Dr Ulimboka kuwataja wote waliyomteka na kumfanyia ukatili | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Ulimboka kuwataja wote waliyomteka na kumfanyia ukatili

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mshume Kiyate, Oct 16, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Wana JF.
    Kuanzia sasa ndani ya masaa 24 Dr Ulimboka kuwataja wale wote waliyomfanyia vitendo vya unyama na utekaji tusibiri Dr Ulimboka atasema nini.


    SOURCE; MLIMANI TV.
     
  2. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    ...tired..
     
  3. M

    MKUU WA KAYA JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 201
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mauza uza tupu
     
  4. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,539
    Likes Received: 830
    Trophy Points: 280
    Here we go again...
     
  5. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mods,
    Hii habari ni ya kweli msiitoe.
     
  6. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #6
    Oct 16, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,914
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Bilioni tano alizopewa zimeisha?
     
  7. M

    Mgaya D.W JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 966
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 60
    Kwanini asiwataje na badala yake anatumia muda mwingi kutishia? kama anataka kuwataja its better akiwataja coz tumesubiri kiasi amepoteza attention yetu.
     
  8. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,935
    Likes Received: 673
    Trophy Points: 280
    jf hate preacher .... hirizi moja
     
  9. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,389
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Yule kashanyamanzishwa tokea alipokuwa kwenye matibabu South Africa, poleni sana wanaharakati ambao mliongea mpaka mapovu yakawatoka midomoni na poleni sana madaktari mlioimba eti solidality forever mapaka mkamaliza nguvu kusukuma gari ya huyu mnafiki
     
  10. HUNIJUI

    HUNIJUI JF-Expert Member

    #10
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 1,441
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Tunasubiri
     
  11. Mwakitobile

    Mwakitobile JF-Expert Member

    #11
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 453
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hela alizochukua zimeisha nini?siku zote hizo alikua wapi,kweli ulimbo ulimnasa ulimboka
     
  12. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #12
    Oct 16, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ngoja tusubiri tusikie maneno yake na tulinganishe na yale ya gazati la Mwanahalisi tujue ukweli ni upi.
     
  13. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #13
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,177
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Awataje tu awasahaulishe watu sinema ya kifo cha RPC Barlow,
     
  14. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #14
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 26,828
    Likes Received: 10,140
    Trophy Points: 280
    Late night movie????? Tunasubiri
     
  15. kbm

    kbm JF-Expert Member

    #15
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 4,964
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Huyu ndugu wa MABWE PANDE mimi sina imani naye tena, inaoneka kaisha wekwa sawa. Shida yake kubwa ilikuwa kutafuta haki yake, bilashaka kaisha kamilishiwa mahitaji yake na SIRIKALI. Madaktari mlio bakia nanyi kaanze kutafuta haki zenu, tena huyu jamaa muondoe kwenye jumuiya yenu.
     
  16. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #16
    Oct 16, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 3,052
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Hatumuamini tena................. ataje asiwataje haitatusaidia kitu anataka kuzima story za Baro? waendelee tu kumtumia kwa shida zake + njaa
     
  17. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #17
    Oct 16, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,617
    Likes Received: 401
    Trophy Points: 180
    Keshamalizana na Dhaifu huyo,hapa ameomba asambaratisha attention ya sintofaham ya kifo cha Barlow.
     
  18. J

    JokaKuu Platinum Member

    #18
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 12,794
    Likes Received: 5,058
    Trophy Points: 280
    Mchuzi wa bata,

    ..Dr.Mwakyembe aliitisha mkutano wa waandishi wa habari akasema, "mjadala kuhusu afya yangu umefungwa."

    ..sasa nahisi Dr.Ulimboka naye atasema hivi, "mjadala kuhusu kutekwa kwangu umefungwa."
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #19
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 25,015
    Likes Received: 37,744
    Trophy Points: 280
    Asije akawa kama Sumaye anaita waandishi wa habari alafu anakuwa hana la maana la kuwaambia.Akiita waandishi aweke kila kitu hadharani na asije na hoja nyepesi kama za Sumaye.
     
  20. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #20
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 36,045
    Likes Received: 13,277
    Trophy Points: 280
    Hiyo CD haiuzi tena. wrong timing.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...