Dr slaa ziarani katika mikoa ya shinyanga, Kigoma, Tabora na Singida.


Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
56,839
Likes
52,080
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
56,839 52,080 280
Kamanda waitara tunakushukuru sana kwa taarifa yako iliyo nyooka , tunasema hivi ukitaka kuua nyoka , PIGA KICHWANI .
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
56,839
Likes
52,080
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
56,839 52,080 280
kila laheri Dr Slaa , tunakuamini baba .
 
chikutentema

chikutentema

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2012
Messages
6,741
Likes
1,447
Points
280
chikutentema

chikutentema

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2012
6,741 1,447 280
haya ndo mambo siyo matamko, tena amefanya mvizuri kwenda kanda aliyokuwa anaongoza Zitto ili kupima upepo, ingawaje nina hofu dola za ujerumani zinaweza kuhusika kuhujumu mikutano hiyo.
Ujerumani ndio mfadhiri mkubwa wa harakati za M4C so uwe na amani braza, Muhuni mmoja hawezi kuzuia matakwa ya watanzania
 
A

Adam mtiga

Senior Member
Joined
Nov 14, 2013
Messages
104
Likes
1
Points
0
A

Adam mtiga

Senior Member
Joined Nov 14, 2013
104 1 0
Ingelikuwa amri yangu slaa asije huku maana aibu atakayoipata ni aibu kwa chama. Na ni ushindi kwa zzk
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
56,839
Likes
52,080
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
56,839 52,080 280
Ingelikuwa amri yangu slaa asije huku maana aibu atakayoipata ni aibu kwa chama. Na ni ushindi kwa zzk
uoga ndiyo dhambi kubwa na mbaya kuliko zote ! na hasa kama unaogopa hata mijusi , ukidhani ni nyoka !
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
56,839
Likes
52,080
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
56,839 52,080 280
Kamanda waitara tunakushukuru sana kwa taarifa yako iliyo nyooka , tunasema hivi ukitaka kuua nyoka , PIGA KICHWANI .
 
F

Farudume

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2013
Messages
3,916
Likes
2,947
Points
280
Age
32
F

Farudume

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2013
3,916 2,947 280
Kigoma anatemebele jimbo gani huyo padriiiiiii
Nasikia Alhaji Kinana,Alhaji Nnauye na Hijaat Migiro wako Mbeya.
 
minda

minda

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2009
Messages
1,069
Likes
17
Points
135
minda

minda

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2009
1,069 17 135


Mzimu huu utawafuata Popote Walipo katika Maisha yao yaliyobaki.

wakuu tumwache wangwe apumzike kwa amani ikumbukwe aliaga dunia kwa ajali ya gari na dereva wake alishafungwa jela
 
kamanda wa kamanda

kamanda wa kamanda

Senior Member
Joined
Oct 12, 2013
Messages
191
Likes
34
Points
45
kamanda wa kamanda

kamanda wa kamanda

Senior Member
Joined Oct 12, 2013
191 34 45
Pamoja sana kamanda Waitara
 
Kiby

Kiby

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2009
Messages
5,623
Likes
1,455
Points
280
Kiby

Kiby

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2009
5,623 1,455 280
Katibu mkuu wa Chadema Dr. Slaa anatarajia kufanya ziara ya kukagua uhai wa chama na kuangalia ujenzi wa chama kupitia Chadema ni msingi kama ifuatavyo:tarehe 04.12.2013 atakuwa Kahama,tarehe 05.12.2013 hadi tarehe 13.12.2013 atakuwa Kigoma,tarehe 14.12.2013 hadi tarehe 22.12.2013 atakuwa Tabora na tarehe 23.12.2013 hadi tarehe 24.12.2013 atakuwa mkoani Singida.wahusika wote fanya maandalizi ya ziara hii kwa kuzingatia ratiba na kwa maelezo zaidi wasiliana na mimi.wananchi wote kupitia njia hii mnajulishwa kushiriki katika zoezi hili kwani kila jimbo kutakuwa na mikutano ya hadhara.asanteni kwa kupokea taarifa na kuwajuza wengine.CHADEMA NI VEMA!
.
Haya ndio mambo tunayotaka kusikia. Ukaguzi wa uhai wa chama ni muhimu. Masuala ya malumbano kuhusu maamuzi ya cc hayana mshiko kwa sasa. Siku 14 tangia mtu kupewa barua yake ndio zitakazo amua mbichi na mbivu.
Tahadhari: kuwe na umakini sana kwa sababu jamaa kutoka magamba mtaalam wa mabomu kutoka China anaweza kwa kushirikiana na vibaraka wake waliokuwa chadema kulipua mkutano mmoja wapo. Utabiri wa TBJ kwa nchi mojawapo ya Africa mash. (kenya ikiondolewa) bado haujatimia. TBj alimtabiria Lowasa urais ilii huo unabii utimie na kwa kuzingatia mtu muhimu na anaetajwa kuukwaa urais ni Dr wa ukweli, basi majasusi wa nabii wanaweza kuingia kazini. Ilikuwa hivyo kwa Joyce Banda wa Malawi kwani baada ya Banda kuhudhuria sinagogini na kupeleka Zaka kule alitabiriwa urais. Baada tu ya ktabiriwa urais majasusi yaliingia kazini hadi rais Mutharika wa Malawi wakati huo alipofariki ili kuutia muhuri unabii wa mstahiki nabii wa ug'haibuni.
CHADEMA UNGEZENI UMAKINI, SISI RAIA TUPO PAMOJA NANYI KATIKA MOVEMENT YA UKOMBOZI WA TAIFA LETU.
.
 
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
16,642
Likes
3,210
Points
280
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
16,642 3,210 280
.CHADEMA NI VEMA!
Duh! Umenikumbusha mbali sana 90's ilikuwa Unasemaa Chademaaaaaa!!! Unaitikia Vemaaaaaa!
Vijana wengi hawaijuhi hii Slogan.
 
R

Richman Morenje

Member
Joined
Jul 15, 2013
Messages
17
Likes
0
Points
3
R

Richman Morenje

Member
Joined Jul 15, 2013
17 0 3
ww sio chadema acha kelele. unajua nini ww au ni walewale msiopenda kuwajibishwa? mkamateni kapuya jirani yenu hapo tabora.
 
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
16,642
Likes
3,210
Points
280
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
16,642 3,210 280
hakuna asiyemjua waitara mwita humu ndani kijana , siku nyingine uliza kabla ya kushutumu .
Unamanisha Mods tu ndio hawamjuhi? CC: Invisible. Please do something kwa huyu Kijana Mwita Waitara.
 
Last edited by a moderator:
R

Richman Morenje

Member
Joined
Jul 15, 2013
Messages
17
Likes
0
Points
3
R

Richman Morenje

Member
Joined Jul 15, 2013
17 0 3
atatembea kote hadi kwako na kwa ziti msaliti
 

Forum statistics

Threads 1,263,339
Members 485,844
Posts 30,148,658