Dr Slaa usitukane wakunga na uzazi ungalipo


sixgates

sixgates

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2011
Messages
3,974
Likes
112
Points
145
sixgates

sixgates

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2011
3,974 112 145
Napenda nilipongeze jeshi la polisi nchini kwa kulinda usalama wa Dr Slaa haswa pale alipoanza kushambuliwa na wahuni akiwa jukwaani mjini kigoma kasulu.

Japo Dr Slaa amekuwa akilidharau na kulitukana hili jeshi la police, na kusema wanapendelea ccm, lakini kwa kazi ambayo hili jeshi la police linafanya hasa kuimarisha ulinzi katika mikutano ya Slaa, nalipongeza sababu mimi ni muumini wa amani.

Bibi kidude aliwahi kuimba wimbo unaoitwa "mhogo wa jang'ombe" katika huo wimbo ipo mistari inayosema

"Mhogo wa jang'ombe, hujaulamba mwiko, usitukane wakunga na uzazi ungalipo"

Ushauri.
Dr Slaa na wanachadema musiwatukane police wakati bado mpo katika harakati za siasa jamani.

Nakemea vitendo vilivyofanywa kasulu, sii vya kiungwana.
 
Jaffary

Jaffary

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2011
Messages
773
Likes
139
Points
60
Jaffary

Jaffary

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2011
773 139 60
Dr slaa dr. Slaa...hamna mambo mengine ya muhimu ya kujadili mbali ya @dr. Slaa?
 
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2012
Messages
8,614
Likes
408
Points
180
Age
37
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2012
8,614 408 180
Vp umeshawakusanya wahuni wengine kumvuruga dr pale ujiji? Unatumika wewe
 
sixgates

sixgates

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2011
Messages
3,974
Likes
112
Points
145
sixgates

sixgates

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2011
3,974 112 145
Dr slaa dr. Slaa...hamna mambo mengine ya muhimu ya kujadili mbali ya @dr. Slaa?
Wee jadili hayo mengine, kwa sasa ni Dr slaa.
 
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
13,927
Likes
8,879
Points
280
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
13,927 8,879 280
Hivi hawa vijana ambao humu JF tu faili lao ni adhabu tosha wanapataje huu ujasiri wa kuandika haya?

Unajua zamani hawa wanafiki walikuwa wanaiogopa JF! Huu ujasiri umetoka wapi?

Ajabu kweli!!!
 
Mkuu wa chuo

Mkuu wa chuo

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
7,259
Likes
284
Points
180
Mkuu wa chuo

Mkuu wa chuo

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
7,259 284 180
yeah wahuni kama sixgates wanatakiwa kudhibitiwa, pongezi kwa jeshi la police...
 
Last edited by a moderator:
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
67,235
Likes
29,760
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
67,235 29,760 280
Napenda nilipongeze jeshi la polisi nchini kwa kulinda usalama wa Dr Slaa haswa pale alipoanza kushambuliwa na wahuni akiwa jukwaani mjini kigoma kasulu.

Japo Dr Slaa amekuwa akilidharau na kulitukana hili jeshi la police, na kusema wanapendelea ccm, lakini kwa kazi ambayo hili jeshi la police linafanya hasa kuimarisha ulinzi katika mikutano ya Slaa, nalipongeza sababu mimi ni muumini wa amani.

Bibi kidude aliwahi kuimba wimbo unaoitwa "mhogo wa jang'ombe" katika huo wimbo ipo mistari inayosema

"Mhogo wa jang'ombe, hujaulamba mwiko, usitukane wakunga na uzazi ungalipo"

Ushauri.
Dr Slaa na wanachadema musiwatukane police wakati bado mpo katika harakati za siasa jamani.

Nakemea vitendo vilivyofanywa kasulu, sii vya kiungwana.
Wewe inaonekana bado unahitaji kurudi cdm ndio maana unaleta post kila mara cdm cdm, si madhambi yako ndio yalikufanya utimuliwe? Muongelee huyo mzee wako
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
99
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 99 145
Napenda nilipongeze jeshi la polisi nchini kwa kulinda usalama wa Dr Slaa haswa pale alipoanza kushambuliwa na wahuni akiwa jukwaani mjini kigoma kasulu.

Japo Dr Slaa amekuwa akilidharau na kulitukana hili jeshi la police, na kusema wanapendelea ccm, lakini kwa kazi ambayo hili jeshi la police linafanya hasa kuimarisha ulinzi katika mikutano ya Slaa, nalipongeza sababu mimi ni muumini wa amani.

Bibi kidude aliwahi kuimba wimbo unaoitwa "mhogo wa jang'ombe" katika huo wimbo ipo mistari inayosema

"Mhogo wa jang'ombe, hujaulamba mwiko, usitukane wakunga na uzazi ungalipo"

Ushauri.
Dr Slaa na wanachadema musiwatukane police wakati bado mpo katika harakati za siasa jamani.

