DR. USIJEINYWA HIYOO NI FEKI -Mamlaka ya Chakula


Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
7,614
Likes
226
Points
160
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
7,614 226 160
PG-1.jpg


Rais wa Zanzibar Dk. Aman Abeid Karume, akiangalia chupa feki ya bia ya Heinken wakati wa maadhimisho ya miaka mitano ya Mamlaka ya usimamizi wa chakula na madawa yaliyofanyika makao makuu ya mamlaka hiyo barabara ya Mandela.
 
K

KakindoMaster

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2006
Messages
1,351
Likes
58
Points
145
K

KakindoMaster

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2006
1,351 58 145
Jamani mimi kumbe sijui, hivi Karume amekuwa lini Dr. amegundua nini?
 
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined
Nov 2, 2006
Messages
4,235
Likes
51
Points
0
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined Nov 2, 2006
4,235 51 0
Amegundua Mengi Sana Haswa Kuhusu Muafaka Na Cuf Si Unaona Kila Siku Mambo Mapya ? Ulitaka Nini Zaidi Agundue ?

Halafu Karume Si Muisilamu Mbona Anashika Chupa Ya Bia ? Ana Dhalilisha Umma Mzima Wa Waisilamu Huyu
 
N

NakuliliaTanzania

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2007
Messages
560
Likes
2
Points
0
N

NakuliliaTanzania

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2007
560 2 0
Amegundua Mengi Sana Haswa Kuhusu Muafaka Na Cuf Si Unaona Kila Siku Mambo Mapya ? Ulitaka Nini Zaidi Agundue ?

Halafu Karume Si Muisilamu Mbona Anashika Chupa Ya Bia ? Ana Dhalilisha Umma Mzima Wa Waisilamu Huyu
muulize kwanza kodi ya kuendesha serikali inapatikana wapi..inaelekea anajua huyo kwa hiyo ni muhimu kulinda afya zetu wanywaji...kama ana kunywa au la, hilo ni jingine, binafsi naamini ana uhuru huo
 
BUSARA6

BUSARA6

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2007
Messages
345
Likes
27
Points
45
BUSARA6

BUSARA6

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2007
345 27 45
I like your haircut mr prezidaa!
 
H

Hofstede

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2007
Messages
3,584
Likes
41
Points
0
H

Hofstede

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2007
3,584 41 0
Jamaa anachapa maji si kawaida hapo kashika chupa tayari kiu ilimpata na lazima alishushia mara tu alipoingia mafichoni kwake
 
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
7,614
Likes
226
Points
160
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
7,614 226 160
Jamaa anachapa maji si kawaida hapo kashika chupa tayari kiu ilimpata na lazima alishushia mara tu alipoingia mafichoni kwake
Na kweli maana kama utamtazama jinsi alivyoikamata ni wazi kabisa nae ana utaalamu nazo ,wenyewe wanywaji nafikiri wanaihisi ile chupa ilivyokamatwa yaani kuna kautaamu, CCM bara wanamuogopa huyo mjamaa anavyosema ndivyo wanavyofanya.
 
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined
Jan 18, 2007
Messages
14,602
Likes
3,895
Points
280
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined Jan 18, 2007
14,602 3,895 280
No wonder anaongoza nchi kiulabu-ulabu vile
 
macho_mdiliko

macho_mdiliko

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2008
Messages
8,406
Likes
5,233
Points
280
macho_mdiliko

macho_mdiliko

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2008
8,406 5,233 280
This world is fully of mistery..... Professor Maji Marefu, Professor Vulata, Dk. Aman Abeid Karume.... you mention....
 
N

nat867

Member
Joined
Feb 14, 2008
Messages
97
Likes
1
Points
0
N

nat867

Member
Joined Feb 14, 2008
97 1 0
Ni vema tujadili context ya maudhui badala ya mtu. Picha hiyo inaonyesha kuwa kuna heiken feki hivyo tuwe makini.
Tena nimepata taarifa ya uhakika nilipopita banda la TFDA(Mamlaka ya Chakula na Dawa) kuwa walikamata mtu anatengeneza heiken feki ambapo alikuwa anachukua Bia ya kilimanjaro na kui-repack kwenye chupa za heiken dar es salaam.
So be careful to do physical inspection before consuming!
 
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
7,700
Likes
202
Points
160
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
7,700 202 160
Kazi kwenu wanywaji. Mi iwe fake au genuine sigusi nooooooooo. Nipe juisi na chupa ya Pepsi hapo tena...........
 
emedichi

emedichi

Member
Joined
Mar 1, 2008
Messages
46
Likes
1
Points
0
emedichi

emedichi

Member
Joined Mar 1, 2008
46 1 0
Mtaalamu mmoja aliziita hizi zote ziwe zimethibitishwa au la ( coca cola, pepsi, mirinda, nk. Bia zote ) kuwa ni TOILET CLEANERS! risk ya kiafya iko kote, hasa kwa sababu ya kemikali.
 
emedichi

emedichi

Member
Joined
Mar 1, 2008
Messages
46
Likes
1
Points
0
emedichi

emedichi

Member
Joined Mar 1, 2008
46 1 0
Kazi kwenu wanywaji. Mi iwe fake au genuine sigusi nooooooooo. Nipe juisi na chupa ya Pepsi hapo tena...........
Zote hizi TOILET CLEAHERS. Hasa ikishakuwa imetoka kiwandani. Wenyewe wanaotengeneza hawanywi!
 
Kuntakinte

Kuntakinte

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2007
Messages
704
Likes
5
Points
0
Kuntakinte

Kuntakinte

JF-Expert Member
Joined May 26, 2007
704 5 0
Amegundua Mengi Sana Haswa Kuhusu Muafaka Na Cuf Si Unaona Kila Siku Mambo Mapya ? Ulitaka Nini Zaidi Agundue ?

Halafu Karume Si Muisilamu Mbona Anashika Chupa Ya Bia ? Ana Dhalilisha Umma Mzima Wa Waisilamu Huyu
Mkuu Shy,

Umeshasema hapo kwamba KARUME SI MUISLAMU,

HAWADHALILISHI WAISLAMU ILA AINAIZALILISHA NAFSI YAKE.
 

Forum statistics

Threads 1,238,833
Members 476,196
Posts 29,333,230