kimaslahi Dstv sizani kama ni swala la leseni kwa sababu dstv wamekua na hizo channel za FTA miaka mingi sana tangu miaka ya tisini huko.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom