Dr. SLAA USIKUBALI, HAIWEZEKANI UMATI WOTE ULE UKUSALITI!


K

Kevie

New Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2
Likes
0
Points
0
K

Kevie

New Member
Joined Nov 1, 2010
2 0 0
Rejea umati wote uliokuwa unakulaki,wengine kukuita Mussa kuokoa wanaisrael,wengine mkombozi, eti leo unapata kura kidogo namna hii,

Sio kweli kabisa eti wajiandikishe watu laki moja halafu wapiga kur wawe elfu arobaini,lazima wamefutilia kura zako nying sana na kuacha za mafisadi.

Kama ni vita wao mafisadi ndio wanaanzisha kwa kuchakachua matokeo,

Tanzania bili kitekwe inawezekana!
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,401
Likes
487
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,401 487 180
Possible mkuu kuna watu walikuwa wanafuata helcopter Pumbavu kabisaa hawa.
Kata ya Mkwawa Iringa watu kama 189 hawakuja kupiga kura kati ya 388 na wengi wao ni vijana hopeless kabsaaaaaaaaaaaaa
 
Mshirazi

Mshirazi

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2009
Messages
444
Likes
23
Points
0
Mshirazi

Mshirazi

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2009
444 23 0
Na hata bado,,,sikiliza matangazo ya Redio... Mkware anapanda kama ROKETI
 
Semilong

Semilong

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2009
Messages
1,711
Likes
49
Points
145
Semilong

Semilong

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2009
1,711 49 145
jumapili watu wengi walijitokeza kupiga kura, na hata magazeti ya juma3 yaliripoti high turnout cha kushangaza matokeo yanaonyesha watu wachache wamepiga kura
 
payuka

payuka

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2010
Messages
832
Likes
13
Points
0
payuka

payuka

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2010
832 13 0
Tusubiri wazee, hakuna jambo lisilo na mwisho!
 
J

Jenifa

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2010
Messages
605
Likes
196
Points
60
J

Jenifa

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2010
605 196 60
tulikuwa tunafuata helikopta na pia kumwona yule mke wa watu aliyeibiwa
 
coby

coby

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2008
Messages
342
Likes
1
Points
35
coby

coby

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2008
342 1 35
watu kibao wamezuiliwa kupiga kura safari hii kwa sababu mbali mbali kubwa kuwa majina hayajachapwa huku mtu anakitambulisho mkononi. Hii si sawa kukuta kituo cha watu 400 only 130 ndio wamepiga kura. Hata hivyo Dr. Slaa ameshinda sana mikoa ya Mbeya, Arusha, Mwanza, Mara, shinyanga na Iringa mjini lakini jamaa hawataki kuyatangaza hadi wayachakachue!!!
 
Novatus

Novatus

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2007
Messages
331
Likes
2
Points
0
Novatus

Novatus

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2007
331 2 0
Jamani nawaombeni muache speculations zinazoweza kupotosha umma. mkusanyiko watu hauna maana kama watu hawana elimu ya uraia ya kuwawezesha kuelewa. hali halisi ni mkoa wa Kagera kuna watu walieneza ucvumi kuwa mkichagua vyama vya upinzani mtaleta vita kama ya Uganda, watu wakapiga kura kwa woga.
 
L

Lusambara

Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
38
Likes
0
Points
0
L

Lusambara

Member
Joined Oct 31, 2010
38 0 0
Jamani, acheni utani. Ki ukweli mshindi ni Dr Slaa, ila kuna hila kubwa imefanywa ndani ya serikali ili Jk aonekane ndiye mshindi, wengi wamejitokeza kupiga kura wakimaanisha ki-ukweli kabisa. Hakuna aliyekuwa anafuata Hekopita wala kuona kitu chochote. Ila tu pale tunapoangalia kura za ubunge sana wao wanaendelea kuchakachua kura za Urais na hii ndiyo inayofanyika sana.
 
Sophist

Sophist

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
3,818
Likes
2,305
Points
280
Sophist

Sophist

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
3,818 2,305 280
Mkakati wa NEC/CCM ni kutangaza mara moja pale tu ambapo Kikwete/CCM imeshinda ili kujenga confidence kwa wananchi kuwa CCM/Kikwete anaongoza kura za urais; ni utamaduni wao wa kushinda. Mkakati huu pia unaweza kuwa na lengo la kuchakachua matokeo ya kura za urais katika maeneo ambapo Kikwete/CCM ameshindwa. Kwamba baada ya kuaminisha umma kuwa Kikwete/CCM imeshinda/inaongoza katika "maeneo mengi" itakuwa rahisi kuhalalisha uchakachuaji wa kura katika maeneo ambapo Kikwete/CCM wameshindwa!!!!!!!!!!!! Ili ije kufahamika kwamba ni kawaida kwa CCM kushinda na kawaida kwa wapinzani kulalamika.
 
