Dr Slaa VS Kinana Mikutano ya kujenga vyama Kahama na Mbeya


M

Mr Emmy

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2012
Messages
1,218
Likes
297
Points
180
M

Mr Emmy

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2012
1,218 297 180
Katika mikutano ya leo nani kafunika bila kutegemea nguvu za ziada kama malori na mabasi
 
K

Kamanda Francis

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2013
Messages
834
Likes
2
Points
0
Age
26
K

Kamanda Francis

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2013
834 2 0
Dockta Kafunika Makamanda!
 
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2012
Messages
14,922
Likes
4,693
Points
280
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2012
14,922 4,693 280
...

....tumefunika nani atamsikiliza jangili?
 
sir mushi

sir mushi

Senior Member
Joined
May 26, 2013
Messages
144
Likes
4
Points
0
sir mushi

sir mushi

Senior Member
Joined May 26, 2013
144 4 0
wekeni picha kwanza
 
Bramo

Bramo

JF Bronze Member
Joined
Oct 21, 2009
Messages
10,117
Likes
3,328
Points
280
Bramo

Bramo

JF Bronze Member
Joined Oct 21, 2009
10,117 3,328 280
Naona ma CCM kama Mr Emmy yameamua kumdhalilisha Msomali wao
 
Last edited by a moderator:
Hon. Aikambe

Hon. Aikambe

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2013
Messages
446
Likes
0
Points
0
Hon. Aikambe

Hon. Aikambe

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2013
446 0 0
Katika mikutano ya leo nani kafunika bila kutegemea nguvu za ziada kama malori na mabasi
Usiongee sana unawapa watu ugonjwa wa moyo bure,,,cdm ni vitendo tu hakuna blaa blaa za kinana kubeba matofali kula kwa wali maharage kwisha habari ya hao ndo viongozi bure kbc, viva cdm ushindi unakuja kwa kishindo cha nuclear.
Cc simiyu yetu, ritz, taswira, nape, hamy d, ze marcopolo, msalani nk.........
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,563
Likes
1,600
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,563 1,600 280
Usiongee sana unawapa watu ugonjwa wa moyo bure,,,cdm ni vitendo tu hakuna blaa blaa za kinana kubeba matofali kula kwa wali maharage kwisha habari ya hao ndo viongozi bure kbc, viva cdm ushindi unakuja kwa kishindo cha nuclear.
Cc simiyu yetu, ritz, taswira, nape, hamy d, ze marcopolo, msalani nk.........
Hahaaaa ile ya wali maharage imeniacha hoiii
 
K

kill

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2013
Messages
1,833
Likes
3
Points
0
K

kill

JF-Expert Member
Joined May 21, 2013
1,833 3 0
kamanda wetu Dr.Slaa amefunika kinana mwinzi wa tembo huyo hana jipya
 
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
7,255
Likes
340
Points
180
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
7,255 340 180
Mkuu tusimfananishe Dr Slaa na mwizi na muuaji wa tembo
Dr wetu wa ukweli tegemeo la kila mtanzania
Anatupa data za ukweli mpaka maccm wameanza kuhaha

Dr Slaa tunaomba utuambie mitambo ya Symbion what ever ni ya nani na ufisadi gani tena huu maana
Haiingii akilini hata siku moja mali tulizonazo Tz tunakuwa na umeme wa mgao shame on you maccm
Chama cha mauaji
 
chikutentema

chikutentema

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2012
Messages
6,743
Likes
1,452
Points
280
chikutentema

chikutentema

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2012
6,743 1,452 280
Dr. Slaa huwezi mfananisha na huyo msomali mwizi wa tembo
 
K

Kilasi Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2013
Messages
2,201
Likes
216
Points
160
K

Kilasi Mkuu

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2013
2,201 216 160
Slaa kiboko.Nilisema tangu mwanzo, wana chama cdm siyo wajinga wasijue zzk mhuni.Hata akina Juliana Shonza wamepata hela za CcM wamekwenda kujisomesha UDOM.shida yao ilikuwa hela tu.Zzk nasikia ana majumba ya kifahari na account Ulaya na Asia kwa kuisaliti cdm.havumiliki dogo huyo.Atakaye mtetea ni mjinga wa kawaida tu au nimvivu wa kufikiri
 
K

Kilasi Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2013
Messages
2,201
Likes
216
Points
160
K

Kilasi Mkuu

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2013
2,201 216 160
kinana anajaribu kudanganya watu eti kula kande kijijini,nani asiye wajua hawa.Mtu ana miliki meli tena ilkamatwa na meno ya tembo.na meno yalivyo deal kweli mtu wakula kande huyo?Wana danganya watanzania kama ni watu wenye huruma.Kumbe wana tamani hata ufe waishi wao.
 
K

Kilasi Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2013
Messages
2,201
Likes
216
Points
160
K

Kilasi Mkuu

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2013
2,201 216 160
Angalia umati uliojaa kwa Dr Slaa bila kusombelezea.Mwigulu umeiona hiyo?Utaiweza cdm?mnawapa akina Shonza wanapata hela kusomea UDOM.Inawasaidia nini?Na wala moyo wake hauko ccm nimefanikiwa kuongea naye.mi naona muna ingia mkenge tu
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
34,224
Likes
14,215
Points
280
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
34,224 14,215 280
Dr. Slaa ni moto wa kuotea mbaliii.....Kafunika mbayaaa!!!!!
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
34,224
Likes
14,215
Points
280
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
34,224 14,215 280
Halafu mkuu ni laana kumfananisha Dr. Slaa na huyo jangili wa dunia Kinana.....
 
M

Mwanafunzimg

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2012
Messages
393
Likes
27
Points
45
M

Mwanafunzimg

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2012
393 27 45
Katika mikutano ya leo nani kafunika bila kutegemea nguvu za ziada kama malori na mabasi
mabasi na malori ni nyenzo Muhimu sana kwa mkutano wa ccm ili uweze kupata wahuzuriaji wa kuweza kupiga picha hivyo ni vigumu kutenganisha wingi wa watu kwenye mikutano ya ccm na Nyenzo hizo
 
M

Mwanafunzimg

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2012
Messages
393
Likes
27
Points
45
M

Mwanafunzimg

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2012
393 27 45
Angalia umati uliojaa kwa Dr Slaa bila kusombelezea.Mwigulu umeiona hiyo?Utaiweza cdm?mnawapa akina Shonza wanapata hela kusomea UDOM.Inawasaidia nini?Na wala moyo wake hauko ccm nimefanikiwa kuongea naye.mi naona muna ingia mkenge tu
Mkuu,maneno makali km haya ndiyo yanasababisha Waandike matamko yao alafu wasingizie ni cdm ndio wameandika!!
 

Forum statistics

Threads 1,263,983
Members 486,126
Posts 30,169,309