Dr. W. Slaa: Shujaa wa Karne YA 21


S

Sabi Sanda

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
412
Likes
0
Points
33
S

Sabi Sanda

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
412 0 33
Kutokana na hali ya matokeo mpaka sasa ya UBUNGE nadiriki kutamka kuwa Dr. Slaa anastahili kuitwa SHUJAA wa KARNE HII YA 21.

Amechangia sana kwa ushindi wa majimbo ya ubunge ambayo CHADEMA wamepata mpaka sasa.

Ni matumaini yangu kuwa Yeye ndiye Rais Wetu Ajae.
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
800
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 800 280
Ni kweli na mimi nakuunga mkono Sabi Sanda Slaa anaweza
 
tzjamani

tzjamani

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2010
Messages
997
Likes
4
Points
0
tzjamani

tzjamani

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2010
997 4 0
Tuko pamoja mkuu hata asipopata Urais bado ni rais wa wengi mioyoni. Wabunge ametupa kazi kwetu kuwatumia.
 
Gsana

Gsana

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
4,413
Likes
417
Points
180
Gsana

Gsana

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
4,413 417 180
Tunashukuru!
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,401
Likes
486
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,401 486 180
Uzuri kila mtu kwa sasa anamjua sasa wakiiba sasa tungoje 2015 uraisi lazima
 
P

pholella

New Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
4
Likes
0
Points
3
P

pholella

New Member
Joined Oct 27, 2010
4 0 3
Dr wa ukweli ni shujaa amewatia wazimu ccm hata sasa wanahaha wote kuchakachua matokeo.........
Mabadiliko makuuu yatatokea nyie subiri tu.....
 
C

Chumvi1

Senior Member
Joined
Oct 10, 2010
Messages
137
Likes
4
Points
0
C

Chumvi1

Senior Member
Joined Oct 10, 2010
137 4 0
Kama kuna mashujaa wa karne ya 21 slaa ni nambari one. Kwa yote yaliyotokea tanzania hii kwa mwaka huu 2010 uchaguzi slaa umebadilisha uipepo wa kiasiasa tanzania hii haijawahi kutokea. Hatujui ilikuwaje lakini watu walikuwa na ari ya kutisha kwenye chaguzi hii. Hatutakusahau kamwe wilbroad peter slaa umetulisha kitu ambacho hatujawahi kulishwa kwenye chaguzi zote zilizofanyika tanzania hii na ccm wanalijua hili kama ingekuwa katiba hii inarusu kupewa shafu serikalini you deserve it. Utaendelea kuwepo mioyoni mwa watanzania na tutakuwa nawe daima mpk mwaka 2015.tunaomba mungu atupe uhai sote tuione hiyo 2015.
Ninachosisitiza ni kuwa kilichobaki ni kuimarisha chama na kuhakikisha hakuna migogoro ya kipumbavu kutokea wakati huu maana tumeshuhudia vyama vingi vinapoteza matumaini baada ya uchaguzi ila kwa chadema hatutaki hili litokee kama wakati wa nccr mageuzi. Mapambano yanaendelea hata nje ya uchaguzi.
Mungu ibariki tanzania
mungu ibariki afrika
 
A

admissionletter

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2010
Messages
237
Likes
54
Points
45
A

admissionletter

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2010
237 54 45
Sure hadi sasa matunda ya mabadiliko yanaonekana. What is going on now will change our country for the benefit of the poor and marginalized
 
M

Mtaka Haki

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
492
Likes
1
Points
0
M

Mtaka Haki

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
492 1 0
Nadhani sio busara kuzungumzia mambo ya mwaka 2015 kabla ya kusikia matokeo yote. Ni nani ajuaye kuwa Rais wetu ni Dr. Slaa
 
G

ghm

New Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
4
Likes
0
Points
0
G

ghm

New Member
Joined Nov 1, 2010
4 0 0
Nashindwa kuelewa kama wabunge na madiwani wamechaguliwa wa chadema iweje wapiga kura haohao wasimchague raisi wao?
 
C

Chumvi1

Senior Member
Joined
Oct 10, 2010
Messages
137
Likes
4
Points
0
C

Chumvi1

Senior Member
Joined Oct 10, 2010
137 4 0
Tunakata tamaa na mazingira haya ya kuhesabu na kutangazwa matokeo wanavyofanya ndio maana tunakubali tu slaa kashindwa.hatujui kinachotangazwa na makame cha kweli ama la.na wameahirisha mpk kesho usiku huu nkinafanyika nini na nani analinda wa chadema?huu utata mtupu ndio maana tunajikatia tamaa kwamba president wetu atakuwa slaa ama fisadi anarudi tena.
Inauma sana nchi maskini kukosa demokrasia, majimbo yaliyobaki kutangazwa ni magumu kwao na hatujui usiku huu watafanya nini.
 
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,865
Likes
33
Points
0
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,865 33 0
Dr. Slaa mapinduzi unayoyasikia kutoka pande zote za nchi ni kwa sababu yako. Wananchi tupo nyuma yako usikate tamaa kwani ukombozi upo mlangoni unabisha hodi. Mungu atatuwezesha.
 
M

mimione

Member
Joined
Apr 25, 2009
Messages
17
Likes
0
Points
0
M

mimione

Member
Joined Apr 25, 2009
17 0 0
Najisikia Faraja sana vile tumefika mbali. Namuombea Dr. Slaa Mungu ampe nguvu zaidi katika siasa. Ametufungua sana macho na Mioyo yetu. MUNGU AKULINDE WAKATI WOTE. YOU'RE THE HERO!
Hawataweza kutuibia Malaika wakuu kutoka mbingu wanatusimamia katika hili. Amen!
 
S

Sabi Sanda

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
412
Likes
0
Points
33
S

Sabi Sanda

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
412 0 33
Kama kuna mashujaa wa karne ya 21 slaa ni nambari one. Kwa yote yaliyotokea tanzania hii kwa mwaka huu 2010 uchaguzi slaa umebadilisha uipepo wa kiasiasa tanzania hii haijawahi kutokea. Hatujui ilikuwaje lakini watu walikuwa na ari ya kutisha kwenye chaguzi hii. Hatutakusahau kamwe wilbroad peter slaa umetulisha kitu ambacho hatujawahi kulishwa kwenye chaguzi zote zilizofanyika tanzania hii na ccm wanalijua hili kama ingekuwa katiba hii inarusu kupewa shafu serikalini you deserve it. Utaendelea kuwepo mioyoni mwa watanzania na tutakuwa nawe daima mpk mwaka 2015.tunaomba mungu atupe uhai sote tuione hiyo 2015.
Ninachosisitiza ni kuwa kilichobaki ni kuimarisha chama na kuhakikisha hakuna migogoro ya kipumbavu kutokea wakati huu maana tumeshuhudia vyama vingi vinapoteza matumaini baada ya uchaguzi ila kwa chadema hatutaki hili litokee kama wakati wa nccr mageuzi. Mapambano yanaendelea hata nje ya uchaguzi.
Mungu ibariki tanzania
mungu ibariki afrika
Inatia moyo kuona kuwa safari ya kuelekea 2015 nayo imeanza.
 
F

Froida

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
8,342
Likes
1,661
Points
280
F

Froida

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
8,342 1,661 280
Duuh Kumbe posti ya mwaka jana lakini ukweli umebaki palepale amengia kwenye record ya mashujaa wa nchi hii Mungu amzidishie nguvu
 

Forum statistics

Threads 1,249,654
Members 480,983
Posts 29,706,325