Dr. Slaa Ndani ya Tabora akiimarisha chama,, awashukuru wanaKigoma


Mbaga Michael

Mbaga Michael

Verified Member
Joined
Nov 17, 2011
Messages
2,918
Likes
213
Points
160
Mbaga Michael

Mbaga Michael

Verified Member
Joined Nov 17, 2011
2,918 213 160
Habari zenu Watanzania natoa shukrani zangu kwa wale wapenda ukombozi
wanchi hii ambao mlikuwa mkiunga mkono ziara yangu ya kigoma ambayo
ilikuwa na mafanikio makubwa.

Tunamshukuru mungu ingawa tulikutana na vikwazo vidogo ambavyo vilipangwa
na vikundi vya watu wachache ili kukwamisha ziara yangu na sio mapenzi
ya watu wenyewe nikasema ziara inaendelea bira kusimama popote maana
tunataka ukombozi wa Taifa letu, Nimetoka kigoma salama na nipo Tabora
ziara inaendelea tutapeana habari zaidi

Nashukuru sana wakazi wa kigoma mabadiliko lazima mmeweza kunielewa
katika hotuba zangu sasa tunaendelea kukijenga chama naomba msimame imara watu wachache ambao wanataka
kupeleka nchi pabaya kwa maslai yao mkae nao mbali watu kama hao wabaya
sana.

Jumapili Mwanza atakuwa Mwenyekiti wa Chama Taifa Mh Freeman Mbowe Pia Morogoro Kutakuwa na Mkutano Mkubwa
Kichangani kuweza kuendeleza harakati za ukombozi na maeneo mbalimbali
Tanzania kutakuwa na mikutano nawatakia mikutano mema,
Tulianza na Mungu Tutamaliza na Mungu.

Source,, ofisi ya Dr. Slaa

Katibu Mkuu CHADEMA Dr Wilbroad Slaa ameanza ziara rasmi ya kujenga chama mkoani Tabora kwa kishindo kikubwa!

Kiongozi huyo anayetikisa nchi kwa sasa ameanza ziara yake mkoani hapa kwa kulakiwa kwa Shangwe eneo la Kaliua ambapo mamia ya watu walijipanga kando kando ya barabara huku magari na pikipiki vikitumika kuongoza msafara wake.

Baada ya mapokezi Dr Slaa alihutubia mkutano mkubwa sana wa hadhara uliovunja rekodi ya mikutano yote ya kisiasa kuwahi kufanywa hapa KALIUA.

Dr Slaa ambaye akiwa Kigoma alipachikwa jina la SIMBA WA TANZANIA ameendelea kuzungumzia rasilimali za Taifa na kutaka serikali kuhakikisha wananchi wanafaidi matunda ya nchi yao.
 
swagazetu

swagazetu

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2013
Messages
3,985
Likes
336
Points
180
swagazetu

swagazetu

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2013
3,985 336 180
Habari zenu Watanzania natoa shukrani
zangu kwa wale wapenda ukombozi
wanchi hii ambao mlikuwa mkiunga
mkono ziara yangu ya kigoma ambayo
ilikuwa na mafanikio makubwa
tunamshukuru mungu ingawa tulikutana na vikwazo vidogo ambavyo vilipangwa
na vikundi vya watu wachache ili
kukwamisha ziara yangu na sio mapenzi
ya watu wenyewe nikasema ziara
inaendelea bira kusimama popote maana
tunataka ukombozi wa Taifa letu, Nimetoka kigoma salama na nipo Tabora
ziara inaendelea tutapeana habari zaidi
nashukuru sana wakazi wa kigoma
mabadiliko lazima mmeweza kunielewa
katika hotuba zangu sasa tunaendelea
kukijenga chama naomba msimame imara watu wachache ambao wanataka
kupeleka nchi pabaya kwa maslai yao
mkae nao mbali watu kama hao wabaya
sana,
Jumapili Mwanza atakuwa Mwenyekiti
wa Chama Taifa Mh Freeman Mbowe Pia Morogoro Kutakuwa na Mkutano Mkubwa
Kichangani kuweza kuendeleza harakati
za ukombozi na maeneo mbalimbali
Tanzania kutakuwa na mikutano
nawatakia mikutano mema,
Tulianza na Mungu Tutamaliza na Mungu,




Source,, ofisi ya Dr. Slaa
waliosema haiwezekani kigoma watafute pa kujificha.mwanza itkuqa wapi na mda gn?wengine tuko sengerema .
 
