Dr slaaa kupewa uwaziri...


JOYCE PAUL

JOYCE PAUL

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2010
Messages
1,007
Likes
7
Points
135
JOYCE PAUL

JOYCE PAUL

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2010
1,007 7 135
Kuna tetesi kuwa DR JK atampa uwaziri ila haijulikani ni wizara gani DR SLAA ambaye alikuwa mgombea wa nafasi ya URAIS kupitia chama cha CHADEMA.kama kweli nampongeza sana MH DR RAIS JK....:israel:
 
muonamambo

muonamambo

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
771
Likes
51
Points
45
muonamambo

muonamambo

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
771 51 45
Nashauri dr. Slaa asikubali kwani wanataka kumshusha nguvu kisiasa. kufanya kazi chini ya sera za ccm kama waziri ni kujiangusha kisiasa
 
payuka

payuka

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2010
Messages
832
Likes
12
Points
0
payuka

payuka

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2010
832 12 0
Kuna tetesi kuwa DR JK atampa uwaziri ila haijulikani ni wizara gani DR SLAA ambaye alikuwa mgombea wa nafasi ya URAIS kupitia chama cha CHADEMA.kama kweli nampongeza sana MH DR RAIS JK....:israel:
source please! maana huwa unakurupuka kupost hisia zako.
 
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2009
Messages
1,051
Likes
71
Points
145
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2009
1,051 71 145
Nashauri dr. Slaa asikubali kwani wanataka kumshusha nguvu kisiasa. kufanya kazi chini ya sera za ccm kama waziri ni kujiangusha kisiasa
Kwanza Dr. Slaa hana uchu wa madaraka kihivyo, halafu anajua kinachotakiwa kwa Tanzania. yeye mwenyewe hawezi kukubali kabisa.
 
E

emalau

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2009
Messages
2,002
Likes
1,409
Points
280
E

emalau

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2009
2,002 1,409 280
Tha's ridiculous, don't expect the superb man to work under the mediocre - JK
 
W

We can

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2010
Messages
681
Likes
5
Points
35
W

We can

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2010
681 5 35
Ukiyasoma maneno ya mwenye thread neno kwa neno, utaona kuwa kaamua kuongeza posts tu!
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
Kuna tetesi kuwa DR JK atampa uwaziri ila haijulikani ni wizara gani DR SLAA ambaye alikuwa mgombea wa nafasi ya URAIS kupitia chama cha CHADEMA.kama kweli nampongeza sana MH DR RAIS JK....:israel:
Nakuuza kama kichwa chako na ubongo zina ushirikiano wa kutosha. Huwezi kurupuka na kupost thread ya kijinga hivi.
 
M

Mike 1234

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2009
Messages
1,634
Likes
4
Points
0
M

Mike 1234

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2009
1,634 4 0
Nashauri dr. Slaa asikubali kwani wanataka kumshusha nguvu kisiasa. kufanya kazi chini ya sera za ccm kama waziri ni kujiangusha kisiasa
Ni kweli kabisa akatae maana ndo upizani utakufa,asiwe kama Seif anayetekeleza sera za sisem,na baada ya miaka 5 chama hakipo
 
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
6,947
Likes
13
Points
0
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
6,947 13 0
Ndugu Joyce,

Massive Democratic Change Coming SOON!! Acha kuja humu kuanza kupima kina cha maji ya Tsunami ya Mabadiliko ambayo CHADEMA inawaandalia Watanzani zaidi ya milioni 15 ambao hawako Wezi wa Kura 2010. Agenda ilipo mbele ya Dr Slaa sio kwenda KULA NA KURIDHISHA NAFSI yake na familia yake. Ajua Jukumu aliopewa na Watanzania mpaka dakika hii. Tupe Chanzo chako tafadhali!!
 
Ally Msangi

Ally Msangi

Verified Member
Joined
Jun 29, 2010
Messages
594
Likes
17
Points
35
Ally Msangi

Ally Msangi

Verified Member
Joined Jun 29, 2010
594 17 35
Wewe unaota mchana mchana hvi, kwa taarifa yako katiba yenu hairuhusu kitu kama hicho,
 
Mess

Mess

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2009
Messages
667
Likes
5
Points
35
Mess

Mess

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2009
667 5 35
Jamani hivi kila mtu akipost kile anachokiwaza tutafika?
 
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2009
Messages
1,051
Likes
71
Points
145
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2009
1,051 71 145
Jamani hivi kila mtu akipost kile anachokiwaza tutafika?
Inawezekana tukafika, ili mradi tu watu waeleze kuwa ni mawazo na siyo eti Ni taarifa au tetesi ambazo zinatoka kichwani mwake. It is not good at all
 
Shadow

Shadow

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2008
Messages
2,907
Likes
72
Points
145
Shadow

Shadow

JF-Expert Member
Joined May 19, 2008
2,907 72 145
Kuna tetesi kuwa DR JK atampa uwaziri ila haijulikani ni wizara gani DR SLAA ambaye alikuwa mgombea wa nafasi ya URAIS kupitia chama cha CHADEMA.kama kweli nampongeza sana MH DR RAIS JK....:israel:
JP:
ANGALIZO: Katiba inasema Rais atateua mawaziri kwa 'kushauriana' na waziri mkuu. Mawaziri hawa watatokana na wabunge. Dr Slaa si mbunge labda Rais amteue katika nafasi zake kumi alizopewa na katiba.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,399
Likes
38,575
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,399 38,575 280
Serikali ya mseto ni kwa ZANZIBAR tu huku bara sahau kabisa
 
nyondoloja

nyondoloja

Senior Member
Joined
Nov 10, 2010
Messages
189
Likes
10
Points
35
nyondoloja

nyondoloja

Senior Member
Joined Nov 10, 2010
189 10 35
Kunasehemu ya vichekesho mamapenzi nk huko pst unavyotaka hapausikurupuke ufanyeutafitikaburaya kupst
 
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
14,660
Likes
22,589
Points
280
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
14,660 22,589 280
Kuna tetesi kuwa DR JK atampa uwaziri ila haijulikani ni wizara gani DR SLAA ambaye alikuwa mgombea wa nafasi ya URAIS kupitia chama cha CHADEMA.kama kweli nampongeza sana MH DR RAIS JK....:israel:
Kaangalie upya Expiry date ya ubongo wako inawezekana imeshapita.
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,937
Likes
228
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,937 228 160
source please! maana huwa unakurupuka kupost hisia zako.
Hilo ndilo la maana maana sio mtu akiamka tu na mawazo yake basi anapost tu.
"Lyatonga Mrema kuwa waziri mkuui" bila source inakuwa kama gazeti la udaku sasa.
 
PAS

PAS

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2010
Messages
452
Likes
3
Points
35
PAS

PAS

JF-Expert Member
Joined May 3, 2010
452 3 35
Kuna tetesi kuwa DR JK atampa uwaziri ila haijulikani ni wizara gani DR SLAA ambaye alikuwa mgombea wa nafasi ya URAIS kupitia chama cha CHADEMA.kama kweli nampongeza sana MH DR RAIS JK....:israel:
jina lako linaendana na mawazo yako yalivofinyu.. yani umeshindwa hata kuulizia ndugu,jamaa na marafiki??????
wewe ni muhudumu wa stationery nin??? ndomana hujielewi

 

Forum statistics

Threads 1,236,302
Members 475,050
Posts 29,253,375