Drogba akinyemelea bonge la "mzigo" | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Drogba akinyemelea bonge la "mzigo"

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Lucchese DeCavalcante, Dec 6, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Dec 6, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,466
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  2. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #2
    Dec 6, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,816
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    huyo jamaa nyuma ya huo mzigo alikomaa na plate number...
     
  3. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #3
    Dec 6, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,466
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Huyo jamaa anayesoma plate number ni emmanuel Eboue wa Arsenal the EP league leaders
     
  4. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #4
    Dec 6, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Akon anaonekana kama vile hamind au kuna mwingine anasoma plate number
     
  5. N

    Ninkwenda Member

    #5
    Dec 6, 2010
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 39
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Dah! Mtu mzima Akon nae Rhumba limekolea.
     
  6. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #6
    Dec 6, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,908
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    aisee lazima drogba achukue mzigo, hachelewi paaaaaap kama zile zake za kuunganisha za kona, akon....!!!!!!!!!! ahlafu wote wanatolea macho hilo Ta.ko
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Dec 6, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,809
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    dah....naona wajuba pati imekolea kweli aisee
     
  8. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #8
    Dec 6, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,898
    Likes Received: 419
    Trophy Points: 180
    duh! mizigo ya ki west africa sio kabisa....imekomaa hiyo dakika mbili mbele ukileta za kuleta unakula kibano!
     
  9. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #9
    Dec 7, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,340
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    hapo ikon kama anasema"jamaa anakaba hadi penalty"
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Dec 7, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,419
    Likes Received: 11,270
    Trophy Points: 280
    akon kuna zigo lingine analimendea nyie
     
  11. shiumiti

    shiumiti JF-Expert Member

    #11
    Dec 7, 2010
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    Huyo mdada nae ni jasiri sana, yaani yuko peke yake kwenye huo mnuso???? Ndo maana watu wote wamemkodolea mimacho kote kote...wengine wanamchora kwa mbele, wengine kwa nyuma...basi tabo tupu... ANGALAU BASI KUNGEKUWA HATA NA WADADA KADHAA...INGEPENDEZA...
     
  12. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #12
    Dec 7, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,258
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    drogba nywele zimenyonyoka inabidi awe anavaa wigi
     
  13. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #13
    Dec 7, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,919
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Jamaa jicho kodo nadhani siku hiyo alimpigia masterninihii huyo demu :p
     
  14. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #14
    Dec 7, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    kuna huyo anarecord na simu,nadhani ni kwa matumizi ya baadae!
     
  15. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #15
    Dec 7, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 6,875
    Likes Received: 1,341
    Trophy Points: 280
    Hilo lilikuwa disco kwa ajili ya Foundation ya Drogba maanake naona 'logo' kwenye moja ya nguzo na hilo dada liko kimaslahi binafsi zaidi na ukute linatoka Bongo! Mbona kuna vimwana wa kumwaga tu ila hilo dada linajua strategic marketing www.thedidierdrogbafoundation.com


    [​IMG]


    [​IMG]



    [​IMG]



    [​IMG]


    [​IMG]
     
Loading...