CHASHA FARMING

CHASHA FARMING

Verified Member
Joined
Jun 4, 2011
Messages
6,398
Likes
2,726
Points
280
CHASHA FARMING

CHASHA FARMING

Verified Member
Joined Jun 4, 2011
6,398 2,726 280
Safi sana hakuna cha sikukuu wala nini kazi kwenda mbele, Sikukuu itafanyika siku ukombozi ukipatikana
 
M

mpk

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2012
Messages
3,120
Likes
2,314
Points
280
M

mpk

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2012
3,120 2,314 280
Niko Mwz tayari kukutana na mwenyekiti wangu wa kudumu mpaka ukombozi upatikane!
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,822
Likes
13,894
Points
280
Age
35
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,822 13,894 280
Safi sana hakuna cha sikukuu wala nini kazi kwenda mbele, Sikukuu itafanyika siku ukombozi ukipatikana
Mkuu, chadema ndo inakufa hivyo. Wanahangaika sana kujisafisha lakini haiwezekani tena
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,822
Likes
13,894
Points
280
Age
35
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,822 13,894 280
Niko Mwz tayari kukutana na mwenyekiti wangu wa kudumu mpaka ukombozi upatikane!
Una maana gani unaposema kuwa mwenyekiti wa kudumu?
 
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
7,216
Likes
297
Points
180
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
7,216 297 180
Hii nchi inahitaji kuokolewa kutoka kwenye mkoloni mweusi
Wametunyonya vya kutosha 52 years hakuna hospital hata moja ambayo mtu anaweza akatibiwa
Vizuri, huduma mbalimbali kama CT-scan ikapatikana bila kwenda kuunga follen ya malipo
Kenya wana hospitali tena nzuri, shule nzuri, mazingira ya elimu mazuri
Hapa tz ni blaaa blaa tuu wanapeana vyeo kwa kujuana
 
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,151
Likes
1,773
Points
280
Age
48
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,151 1,773 280
watu watamsikiliza lakini wamempuuza
 
M

mpk

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2012
Messages
3,120
Likes
2,314
Points
280
M

mpk

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2012
3,120 2,314 280
Ndg Lizaboni hatubadirishi kocha wakati timu inashinda na kuchukua ubingwa, unataka tuwe Manchester?
 
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2013
Messages
18,953
Likes
7,593
Points
280
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2013
18,953 7,593 280
Niko Mwz tayari kukutana na mwenyekiti wangu wa kudumu mpaka ukombozi upatikane!
Komboa nchi Kamanda. Ukikuta nimepigwa risasi. Kanyaga maiti yangu Songa mbele kakomboe nchi.
 
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,151
Likes
1,773
Points
280
Age
48
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,151 1,773 280
Safi sana hakuna cha sikukuu wala nini kazi kwenda mbele, Sikukuu itafanyika siku ukombozi ukipatikana
wakati huo huo mwenyekiti wa kudumu wa chadema yuko mwanza kesho
 
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,151
Likes
1,773
Points
280
Age
48
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,151 1,773 280
Komboa nchi Kamanda. Ukikuta nimepigwa risasi. Kanyaga maiti yangu Songa mbele kakomboe nchi.
hiyo nchi wanayokomboa ni ya kaskazini ile aliyosema nasaari kuwa kaskazini ijitenge?
 
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,151
Likes
1,773
Points
280
Age
48
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,151 1,773 280
slaa amechokwa na watanzania
 
kababu

kababu

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2013
Messages
1,535
Likes
196
Points
160
kababu

kababu

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2013
1,535 196 160
tabora yazizima, mapokezi makubwa tabora,

mtatulaghai sana mwaka huu???? Kiukweli huyu mzee ameshachoka,
alikuwa wapi enzi ya ujana wake ameshezeeka ndio anaonekana mtu wa maana.
 

Forum statistics

Threads 1,252,210
Members 482,049
Posts 29,800,593