Drogba: Nataka Kuichezea Ac Milan


P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,873
Likes
8,693
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,873 8,693 280
Drogba: Ninataka kuichezea AC


LONDON, England

MSHAMBULIAJI wa Chelsea, Didier Drogba ameweka wazi kwamba Chelsea walimzubaisha: Ndoto yangu ni kuitumikia AC Milan.

Mshambuliaji huyo amekiri wiki moja kabla ya Chelsea 'Blues' kucheza na Manchester United katika mechi ya fainali ya Ligi ya Mabingwa Ulaya.

Lakini, Moscow inawezekana ikawa ni mara ya mwisho kwa Drogba kuichezea Chelsea baada ya kuelekeza kwamba alikutana na mchezaji mkongwe wa Milan, Paolo Maldini na maofisa wa klabu hiyo mwanzoni mwa msimu uliopita kabla ya jaribio la kutaka kumnunua.

Drogba alisema: “Wachezaji wengi ndoto zao ni kusaini AC Milan. Nilimweleza Paolo Maldini kwamba Milan ni klabu ambayo ninapenda kujiunga nayo.”

Katika maelezo yake, Drogba aliweka wazi kwamba alisafiri mpaka Milan kwa kutumia ndege ya kukodi.

Baada ya kuwasili, alikutana na Milan’s vice-president Adriano Galliani, ambaye alimuuliza ‘Lini utahitaji kuichezea Milan?’

Drogba alijibu: “Wakati wowote utakaotaka, yote ni juu yako, ukiwa na pesa tayari nenda kawaone Chelsea.”


Siku iliyofuata, Galliani aliwasiliana na Blues tkwa nnia ya simu kujua ofa yao.
 
K

Kipanga

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
679
Likes
12
Points
0
K

Kipanga

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
679 12 0
Biashara hiyo let him go.. Blue they can do it without him
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,873
Likes
8,693
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,873 8,693 280
No Dont Say That
 
Ab-Titchaz

Ab-Titchaz

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2008
Messages
14,702
Likes
141
Points
135
Ab-Titchaz

Ab-Titchaz

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2008
14,702 141 135
Biashara hiyo let him go.. Blue they can do it without him
inaonekana jamaa kashachoka na klabu and its only fair to cut him loose otherwise he might not deliver.Mbali na yote hayo, the gentleman has done the blues a lot of proud na heshima yake anastahili!
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
467
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 467 180
He is a man and he has to determine his destine.
All the best kijana uko uendako ila upunguze misifa
 
Kuntakinte

Kuntakinte

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2007
Messages
704
Likes
5
Points
0
Kuntakinte

Kuntakinte

JF-Expert Member
Joined May 26, 2007
704 5 0
Naamini Drogba anasubiria Mourinho akabidhiwe Timu ili amfuate. Ac Milan ni kama njia tuuu ya kutoa taarifa kwamba hawezi kuendelea kukaa Chelski.
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,407
Likes
5,796
Points
280
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,407 5,796 280
Aende Tuu Ac Hakuna Kumzuiaa Ingawa Ndio Mpika Mabao Mkuu Wa The Blues..hakuna Kumzuiaa..muda Wake Umeshakwisha......nenda Drogba Nenda Baba,ila angalia sana viatu huko Italy..ukiwa majeruhii na mpira wenyewe wa mazoezii huoo..........utajikuta unaishiaa kustaafu ukiwa majeruhii................
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,873
Likes
8,693
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,873 8,693 280
Tumowmbee Mungu Yasije Mkuta Yakina Owen ,,,thienry Na Wengineo Wakasaaaulika Kabisa Ulimwengu Wa Soka Kazi Ipo..mungu Akubariki Uendako Kaka.....
 
Belo

Belo

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2007
Messages
11,924
Likes
5,276
Points
280
Belo

Belo

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2007
11,924 5,276 280
Jamaa anatikisa kiberiti anataka aongezewe mshahara
 
Pezzonovante

Pezzonovante

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2008
Messages
643
Likes
6
Points
0
Pezzonovante

Pezzonovante

JF-Expert Member
Joined May 1, 2008
643 6 0
Good But Now Is The End Of Drogba Where Is My Boy Henry
 
Richard

Richard

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2006
Messages
9,779
Likes
6,482
Points
280
Richard

Richard

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2006
9,779 6,482 280
Tusisahau kwamba Drogba ana miaka 30 sasa na ni lazima ameanza kufikiria kupumzika sasa lakini kwa kuongeza sifa kwenye CV yake.
 
