Dr slaa ziarani katika mikoa ya shinyanga, Kigoma, Tabora na Singida.


WAITARA

WAITARA

Member
Joined
Sep 23, 2013
Messages
68
Likes
0
Points
0
WAITARA

WAITARA

Member
Joined Sep 23, 2013
68 0 0
Katibu mkuu wa Chadema Dr. Slaa anatarajia kufanya ziara ya kukagua uhai wa chama na kuangalia ujenzi wa chama kupitia Chadema ni msingi kama ifuatavyo:tarehe 04.12.2013 atakuwa Kahama,tarehe 05.12.2013 hadi tarehe 13.12.2013 atakuwa Kigoma,tarehe 14.12.2013 hadi tarehe 22.12.2013 atakuwa Tabora na tarehe 23.12.2013 hadi tarehe 24.12.2013 atakuwa mkoani Singida.wahusika wote fanya maandalizi ya ziara hii kwa kuzingatia ratiba na kwa maelezo zaidi wasiliana na mimi.wananchi wote kupitia njia hii mnajulishwa kushiriki katika zoezi hili kwani kila jimbo kutakuwa na mikutano ya hadhara.asanteni kwa kupokea taarifa na kuwajuza wengine.CHADEMA NI VEMA!
 
manning

manning

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
3,527
Likes
116
Points
160
manning

manning

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
3,527 116 160
haya ndo mambo siyo matamko, tena amefanya mvizuri kwenda kanda aliyokuwa anaongoza Zitto ili kupima upepo, ingawaje nina hofu dola za ujerumani zinaweza kuhusika kuhujumu mikutano hiyo.
 
Songoro

Songoro

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2009
Messages
4,129
Likes
50
Points
0
Songoro

Songoro

JF-Expert Member
Joined May 27, 2009
4,129 50 0


Mzimu huu utawafuata Popote Walipo katika Maisha yao yaliyobaki.
 
T

TheDealer

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2012
Messages
2,430
Likes
225
Points
160
T

TheDealer

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2012
2,430 225 160
Katibu mkuu wa Chadema Dr. Slaa anatarajia kufanya ziara ya kukagua uhai wa chama na kuangalia ujenzi wa chama kupitia Chadema ni msingi kama ifuatavyo:tarehe 04.12.2013 atakuwa Kahama,tarehe 05.12.2013 hadi tarehe 13.12.2013 atakuwa Kigoma,tarehe 14.12.2013 hadi tarehe 22.12.2013 atakuwa Tabora na tarehe 23.12.2013 hadi tarehe 24.12.2013 atakuwa mkoani Singida.wahusika wote fanya maandalizi ya ziara hii kwa kuzingatia ratiba na kwa maelezo zaidi wasiliana na mimi.wananchi wote kupitia njia hii mnajulishwa kushiriki katika zoezi hili kwani kila jimbo kutakuwa na mikutano ya hadhara.asanteni kwa kupokea taarifa na kuwajuza wengine.CHADEMA NI VEMA!
Pamoja sana kamanda! Ila please verify id yako. Taasisi kubwa kama chadema haisemewi kwa kutumia unverified id! cc Tumaini Makene, Ben Saanane, Dr.W.Slaa
 
Last edited by a moderator:
R.B

R.B

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
6,294
Likes
1,261
Points
280
R.B

R.B

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
6,294 1,261 280
Kigoma anatemebele jimbo gani huyo padriiiiiii
 
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2008
Messages
5,228
Likes
796
Points
280
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2008
5,228 796 280
Katibu mkuu wa Chadema Dr. Slaa anatarajia kufanya ziara ya kukagua uhai wa chama na kuangalia ujenzi wa chama kupitia Chadema ni msingi kama ifuatavyo:tarehe 04.12.2013 atakuwa Kahama,tarehe 05.12.2013 hadi tarehe 13.12.2013 atakuwa Kigoma,tarehe 14.12.2013 hadi tarehe 22.12.2013 atakuwa Tabora na tarehe 23.12.2013 hadi tarehe 24.12.2013 atakuwa mkoani Singida.wahusika wote fanya maandalizi ya ziara hii kwa kuzingatia ratiba na kwa maelezo zaidi wasiliana na mimi.wananchi wote kupitia njia hii mnajulishwa kushiriki katika zoezi hili kwani kila jimbo kutakuwa na mikutano ya hadhara.asanteni kwa kupokea taarifa na kuwajuza wengine.CHADEMA NI VEMA!
JF ni forum ya Chadema?
 
