Dr. Slaa: Watanzania wanataka Maendeleo si Porojo


M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,355
Points
2,000
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,355 2,000
Kiongozi mashuhuri wa upinzani nchini ambaye pia ni Katibu Mkuu wa CHADEMA Dr Wilbrod Slaa amesema Katibu wa Itikadi na Uenezi CCM Nape Nauye ni mtu anayepiga mayowe na asiyejua ni nini watanzania wanataka na ndiyo maana sasa ameamini CCM haina agenda wala sera.

Dr Slaa anayefahamika na wengi kama Rais wa mioyo ya watu amesema kwamba anajisikia kucheka anavyoona CCM hawana agenda ya maisha ya watanzania badala yake wanadhani kumstopisha Dr Slaa ni kusema eti bado anamiliki kadi ya CCM.Amesema anachofanya Nape ni kupiga porojo huku watanzania wakitaka maendeleo.

Kiongozi huyo tishio kuu kwa CCM amesema kwamba wakati Nape akiendelea kusema Dr Slaa ana kadi ya CCM atashangaa kuikuta CHADEMA Ikulu mwaka 2015

Dr Slaa amesema CHADEMA kimeandaa mikakati thabiti kwa ajili ya maendeleo ya watanzania na wanaamini Tanzania itakuwa imara na bora zaidi chini ya CHADEMA baada ya 2015.

Source:Tanzania Daima.
 
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2011
Messages
7,053
Points
1,225
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2011
7,053 1,225
Dr Slaa ndio taa inayowamulika Watanzania wote. JK ni rais wa TISS
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,245
Points
2,000
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,245 2,000
Nimepitia hii thread yote lakini sijaona wapi Dr Slaa kasema Watanzania wanataka maendeleo sio porojo.

Hichi ni kiwanda kipya cha uongo kimefunguliwa leo na Kamanda Molemo.

Thread kama hii unaweza kushangaa inakaa wiki mbili.
 
Last edited by a moderator:
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
4,699
Points
1,225
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
4,699 1,225
babu kwisha habari yake.... ametegwa na Nape.... akategeka.
 
Chibolo

Chibolo

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
3,520
Points
2,000
Age
38
Chibolo

Chibolo

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
3,520 2,000
Namkubali sana dr.wa ukweli,kweli magamba hawa sera wala agenda za kuwakomboa. WaTz.
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
34,470
Points
2,000
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
34,470 2,000
Hakika huyu ndiye Rais wangu..
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,245
Points
2,000
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,245 2,000
Dr Slaa kutokana na umri wako sio vema kutupiana maneno na Nape.
 
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,355
Points
2,000
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,355 2,000
Nimepitia hii thread yote lakini sijaona wapi Dr Slaa kasema Watanzania wanataka maendeleo sio porojo.

Hichi ni kiwanda kipya cha uongo kimefunguliwa leo na Kamanda Molemo.

Thread kama hii unaweza kushangaa inakaa wiki mbili.
Mtahangaika sana.....
 
Last edited by a moderator:
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2008
Messages
5,562
Points
1,195
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2008
5,562 1,195
Dr Slaa kutokana na umri wako sio vema kutupiana maneno na Nape.
Umepata thread ya Kulalia Mkuu. Vizuri mkuu upate nauli na si kurandaranda mitaa ya Lumumba Ucku huu
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,245
Points
2,000
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,245 2,000
Umepata thread ya Kulalia Mkuu. Vizuri mkuu upate nauli na si kurandaranda mitaa ya Lumumba Ucku huu
Kamanda naona mzimu wa Ritz, unazidi kukutafuna wewe badala ya kujadili thread unamjadili Ritz, hivi unajua kuwa ujinga wako ndio faida kwangu.
 
Last edited by a moderator:
Jakubumba

Jakubumba

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2011
Messages
1,627
Points
1,195
Age
33
Jakubumba

Jakubumba

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2011
1,627 1,195
Nimepitia hii thread yote lakini sijaona wapi Dr Slaa kasema Watanzania wanataka maendeleo sio porojo.

Hichi ni kiwanda kipya cha uongo kimefunguliwa leo na Kamanda Molemo.

Thread kama hii unaweza kushangaa inakaa wiki mbili.
Mkuu! Viongozi wote wa siasa ni porojo tu, kila mtu ana single yake
 
Last edited by a moderator:
T2015CCM

T2015CCM

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2012
Messages
7,933
Points
1,500
Age
86
T2015CCM

T2015CCM

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2012
7,933 1,500
Namkubali sana dr.wa ukweli,kweli magamba hawa sera wala agenda za kuwakomboa. WaTz.
wewe na babu yako hakikisheni mnarusha kadi ya ccm,vinginevyo muwe mnailipia kila mwaka
 
S.Liondo

S.Liondo

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
3,180
Points
2,000
S.Liondo

S.Liondo

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
3,180 2,000
Nimepitia hii thread yote lakini sijaona wapi Dr Slaa kasema Watanzania wanataka maendeleo sio porojo.

Hichi ni kiwanda kipya cha uongo kimefunguliwa leo na Kamanda Molemo.

Thread kama hii unaweza kushangaa inakaa wiki mbili.
Yaani jinsi ulivyo-comment, kama mtu si mjanja anaweza fikiri kwamba wewe ni mtu mwenye hekima kweli.
 

Forum statistics

Threads 1,283,862
Members 493,849
Posts 30,803,660
Top