Dr. Slaa: Wabunge wa Chadema hawana uhasama na JK........ | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Slaa: Wabunge wa Chadema hawana uhasama na JK........

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Rutashubanyuma, Nov 20, 2010.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Nov 20, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 69,699
    Likes Received: 3,203
    Trophy Points: 280
    Gazeti la Nipashe linatuhabarisha ya kuwa Mheshimiwa Dr. Slaa ambao watanzania wengi tunaamini alishinda Uraisi mwaka 2010 akisema ya kuwa wabunge wa chadema hawana uhasama na JK ila na jinsi gani alitangazwa kuwa Raisi na NEC..........
     
  2. P

    Pax JF-Expert Member

    #2
    Nov 20, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 269
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Good point Dr Slaa. Hakuna haja ya kuwa na uhasama na mtu maana sio kawaida ya watz.
     
  3. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #3
    Nov 20, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,600
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Wachache wasio na nia njema ndio wanapotosha ukweli kuwa CDM haina uhasama na JK bali inapinga utaratibu mzima unaotumika na NEC na serkali kwa ujumla ambao unapendelea zaidi chama kinachokuwa madarakani.
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Nov 20, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,895
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Ukweli huu ndio CCM inaouposha.
     
  5. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #5
    Nov 20, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 69,699
    Likes Received: 3,203
    Trophy Points: 280
    CCM wangependa kuipaka Chadema matope ionekane ni chama cha kigaidi..ili kufunika uwezo mdogo wa kupambana na kero zetu hususani umasikini..............................
     
Loading...