Dr Slaa na Godbless Lema kuhutubia mkutano wa hadhara Kahama mjini leo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Slaa na Godbless Lema kuhutubia mkutano wa hadhara Kahama mjini leo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by RUMANYIKA, Apr 16, 2012.

  1. RUMANYIKA

    RUMANYIKA JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 315
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hayawi hayawi hatimae Dr slaa, G.Lema na Makamanda wengine kufanya mkutano leo hapa KAHAMA. Nipo hapa kahama na nitaendelea kuwajuza kila kinachoendelea. Kwa sasa makamanda wapo vijijini wakitoa dawa na kuanzia saa kumi watakua hapa mjini kahama. Yatakayojiri yatafuata.
     
  2. m

    mvunjamiwa JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 455
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Sawa utatujuza!
     
  3. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 17,224
    Likes Received: 7,542
    Trophy Points: 280
    jembe lema keshaingia front...naona mwamko mkubwa kwa wananchi..endelea kutujuza kamanda.
     
  4. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #4
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,420
    Likes Received: 1,064
    Trophy Points: 280
    big respect
     
  5. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,961
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Usiogope mabomu yao Comrade tunasubiri updates
     
  6. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #6
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,747
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Asante kwa taarifa,
    hata hivyo wote slaa na lema wanashare the same experience! so they deserve to move around!
     
  7. k

    kitero JF-Expert Member

    #7
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safi sana walimkomoa lema,sasa atafanya kazi nje ya bunge ni wakati mzuri wa kujenga chama dr amepata pacha mwenzake wa kufanya naye kazi.sasa ndiyo wakati mzuri wa lema kujifunza mengi zaidi,dr aanze kuwarithisha kazi vijana.peoplessssssssssssssssss
     
  8. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #8
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,153
    Likes Received: 844
    Trophy Points: 280
    Andaa kamera kamanda angalau uje ututupie kip[iha hata kama ni cha kamera ya kichina.....
     
  9. M

    Molemo JF-Expert Member

    #9
    Apr 16, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,256
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Bye Bye Lembeli.
     
  10. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #10
    Apr 16, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,615
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Kamanda lema mwaga sumu huko...slaa upo mioyoni mwe2
     
  11. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #11
    Apr 16, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,764
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Naona unaumia Sana unaposikia CDM inahamasisha wananchi, Huo ujira wako lazima uwe na mwisho...

    Unatetea waTZ kupewa Vyandaru kwa kubadilishana na Uranium?
     
  12. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #12
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    watakuwa viwanja gani hapo mjini maana natarajio kuingia hapo..
     
  13. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #13
    Apr 16, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,240
    Likes Received: 235
    Trophy Points: 160
    Perhaps you mean they are both losers!!
     
  14. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #14
    Apr 16, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 20,198
    Likes Received: 10,338
    Trophy Points: 280
    Daah, inauma sana yaani nimeondoka jana tu Kahama. Ningewamwagia tukio zima kama wale machalii wa ARUSHA
     
  15. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #15
    Apr 16, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 20,198
    Likes Received: 10,338
    Trophy Points: 280
    Kambi ya Lowasa yabomoka, ukuta wakaribia kuanguka Millya achukua hamsini zake, bado wewe cjui utakimbilia wapi na roho mbaya yako
     
  16. F

    FJM JF-Expert Member

    #16
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,090
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    CCM watapata/wanapata hasara zaidi kwa Dr Slaa na Lema kuwa nje ya bungeni kuliko wakiwa ndani. Huku nje ndiko kwenye bunge la watu wengi zaidi, watu wanaosikiliza kwa makini na mbaya zadi watu wenye mamlaka ya kuamua ama ccm waendelee au waondokee madarakani. Makosa ya kumvua Lema ubunge yatawasumbua sana CCM.
     
  17. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #17
    Apr 16, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,940
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Tupo kwenye kikao cha ndani na dr.slaa, waitara , m/kiti cdm tabora pamoja na wajumbe wa majimbo ya kahama na msalala hapa hotel ya pine ridge kahama mjini
     
  18. RUMANYIKA

    RUMANYIKA JF-Expert Member

    #18
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 315
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Duu! Kama kuna mtu mwenye uzoefu wa kuapload picha kwa simu anipe maelekezo. Maana sina kamera natumia sim.
     
  19. RUMANYIKA

    RUMANYIKA JF-Expert Member

    #19
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 315
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sawa kamanda ila kama kuna uwezekano wa kuweka picha ufanye hivyo maana humu kuna kina Tomaso wa kumwaga.
     
  20. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #20
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 33,787
    Likes Received: 8,359
    Trophy Points: 280
    Aisee mwaka huu utakufa kwa kihoro maana ni mapigo mfululizo, Arumeru kipigo cha mbwa mwizi na leo Ole Millya kakabidhiwa kombati na Lema sasa mmemtafutia ujiko wa nchi nzima na siyo Arusha peke yake.
     
Loading...