Dr. Ulimboka apelekwa nje kwa matibabu zaidi... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Ulimboka apelekwa nje kwa matibabu zaidi...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by fmlyimo, Jun 30, 2012.

  1. fmlyimo

    fmlyimo Senior Member

    #1
    Jun 30, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 197
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Source, mimi mwenyewe nipo airport

    [​IMG]

    Photo0242.jpg

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mungu amtangulie!
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,908
    Likes Received: 1,932
    Trophy Points: 280
    Dr Uli safari njema na upate kupona mapema,mungu akutangulie.
     
  4. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hadha Min Fadhil Rhabi.

    Lakini hatuna imani na Madaktari watakaomuhudumia huko nje ya nchi maana wanaweza kupewa maagizo na TISS wasimtibu vizuri ili afie huko na hatimae kupoteza ushahidi wa tuhuma za mauaji zinazowang'ang'ania!
     
  5. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mungu akutangulie!
     
  6. Nyaluhusa87

    Nyaluhusa87 JF-Expert Member

    #6
    Jun 30, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 1,265
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    asante kwa taarifa mkuu.Mungu amtangulie afike salama na amjalie apone mapema
     
  7. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #7
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,008
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Mungu aliyekuepusha na kifo akuwezeshe upate afya njema, kama awali.
     
  8. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #8
    Jun 30, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,409
    Likes Received: 2,117
    Trophy Points: 280
    Taarifa zilizonifikia hivi punde kutoka uwanja wa ndege wa kimataifa wa JK Nyerere Dar, nikuwa kiongozi wa madaktari aliyetekwa na kujeruhiwa na watu wanaohisiwa kwa 99.5% kwa ni serikali (TISS) nikuwa anapelekwa nchini India kwa matibabu
     
  9. 50thebe

    50thebe JF-Expert Member

    #9
    Jun 30, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,786
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Mola akuafu
     
  10. K

    Kingengame Member

    #10
    Jun 30, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Tumuombee apone. Kuishi ni haki yake ya msingi
     
  11. C

    Che-lee JF-Expert Member

    #11
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu ampiganie apate matibabu na aje kutua kweli wa waliohusika!
     
  12. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #12
    Jun 30, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,713
    Likes Received: 1,593
    Trophy Points: 280
    Mwenyezi mungu mwema wa yote akutangulie Dr.Ulimboka
     
  13. K

    KIBE JF-Expert Member

    #13
    Jun 30, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tunamuombe apone ..ili aje atoe ushuhuda ni jinsi gani kifo kilivyo..mana wenyewe wana ona raha sisi ndugu zetu kufa kwa migomo yao isiyo kuwa na tija kwetu wananchi, zaidi ya faida yao ya fedha na siasa zao za chadema .
     
  14. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #14
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,837
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Ugendelage urudodi ulukafu luladenyeka
     
  15. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #15
    Jun 30, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 5,545
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Mungu akuponye Dr. Ulimboka.
     
  16. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #16
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 12,271
    Likes Received: 574
    Trophy Points: 280
    Kichaka cha wala nchi tu! Wangewapiga wezi wa mali ya umma na mafisadi ningeelewa.Lakini hao wanalindwa
     
  17. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #17
    Jun 30, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 5,545
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280

    India..
     
  18. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #18
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,958
    Likes Received: 834
    Trophy Points: 280
    Ruwa nakuimie mangi.
     
  19. Kayoka

    Kayoka JF-Expert Member

    #19
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,335
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    nashauri wampeleke CUBA, INDONESIA, VENEZUELA AU Germany na wala sio India kwa akina Rostam na Jeetu Patel, anaweza kumalizwa bure..!
     
  20. Nyikanavome

    Nyikanavome JF-Expert Member

    #20
    Jun 30, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 442
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Kila la kheri Dr Ulimboka, mungu akujaalie upone haraka
     
Loading...