Nakemea vitendo vilivyofanywa kasulu, sii vya kiungwana.
Huwezi kuishi bila Chadema ? Walicho fanya huko Kogoma ulikuwa unapikia kelele na leo imekuwaje unasema si uungwana ? Siyouungwana hata wewe kulia lia na Chadema kwa matusi wakati umesha jiondoa
 
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
13,927
Likes
8,879
Points
280
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
13,927 8,879 280
Alafu nyie mnaojaribu huko kwenye PM ngoja niwasaidie....

Msirudie....... nacheka tu kwa huu upuuzi......
 
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2013
Messages
1,339
Likes
5
Points
0
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined May 16, 2013
1,339 5 0
Napenda nilipongeze jeshi la polisi nchini kwa kulinda usalama wa Dr Slaa haswa pale alipoanza kushambuliwa na wahuni akiwa jukwaani mjini kigoma kasulu.

Japo Dr Slaa amekuwa akilidharau na kulitukana hili jeshi la police, na kusema wanapendelea ccm, lakini kwa kazi ambayo hili jeshi la police linafanya hasa kuimarisha ulinzi katika mikutano ya Slaa, nalipongeza sababu mimi ni muumini wa amani.

Bibi kidude aliwahi kuimba wimbo unaoitwa "mhogo wa jang'ombe" katika huo wimbo ipo mistari inayosema

"Mhogo wa jang'ombe, hujaulamba mwiko, usitukane wakunga na uzazi ungalipo"

Ushauri.
Dr Slaa na wanachadema musiwatukane police wakati bado mpo katika harakati za siasa jamani.

Nakemea vitendo vilivyofanywa kasulu, sii vya kiungwana.
Too shallow!
Police services are not a favor, they are surviving through our taxes that we pay. So what Dr. Slaa is saying about them is not a lie at all.
 
sixgates

sixgates

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2011
Messages
3,974
Likes
112
Points
145
sixgates

sixgates

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2011
3,974 112 145
Hivi hawa vijana ambao humu JF tu faili lao ni adhabu tosha wanapataje huu ujasiri wa kuandika haya?

Unajua zamani hawa wanafiki walikuwa wanaiogopa JF! Huu ujasiri umetoka wapi?

Ajabu kweli!!!
Mkuu lipi baya nimeandika katika andiko hili
 
sixgates

sixgates

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2011
Messages
3,974
Likes
112
Points
145
sixgates

sixgates

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2011
3,974 112 145
Wewe inaonekana bado unahitaji kurudi cdm ndio maana unaleta post kila mara cdm cdm, si madhambi yako ndio yalikufanya utimuliwe? Muongelee huyo mzee wako
Una uhakika nlitimuliwa? Nliondoka kwa hiari yangu
 
pipii

pipii

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
331
Likes
1
Points
0
pipii

pipii

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
331 1 0
Napenda nilipongeze jeshi la polisi nchini kwa kulinda usalama wa Dr Slaa haswa pale alipoanza kushambuliwa na wahuni akiwa jukwaani mjini kigoma kasulu.

Japo Dr Slaa amekuwa akilidharau na kulitukana hili jeshi la police, na kusema wanapendelea ccm, lakini kwa kazi ambayo hili jeshi la police linafanya hasa kuimarisha ulinzi katika mikutano ya Slaa, nalipongeza sababu mimi ni muumini wa amani.

Bibi kidude aliwahi kuimba wimbo unaoitwa "mhogo wa jang'ombe" katika huo wimbo ipo mistari inayosema

"Mhogo wa jang'ombe, hujaulamba mwiko, usitukane wakunga na uzazi ungalipo"

Ushauri.
Dr Slaa na wanachadema musiwatukane police wakati bado mpo katika harakati za siasa jamani.

Nakemea vitendo vilivyofanywa kasulu, sii vya kiungwana.
kwani kusema police wanapendelea CCM ndio tusi? mbona sioni tusi hapo? Na huo ulinzi wanaofanya ni wajibu wao sio upendeleo kwa Dr.Slaa. kwa kifupi sioni cha maana unachotaka kusema.
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
61,496
Likes
29,618
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
61,496 29,618 280
Napenda nilipongeze jeshi la polisi nchini kwa kulinda usalama wa Dr Slaa haswa pale alipoanza kushambuliwa na wahuni akiwa jukwaani mjini kigoma kasulu.

Japo Dr Slaa amekuwa akilidharau na kulitukana hili jeshi la police, na kusema wanapendelea ccm, lakini kwa kazi ambayo hili jeshi la police linafanya hasa kuimarisha ulinzi katika mikutano ya Slaa, nalipongeza sababu mimi ni muumini wa amani.

