Dr. Slaa: Tutatoa tamko letu wakati wowote kuanzia sasa


Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
6,356
Likes
24
Points
135
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
6,356 24 135
"Tunatarajia kutoa tamko letu leo kufuatia mwelekeo wa utangazaji wa matokeo ya kura za urais na maoni yetu juu ya yale yaliyojiri kuanzia siku ya Jumapili. Tunashukuru kwa uvumilivu na uelewa wanachama wetu, mashabiki na wapenzi wetu wote. Taarifa itakuja baadaye"

source: facebook yake
 
M

mpitaji

Member
Joined
Aug 27, 2010
Messages
37
Likes
0
Points
13
M

mpitaji

Member
Joined Aug 27, 2010
37 0 13
tunasubiri kwa hamu Dr wetu wa ukweli. tunaomba mtoe tamko lenye mtazamo sahihi bila kuogopa chama, serikali ambayo ipo corrupted wala wadau wowote wa kifisadi. wewe ndio tegemeo letu na mwongozo wetu wapigania haki. all the best Dr.
 
BabuK

BabuK

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2008
Messages
1,847
Likes
72
Points
145
BabuK

BabuK

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2008
1,847 72 145
Tunaisubiri Mheshimiwa
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,374
Likes
446
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,374 446 180
Patience and torelance are key elements at this particular juncture
 
WiseLady

WiseLady

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2010
Messages
3,248
Likes
17
Points
135
WiseLady

WiseLady

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2010
3,248 17 135
Nasubiri kwa hamu
 
Domo Kaya

Domo Kaya

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2007
Messages
530
Likes
8
Points
0
Domo Kaya

Domo Kaya

JF-Expert Member
Joined May 29, 2007
530 8 0
Dr Slaa ni jasili hivyo atatoa tamko la kukubali kushindwa, kwani asijeyekubari kushindwa sio mshindani. Hapa tatizo sio Dr. Slaa tatizo ni nyinyi wafuasi wake ndio mna matatizo na uchochezi suio kuwa na maana yeyote, Chadema imeshachukua Viti vyingi vya Ubunge inatosha sasa kelele za nini, na matokeo yanaonyesha Kikwete mpk sasa anaongoza, hebu acheni hizo bwana. Kuwa mkweli ni vizuri japo wanaosema ukweli mnawaita makada wa CCM, ila mie sina chama na naangalia ukweli upo wapi kutokana na matokeo yanavyokwenda.
 
M

mwanadewa

Member
Joined
Jul 16, 2010
Messages
39
Likes
3
Points
15
M

mwanadewa

Member
Joined Jul 16, 2010
39 3 15
Labda anataka kutangaza atagombea uspika ambao hataupata pia
 
Wacha

Wacha

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2006
Messages
856
Likes
24
Points
35
Wacha

Wacha

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2006
856 24 35
Wacha waendelee kuiba mimi nimekaa na bakora yangu hapa nitaanza kuwachapa viboko kama watoto wa shule hapa hapa Magogoni. Nitaanza na Riziwani halafi nitakwenda kumtafuta anayejiita dingi.

Hatutakubali wizi wa kimachomacho hata wakileta vifaru mitaani, ati amani amani ya wizi hii nchi imenikatisha tamaa na hawa vimburu wasio na aibu.
 
Madela Wa- Madilu

Madela Wa- Madilu

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2007
Messages
3,073
Likes
47
Points
135
Madela Wa- Madilu

Madela Wa- Madilu

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2007
3,073 47 135
Dr Slaa ni jasili hivyo atatoa tamko la kukubali kushindwa, kwani asijeyekubari kushindwa sio mshindani. Hapa tatizo sio Dr. Slaa tatizo ni nyinyi wafuasi wake ndio mna matatizo na uchochezi suio kuwa na maana yeyote, Chadema imeshachukua Viti vyingi vya Ubunge inatosha sasa kelele za nini, na matokeo yanaonyesha Kikwete mpk sasa anaongoza, hebu acheni hizo bwana. Kuwa mkweli ni vizuri japo wanaosema ukweli mnawaita makada wa CCM, ila mie sina chama na naangalia ukweli upo wapi kutokana na matokeo yanavyokwenda.

domo kaa chewa tafuta picha nyingine
 
DICTATOR

DICTATOR

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2010
Messages
392
Likes
1
Points
0
DICTATOR

DICTATOR

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2010
392 1 0
Am tired with this situation. Watu wanatamaa, hawataki ukweli, they just want to lead all the time. sasa bora watangaze hali ya hatari hakuna uchaguzi tujue moja kuwa tuko kwenye utawala wa kidictator tujipange.
 