Icadon

Icadon

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2007
Messages
3,589
Likes
29
Points
0
Icadon

Icadon

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2007
3,589 29 0
Tusisahau kwamba Drogba ana miaka 30 sasa na ni lazima ameanza kufikiria kupumzika sasa lakini kwa kuongeza sifa kwenye CV yake.
I have always thought Drogba was in his mid twenties, Anyways I think angeendelea kubaki Chelsea maana mpira wa Italy nao unataka moyo asijekuwa majeruhi kila baada ya miezi mitatu.awaulize akina Ronaldo, Marco Van Basten.
 
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
8,950
Likes
914
Points
280
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
8,950 914 280
Drogba: Ninataka kuichezea AC


LONDON, England

MSHAMBULIAJI wa Chelsea, Didier Drogba ameweka wazi kwamba Chelsea walimzubaisha: Ndoto yangu ni kuitumikia AC Milan.

Mshambuliaji huyo amekiri wiki moja kabla ya Chelsea 'Blues' kucheza na Manchester United katika mechi ya fainali ya Ligi ya Mabingwa Ulaya.

Lakini, Moscow inawezekana ikawa ni mara ya mwisho kwa Drogba kuichezea Chelsea baada ya kuelekeza kwamba alikutana na mchezaji mkongwe wa Milan, Paolo Maldini na maofisa wa klabu hiyo mwanzoni mwa msimu uliopita kabla ya jaribio la kutaka kumnunua.

Drogba alisema: “Wachezaji wengi ndoto zao ni kusaini AC Milan. Nilimweleza Paolo Maldini kwamba Milan ni klabu ambayo ninapenda kujiunga nayo.”

Katika maelezo yake, Drogba aliweka wazi kwamba alisafiri mpaka Milan kwa kutumia ndege ya kukodi.

Baada ya kuwasili, alikutana na Milan’s vice-president Adriano Galliani, ambaye alimuuliza ‘Lini utahitaji kuichezea Milan?’

Drogba alijibu: “Wakati wowote utakaotaka, yote ni juu yako, ukiwa na pesa tayari nenda kawaone Chelsea.”


Siku iliyofuata, Galliani aliwasiliana na Blues tkwa nnia ya simu kujua ofa yao.
"When people think of Italy, after the mafia and pizza, they think of AC Milan"
 
G

Guasa Amboni

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2015
Messages
7,537
Likes
8,442
Points
280
G

Guasa Amboni

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2015
7,537 8,442 280
"When people think of Italy, after the mafia and pizza, they think of AC Milan"
Hapo ndipo ninapokukubali mzee wa rossoneri.Ukipenda kitu penda kweli.
 
M

mbingunikwetu

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2015
Messages
6,039
Likes
3,530
Points
280
M

mbingunikwetu

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2015
6,039 3,530 280
Drogba umri haudanganyi baba! Nia haizeeki lakini mwili unazeeka! Mwili ukizeeka hauwezi tena kutekeleza matakwa ya nia! Hapo MTU anabaki anauma kidole tu!
Nia unayo lakini haitekelezeki! Pumzika baba Drogba! Labda ukocha!
 
M

Mnyakatari

JF-Expert Member
Joined
Oct 25, 2010
Messages
1,648
Likes
628
Points
280
M

Mnyakatari

JF-Expert Member
Joined Oct 25, 2010
1,648 628 280
Drogba umri haudanganyi baba! Nia haizeeki lakini mwili unazeeka! Mwili ukizeeka hauwezi tena kutekeleza matakwa ya nia! Hapo MTU anabaki anauma kidole tu!
Nia unayo lakini haitekelezeki! Pumzika baba Drogba! Labda ukocha!
Umesoma hii ni post ya lini?
 

Forum statistics

Threads 1,237,964
Members 475,809
Posts 29,308,152