Bibi kidude aliwahi kuimba wimbo unaoitwa "mhogo wa jang'ombe" katika huo wimbo ipo mistari inayosema

"Mhogo wa jang'ombe, hujaulamba mwiko, usitukane wakunga na uzazi ungalipo"

Ushauri.
Dr Slaa na wanachadema musiwatukane police wakati bado mpo katika harakati za siasa jamani.

Nakemea vitendo vilivyofanywa kasulu, sii vya kiungwana.
Kwa wataopenda kuusikiliza ni huu hapa:

[video=youtube_share;sZvZksszNW0]http://youtu.be/sZvZksszNW0[/video]

cc Dr.W.Slaa
 
Last edited by a moderator:
sixgates

sixgates

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2011
Messages
3,974
Likes
112
Points
145
sixgates

sixgates

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2011
3,974 112 145
kwani kusema police wanapendelea CCM ndio tusi? mbona sioni tusi hapo? Na huo ulinzi wanaofanya ni wajibu wao sio upendeleo kwa Dr.Slaa. kwa kifupi sioni cha maana unachotaka kusema.
Nawapongeza kwa kutimiza wajibu wao ipasavyo. Mikutano ya Slaa inaligharimu jeshi la police kupambana na waandamanaji
 
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2013
Messages
1,339
Likes
5
Points
0
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined May 16, 2013
1,339 5 0
Kwa wataopenda kuusikiliza ni huu hapa:

[video=youtube_share;sZvZksszNW0]http://youtu.be/sZvZksszNW0[/video]

cc Dr.W.Slaa
This is what you can do better than anything else. Congratulations for discovering your strength
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
61,496
Likes
29,618
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
61,496 29,618 280
Napenda nilipongeze jeshi la polisi nchini kwa kulinda usalama wa Dr Slaa haswa pale alipoanza kushambuliwa na wahuni akiwa jukwaani mjini kigoma kasulu.

Japo Dr Slaa amekuwa akilidharau na kulitukana hili jeshi la police, na kusema wanapendelea ccm, lakini kwa kazi ambayo hili jeshi la police linafanya hasa kuimarisha ulinzi katika mikutano ya Slaa, nalipongeza sababu mimi ni muumini wa amani.

Bibi kidude aliwahi kuimba wimbo unaoitwa "mhogo wa jang'ombe" katika huo wimbo ipo mistari inayosema

"Mhogo wa jang'ombe, hujaulamba mwiko, usitukane wakunga na uzazi ungalipo"

Ushauri.
Dr Slaa na wanachadema musiwatukane police wakati bado mpo katika harakati za siasa jamani.

Nakemea vitendo vilivyofanywa kasulu, sii vya kiungwana.
Licha ya hiyo beti, huu wimbo umesheheni beti nzito nzito ambazo ukizisoma utafikiri unaiona picha ya chadema inayoendelea kwa sasa:

MUHOGO WA JANG'OMBE

Date: 25 August, 2003
Kiitikio:


  • Muhogo wa Jang'ombe, sijauramba mwiko
    Usitukane wakunga, na uzazi ungaliko

  1. Kaditamati naapa, muhogo sitonunua
    Haikuwa Maimuna, aliyekwenda ung'oa
    Kapata tete kuanga, na ugonjwa wa shurua
  2. Kula dori kula dori, mshindo wa sufuria
    Guliguli guliguli, kofia ina viua
    Ndiye mimi ndiye mimi, anipataye ukoa
  3. Mungu akitaka kupa, hakuletei barua
    Hukupa usingizini, pasi mwenyewe kujua
    Kwenda mbio sikupata, bure unajisumbua
  4. Mkato wake matege, wakati anapokuja
    Naliiweka dhamiri, ya kumfulia koja
    Wallahi nimeghairi, kiumbe hana mmoja
  5. Kamfunge kamfunge, beberu wa Athumani
    Umfunge umfunge, pahala panapo jani
    Endaye tezi na omo, atarejea ngamani
  6. Sina ngoa sina ngoa, kuhadaiwa sitaki
    Ni mwerevu ni mwerevu, wala sihadaiki
    Pambanua pambanua, viwili havipendeki
  7. Ya nini kutakadamu, kwa jambo lisilokuwa
    Utahadhari na mwiko, wakati wa kupakua
    Ukitamani makoko, chungu utakitoboa
  8. Nauliza masuala, hamnambii jamani
    Watu wake wakishiba, huzidi umaluuni
    Pahala pasipo ngoma, hupandwaje na shetani
Nyimbo ya Bi Kidude
Imeletwa na Hassan O. Ali


Source: MUHOGO WA JANG'OMBE

cc Dr.W.Slaa
 
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
18,936
Likes
1,600
Points
280
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
18,936 1,600 280
Dr slaa lazima amuombe radhi zitto pamoja na jeshi la polisi kwa ujumla ametia aibu sana alitukana sana polisi mpaka aliwaita polisi ccm leo ndiyo waliomuokoa.
 

Forum statistics

Threads 1,252,123
Members 481,989
Posts 29,796,278