samora10

samora10

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2010
Messages
7,046
Likes
2,029
Points
280
samora10

samora10

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2010
7,046 2,029 280
naaaaaaaaaam Dr wa ukweli kaongea nasi hatuna budi kusubiri hekima na busara zake
 
Pelosi

Pelosi

Member
Joined
Jul 22, 2010
Messages
83
Likes
0
Points
13
Pelosi

Pelosi

Member
Joined Jul 22, 2010
83 0 13
ni sawa kabisa kwa DR kutoa tamko kwani ni wazi kuna mengi yanaenda ndivyo sivyo!

hivi wewe domo kaya kwanini hutaki kutumia "common sense?", na wasiwasi kama unayo!!!! :doh:
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,995
Likes
476
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,995 476 180
Dr Slaa ni jasili hivyo atatoa tamko la kukubali kushindwa, kwani asijeyekubari kushindwa sio mshindani. Hapa tatizo sio Dr. Slaa tatizo ni nyinyi wafuasi wake ndio mna matatizo na uchochezi suio kuwa na maana yeyote, Chadema imeshachukua Viti vyingi vya Ubunge inatosha sasa kelele za nini, na matokeo yanaonyesha Kikwete mpk sasa anaongoza, hebu acheni hizo bwana. Kuwa mkweli ni vizuri japo wanaosema ukweli mnawaita makada wa CCM, ila mie sina chama na naangalia ukweli upo wapi kutokana na matokeo yanavyokwenda.
Jina lako limefanana na jinsi ulivyo.
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
15
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 15 135
"Tunatarajia kutoa tamko letu leo kufuatia mwelekeo wa utangazaji wa matokeo ya kura za urais na maoni yetu juu ya yale yaliyojiri kuanzia siku ya Jumapili. Tunashukuru kwa uvumilivu na uelewa wanachama wetu, mashabiki na wapenzi wetu wote. Taarifa itakuja baadaye"

source: facebook yake
Mona hakuna tamko kama Hilo???
 
Mshindo

Mshindo

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2009
Messages
479
Likes
5
Points
35
Mshindo

Mshindo

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2009
479 5 35
Dr Slaa ni jasili hivyo atatoa tamko la kukubali kushindwa, kwani asijeyekubari kushindwa sio mshindani. Hapa tatizo sio Dr. Slaa tatizo ni nyinyi wafuasi wake ndio mna matatizo na uchochezi suio kuwa na maana yeyote, Chadema imeshachukua Viti vyingi vya Ubunge inatosha sasa kelele za nini, na matokeo yanaonyesha Kikwete mpk sasa anaongoza, hebu acheni hizo bwana. Kuwa mkweli ni vizuri japo wanaosema ukweli mnawaita makada wa CCM, ila mie sina chama na naangalia ukweli upo wapi kutokana na matokeo yanavyokwenda.
Aisiiii:doh: "JF Senior Expert Member"....I'm hungrryyy
 
Domo Kaya

Domo Kaya

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2007
Messages
530
Likes
8
Points
0
Domo Kaya

Domo Kaya

JF-Expert Member
Joined May 29, 2007
530 8 0
Anzeni nyie msio jua kusoma wala kutazama picha pia hamjui.
 
D

dkn

Senior Member
Joined
Oct 7, 2010
Messages
134
Likes
7
Points
35
D

dkn

Senior Member
Joined Oct 7, 2010
134 7 35
Nani anasema inatosha viti vya ubunge? hatudanganyiki every vote counts na hatuwezi kusema eti inatosha ni haki ya kila mwananchi kura yake kuhesabiwa na mshindi ajulikane awe upinzani au chama tawala//
 
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2009
Messages
1,280
Likes
0
Points
0
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2009
1,280 0 0
Am tired with this situation. Watu wanatamaa, hawataki ukweli, they just want to lead all the time. sasa bora watangaze hali ya hatari hakuna uchaguzi tujue moja kuwa tuko kwenye utawala wa kidictator tujipange.
Unasubiri utangaziwe kuwa JK ni zaidi ya Idd Amin dada? Ni dictator kupindukia...uzuri akiapishwa tu count down imeanza na miaka 5 ni kama miezi mitano tu...ataona jioni na asubuhi na ghafla madaraka bye!
 
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
3,973
Likes
1,423
Points
280
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
3,973 1,423 280
tunasubiri kwa hamu Dr wetu wa ukweli. tunaomba mtoe tamko lenye mtazamo sahihi bila kuogopa chama, serikali ambayo ipo corrupted wala wadau wowote wa kifisadi. wewe ndio tegemeo letu na mwongozo wetu wapigania haki. all the best Dr.
:smile-big: mpitaji embu lianzisheni basi muone:lock1:
 

Forum statistics

Threads 1,212,851
Members 461,778
Posts 28,457,162