S

schlumberger

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2012
Messages
828
Likes
139
Points
60
S

schlumberger

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2012
828 139 60
Anakwenda kusambaza waraka Wa siri uliochakachuliwa. Hatutaki aje kigoma...
 
S

schlumberger

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2012
Messages
828
Likes
139
Points
60
S

schlumberger

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2012
828 139 60
Ajiulize kwa nini Nyerere alikuwa haji Kgm.
 
G

Gagnija

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2006
Messages
6,709
Likes
953
Points
280
G

Gagnija

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2006
6,709 953 280
Katibu mkuu wa Chadema Dr. Slaa anatarajia kufanya ziara ya kukagua uhai wa chama na kuangalia ujenzi wa chama kupitia Chadema ni msingi kama ifuatavyo:tarehe 04.12.2013 atakuwa Kahama,tarehe 05.12.2013 hadi tarehe 13.12.2013 atakuwa Kigoma,tarehe 14.12.2013 hadi tarehe 22.12.2013 atakuwa Tabora na tarehe 23.12.2013 hadi tarehe 24.12.2013 atakuwa mkoani Singida.wahusika wote fanya maandalizi ya ziara hii kwa kuzingatia ratiba na kwa maelezo zaidi wasiliana na mimi.wananchi wote kupitia njia hii mnajulishwa kushiriki katika zoezi hili kwani kila jimbo kutakuwa na mikutano ya hadhara.asanteni kwa kupokea taarifa na kuwajuza wengine.CHADEMA NI VEMA!
Tuwasiliane nawe wapi, hapa JF?!
 
jcb

jcb

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2010
Messages
281
Likes
4
Points
35
jcb

jcb

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2010
281 4 35


Mzimu huu utawafuata Popote Walipo katika Maisha yao yaliyobaki.
Unao ushahidi mkuu au ndo kufuata upepo? Jambo hilo ni Zito zaidi ya mwana wa Zuberi! Mahakamani mbona hukuonekana kudhibitisha mauwaji
 
Sangarara

Sangarara

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2011
Messages
13,115
Likes
648
Points
280
Sangarara

Sangarara

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2011
13,115 648 280
Lazima tukapazibe alibomoa mwizi{ccm},
Kati ya mitihani mikubwa kabisa ambayo chama cha upinzani kina kabiliana nayo mashushu na mapandikizi kutoka chama tawala,na hii ndio silaha ya mwisho ya ccm
Chadema wakifaulu huu mtihani,watatunukiwa cheti cha ufaulu kuanzia mwakani
 
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
18,936
Likes
1,604
Points
280
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
18,936 1,604 280
Mzee anaenda kuzima moto mikoani chezea zitto wewe.
 
M

mwobho

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2013
Messages
810
Likes
71
Points
45
M

mwobho

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2013
810 71 45
Kigoma hatutaki tena kusikia habari za Slaa na Mbowe,aje aone atakavyofanyiwa,atajuta kwa nini kaja kigoma. Tumefadhaishwa na uonevu na ubaguzi uliofanyika,hasira za wana wa kigoma zilizoishia kuchana bendera na kuvunja mashina ya chadema zitaishia kwa Slaa,yetu macho.
 
Butola

Butola

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
2,276
Likes
174
Points
160
Butola

Butola

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
2,276 174 160
Nitafurahi kusikia ufanisi wa ziara yake Kigoma,lakini kwa mawazo yangu sio busara kwake kwenda huko SASA, kwani kama akikutana na hasira za wananchi huko,hiyo itakuwa ni publicity mbovu kwa chama hasa kwa wakati huu ambao wanachama wapo kwenye sintofahamu ya muelekeo wa chama chao,sijui kwanini anataka kutake hii risk!!
 

Forum statistics

Threads 1,261,550
Members 485,226
Posts 30,095,182