M

mwanamabadiliko

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2010
Messages
530
Likes
508
Points
180
M

mwanamabadiliko

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2010
530 508 180
unajua watu hasa vijana hapo awali hawakuwa wamepanga kupiga kura hii ni kutokana na uccm na uchakachuaji uliozidi mana wengi walisema sipigi kura sababu mshindi anajulikana , sasa baada ya SLAAAAAA kujitokeza watu wengi walivutiwa naye vijana, wale wote waliopoteza matumaini ya kupiga kura, vijanaaa walihamasika sana na SLAAAAAAAA japokuwa wengi wao hawakujitengenezea mazingira ya kupiga kura, ila nawaeleza kati ya watu milion 19 waliojiandikisha ,waliopiga kura hawafiki hata milioni 10, slaaa anakubalika ila wengi waliopiga kura ni wajinga na masikini wanaosapoti ccm, na wale ambao hawakupiga kuraa wengi ni wa slaaaaaa.vijana wengi ni vijanaaaaaaaa:rip::rip::rip::rip::rip::rip::rip::rip::rip::r
 
M

mishemishe

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
28
Likes
0
Points
0
M

mishemishe

Member
Joined Nov 1, 2010
28 0 0
katika siasa hata siku moja usijudge kwa kuangalia umati au hadhira inayomsikiliza mgombea kwani wengi huwa siyo wapiga kura that is public lie
 
Kishongo

Kishongo

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
932
Likes
2
Points
0
Kishongo

Kishongo

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
932 2 0
Tulisahau kufanya kampeni za kitanda kwa kitanda baada ya kuwa tumempata First Lady wa kuazima.
 
J

JIWE2

Senior Member
Joined
Sep 17, 2010
Messages
124
Likes
5
Points
35
J

JIWE2

Senior Member
Joined Sep 17, 2010
124 5 35
Wana-Chadema tulieni, majimbo yaliyotangazwa mengi ni ya zenji. Maeneo tunapokubalika bado hawajatangaza. Chadema iko makini kufuatilia na haibiwi mtu. Freedom is coming.
 
Kishongo

Kishongo

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
932
Likes
2
Points
0
Kishongo

Kishongo

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
932 2 0
Wana-Chadema tulieni, majimbo yaliyotangazwa mengi ni ya zenji. Maeneo tunapokubalika bado hawajatangaza. Chadema iko makini kufuatilia na haibiwi mtu. Freedom is coming.
Tujipe moyo, lakini tofauti ni kubwa mno. ... Ilitarajiwa.
 
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
8,975
Likes
922
Points
280
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
8,975 922 280
tulikuwa tunafuata helikopta na pia kumwona yule mke wa watu aliyeibiwa
Na wewe ulijishaua kujipeleka ukategemea utaibiwa?
Nyooo
 
magessa78

magessa78

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2009
Messages
271
Likes
1
Points
0
magessa78

magessa78

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2009
271 1 0
Huyu JK his days are numbered!!mwache achakachue,but 2015 LAZIMA KIELEWEKE!
 
Joyum

Joyum

Senior Member
Joined
Oct 30, 2007
Messages
153
Likes
0
Points
0
Joyum

Joyum

Senior Member
Joined Oct 30, 2007
153 0 0
Am optimist.... bado tunawezabadili matokeo wametangaza ngome zao tu
 
P

Premier

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
13
Likes
0
Points
0
P

Premier

Member
Joined Nov 1, 2010
13 0 0
Jamani, acheni utani. Ki ukweli mshindi ni Dr Slaa, ila kuna hila kubwa imefanywa ndani ya serikali ili Jk aonekane ndiye mshindi, wengi wamejitokeza kupiga kura wakimaanisha ki-ukweli kabisa. Hakuna aliyekuwa anafuata Hekopita wala kuona kitu chochote. Ila tu pale tunapoangalia kura za ubunge sana wao wanaendelea kuchakachua kura za Urais na hii ndiyo inayofanyika sana.
Kashinda wapi kwa mfano, Acheni kuwa na akili za kitoto!!!
 
P

Premier

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
13
Likes
0
Points
0
P

Premier

Member
Joined Nov 1, 2010
13 0 0
Mishemishe una akili, Hivi kuna Mtu alipendwa kama mbunge wa Vun...... Rema?
 

Forum statistics

Threads 1,250,716
Members 481,468
Posts 29,743,024