DSM: Walemavu wakamatwa na polisi kwa kukaidi agizo la kutoingia na baiskeli mjini

chakii

JF-Expert Member
Sep 15, 2013
19,281
2,000
Taarifa kutoka Dar es Salaam maeneo ya Posta, walemavu kadhaa wanashikiliwa na Jeshi la Polisi DSM kufuatia kufunga barabara wakishinikiza kupinga kukamatwa kuingia mjini na baiskeli zao.

 

StingRay

JF-Expert Member
Jun 28, 2014
501
1,000
Taarifa kutoka Dar Es Salaam maeneo ya Posta,walemavu kadhaa wanashikiliwa na Jeshi la Polisi DSM kufuatia kufunga barabara wakishinikiza kupinga kukamatwa kuingia mjini na baiskeli zao.

Taarifa zaidi endelea kuskiliza Radio 5.

Hivi are these government people really mentally stable? Or maybe brainwashed in the name of politics????
 

Perfectz

JF-Expert Member
May 17, 2017
7,153
2,000
Duuu hivi mjini hawaruhusu BAISKELI siku hizi??Mi nilijua bodaboda peke ake
 

bibinnaa

JF-Expert Member
Jan 17, 2017
1,501
2,000
NO......NO........Ni vigumu kuamini na sinto amini hili mpaka nione kwa macho yangu...NO.....HAPANA KABISA.....HII NI LAANA.
Kwa nini basi kila mahala wanajenga miundombinu rafiki kwa walemavu.....!!!
Turudi misikitini na makani sani tukamuombe MUNGU
 

juvenile davis

JF-Expert Member
Apr 13, 2015
4,606
2,000
Hawa watu wanakera sana,wapo wengi sana dsm kuombaomba as if hawana ndugu yani,,mikoani huwezi kukuta mlemavu anazunguka kuomba mitaani bali wanalelewa majumbani,ila dsm kila kitu watu wanafanya dili..wengine wanazunguka na mtu ambaye ni mzima kabisa,hadi unajiuliza kwa nini huyo mzima asifanye kazi ili mlemavu atulie home alelewe nae?
 

Mkumbwa Jr

JF-Expert Member
Mar 23, 2016
1,384
2,000
Kama mtu haruhusiwi kuingia na baiskeli ya miguu mitatu wanataka wawane wanatambaa/wanasota ndio watafurahi?
Mbona wao wanaingia na magari mjini?
Jamani hii nchi ni yetu sote na vyeo nidhamanatu
 

dancher

Senior Member
Jul 11, 2015
152
225
Kila mmoja yuko huru na ana haki ya kufanya chochote pasipo kuvunja sheria na sidhani kama kuna sheria inayo mzuia mlemavu kuingia mjini duh ina umiza sana
 

Mkwe21

JF-Expert Member
Apr 11, 2011
2,104
2,000
kila kitu mijini lazima kienda kwa utaratibu! Ila kwa Hawa walemavu wangekuwa wa mwisho! Kwani kero mijini ni nyingi sana zaidi ya hizo baiskeli zao
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom