Dr Slaa: Ukombozi wa pili wa taifa hili ni mgumu kuliko wa kwanza!

mpk

JF-Expert Member
Sep 26, 2012
3,120
2,000
"Ilikuwa rahisi kuikomboa nchi hii kutoka kwa wakoloni wazungu kuliko kuikomboa kutoka kwa hawa wakoloni wazawa" Alisema. Alifafanua kuwa hawa wezi wanadhani nchi ikikombolewa wataishia magereza kwa vile wao hawana pa kukimbilia huku wakoloni walijua watarudi kwao.

Alisema yeye ni padri na imani yake ya kikatoriki inamwabia mtu hawezi kutubu bila kurudisha aliichoiba, "warudishe mali zetu waone kama tutahangaika nao" aliongeza. "Nawaambieni utawala huu hata ufanyeje hauzidi mwaka mmoja na nusu, hivyo wajiandae kurejesha mali zetu". Alisema wakisikia hivyo wanafanya kila njia kubakia madarakani hata kama ni kuondoa uhai wa watu.

Source: Mi mwenyewe na sasa tunaingia Busanda.
 

MNYISANZU

JF-Expert Member
Oct 21, 2011
7,051
1,225
Dr Slaa ni kama Nuhu, tusipofanya anachotuambia tutaangamia wote kama wakati wa gharika ilivyoangamiza Sodoma na Gomora.
 

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Apr 29, 2013
18,939
2,000
Kashindwa kuikomboa chadema mpaka imefia mikononi mwake sasa kahamia ukawa ni katibu aliyepoteza mwelekeo kwenye siasa.
 

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Apr 29, 2013
18,939
2,000
Dr Slaa ni kama Nuhu, tusipofanya anachotuambia tutaangamia wote kama wakati wa gharika ilivyoangamiza Sodoma na Gomora.
Yatakukuta wewe tangu lini mtenda dhambi kama yule afananishwe na nuhu,kanisani kwenyewe kakimbia dhambi kibao halafu leo awe mkombozi wa taifa hili safi lenye upeo wa kimungu.
 

Abunuas

JF-Expert Member
Apr 8, 2011
8,726
1,500
inachekesha kujiita yeye ni padre huku akibadilisha wanawake kama mashati, na hata wengine wakiwa na ndoa halali za kanisani na waume wao. huo utukufu wake ni upi? kiukweli tunahitaji ukombozi toka kwa huyu mkoloni mweusi lakini sio viongozi wa aina ya huyu mzee kigeugeu. mara nimeacha upadre, sasa anakuja na single kuwa yeye ni padre.

"Ilikuwa rahisi kuikomboa nchi hii kutoka kwa wakoloni wazungu kuliko kuikomboa kutoka kwa hawa wakoloni wazawa" Alisema. Alifafanua kuwa hawa wezi wanadhani nchi ikikombolewa wataishia magereza kwa vile wao hawana pa kukimbilia huku wakoloni walijua watarudi kwao.

Alisema yeye ni padri na imani yake ya kikatoriki inamwabia mtu hawezi kutubu bila kurudisha aliichoiba, "warudishe mali zetu waone kama tutahangaika nao" aliongeza. "Nawaambieni utawala huu hata ufanyeje hauzidi mwaka mmoja na nusu, hivyo wajiandae kurejesha mali zetu". Alisema wakisikia hivyo wanafanya kila njia kubakia madarakani hata kama ni kuondoa uhai wa watu.

Source: Mi mwenyewe na sasa tunaingia Busanda.
 

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Feb 22, 2012
47,818
2,000
Dr Slaa ni kama Nuhu, tusipofanya anachotuambia tutaangamia wote kama wakati wa gharika ilivyoangamiza Sodoma na Gomora.
Nuhu wa chadema au UKAWA?
Hivi Dr slaa kwa fikra zake anafikiri wanaweza kushinda kiti cha Urais? Kwanza yeye hawezi
Kugombea maana Lipumba yupo.

Hivi Dr slaa ni padri!
 

ipogolo

JF-Expert Member
Aug 15, 2011
6,049
2,000
Dr Slaa ni kama Nuhu, tusipofanya anachotuambia tutaangamia wote kama wakati wa gharika ilivyoangamiza Sodoma na Gomora.

Nuhu hakupika wake za watu. Nuhu hakutelekeza familia yake.
Nuhu hakuwa mzinzi. Usiikanyage Biblia wewe. Ufipa street.
 

ipogolo

JF-Expert Member
Aug 15, 2011
6,049
2,000
Nuhu wa chadema au UKAWA?
Hivi Dr slaa kwa fikra zake anafikiri wanaweza kushinda kiti cha Urais? Kwanza yeye hawezi
Kugombea maana Lipumba yupo.

Hivi Dr slaa ni padri!

CUF: HATUTASUSIA UCHAGUZI MKUU 2015.
MBOWE: UCHAGUZI MKUU 2015 HATUTASHIRIKI.
Mbowe: 2015 tutasimamisha mgombea mmoja wa UKAWA.
 

ipogolo

JF-Expert Member
Aug 15, 2011
6,049
2,000
Hivi Nuhu alikuwa mkombozi wakati wa sodoma na gomora eeh?
Chumvi kwenye chai na nazi kwenye ugali.
 

bujash

JF-Expert Member
Aug 9, 2013
3,468
0
Yatakukuta wewe tangu lini mtenda dhambi kama yule afananishwe na nuhu,kanisani kwenyewe kakimbia dhambi kibao halafu leo awe mkombozi wa taifa hili safi lenye upeo wa kimungu.

unamaanisha hili taifa la wauaji,wala rushwa,wezi,mafisadi,majangili na wabakaji ndilo taifa la Mungu? Upo serious kweli au upo kutetea buk 7 mkono uende kinywani?
 

Ritz

JF-Expert Member
Jan 1, 2011
42,297
2,000
"Ilikuwa rahisi kuikomboa nchi hii kutoka kwa wakoloni wazungu kuliko kuikomboa kutoka kwa hawa wakoloni wazawa" Alisema. Alifafanua kuwa hawa wezi wanadhani nchi ikikombolewa wataishia magereza kwa vile wao hawana pa kukimbilia huku wakoloni walijua watarudi kwao.

Alisema yeye ni padri na imani yake ya kikatoriki inamwabia mtu hawezi kutubu bila kurudisha aliichoiba, "warudishe mali zetu waone kama tutahangaika nao" aliongeza. "Nawaambieni utawala huu hata ufanyeje hauzidi mwaka mmoja na nusu, hivyo wajiandae kurejesha mali zetu". Alisema wakisikia hivyo wanafanya kila njia kubakia madarakani hata kama ni kuondoa uhai wa watu.

Source: Mi mwenyewe na sasa tunaingia Busanda.
Kumbe bado Padri mbona wafuasi wake wanasema alishastaafu.
 

Mutakyamirwa

JF-Expert Member
Jan 24, 2011
4,945
1,500
Tuko pamoja Dr. Slaa. Tuko tayari na inawezekana. ...hatutavumilia siasa za uongo na wizi mali za taifa.
 

hatibu juma

JF-Expert Member
Mar 19, 2012
278
195
Slaa anajua fika kuwa hawawez kuitoa ccm madarakani sema kazunguka kuongea tu "eti wanafanya kila ila kubakia madarakani"aaaaaaaaaaaaaah kweli mfa maji haachi kutapatapa kuwaambia tu wananchi kuwa siwez kuitoa ccm madarakani ni ngumu kashindwa nn?slaa hutoweza na huwezi hata kidogo biashara ya jumla ikikushinda,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,rejarejaaaaa
 

Kishimbe wa Kishimbe

JF-Expert Member
Jul 18, 2013
3,264
2,000
Kwa sababu, hakuna ukoloni huo unaosemwa bali ni mbinu tu ya waroho wa madaraka kuupindisha ukweli kwa maslahi yao.
UKOMBOZI WA PILI HAUPO, KWAKUWA NI 'IRRELEVANT!'
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom