Dr. Slaa+Mbowe+Zitto Kabwe CCM haiwezi kupona 2015! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Slaa+Mbowe+Zitto Kabwe CCM haiwezi kupona 2015!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Curriculum Specialist, Aug 14, 2012.

  1. C

    Curriculum Specialist JF-Expert Member

    #1
    Aug 14, 2012
    Joined: Oct 8, 2007
    Messages: 2,736
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mimi naamini Hawa watu 3 ni utatu mtakatifu wa CHADEMA; wakifanya kazi kwa ushirikiano CCM hawawezi kutamba 2015. watachakazwa vibaya! Ndo maana kuna juhudi za kuwagombanisha! Nawakilisha

    UPDATED

    *********************************
    Baada ya umoja uliooneshwa na Viongozi wa juu wa CHADEMA kwenye mkutano wa temeke nimeona nijikumbushe post yangu niliyoiweka zamani kidogo! Kama viongozi wetu wataendelea kuonesha taswira hii kwa umma, basi CCM haitakuwa na pakutokea 2015! Nikweli kwamba kwasasa chadema ina national figures wa kutosha, lakini bado watu wanawaangalia MBOWE, SLAA na ZITTO kama watu muhimu kwa taswira ya CHADEMA na umoja wao unajenga taswira chanya ya CHADEMA na kuwaunganisha wananchi kuelekea kwenye mabadiliko ya kweli!

    Mungu ibariki CHADEMA!
     
  2. m

    mwalimu maskini Senior Member

    #2
    Aug 14, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na wewe curriculumspeciazist unafanya kazi yako sawasawa? sie wenzio curriculum implementers tunachapa kazi kwa kwenda mbele tunapandikiza fikra za ukombozi kama hatuna akili vile na si unajua wanavyotuamini yaani sisi M4C yetu ni darasani! hiki chama cha majambazi ya mchana na mabwepande hakisalimiki hata kwa nguvu ya dola!
     
  3. C

    Curriculum Specialist JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2012
    Joined: Oct 8, 2007
    Messages: 2,736
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nachapa balaa kamanda!
     
  4. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #4
    Aug 14, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Alinacha!
     
  5. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #5
    Aug 14, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,189
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Kwenye ndoto inawezekana kabisa mkishaamka mtaona uhalisia endeleeni kuota lolololo
     
  6. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #6
    Aug 14, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 10,655
    Likes Received: 1,952
    Trophy Points: 280
    Ulipomuweka zitto ndo ulipoharibu thread yako nzuri. Hatutaki wanafiki na tunataka kabla ya 2015 wawe wamejiondoa au wamefukuzwa cdm.
     
  7. M

    Molemo JF-Expert Member

    #7
    Aug 14, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,256
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Toa majungu mkuu.CDM imejengwa kitaasisi na siyo individuals.Kwa taarifa yako yeyote hapo anaweza kuondoka na CDM ikasonga mbele,hii mambo ya kutajataja watu ni kuwapa vichwa na hatimaye wenye vichwa maji wanadanganyika na kuuza utu wao kwa mafisadi.
     
  8. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #8
    Aug 14, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 9,735
    Likes Received: 13,080
    Trophy Points: 280
    Mi naimani wakimsimamisha Dk.Slaa basi nawaka 84% kuingia Ikulu. Ila Mkuu huyo KABWE ni mjanja tu hana lolote ni Fisadi tu huyo na mla rushwa na bado ana vazi la CCM ndani ila nje ana Gwanda.
     
  9. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #9
    Aug 14, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,394
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Zzk no,safu iko hivi slaa+mbowe+ lisu
     
  10. m

    majebere JF-Expert Member

    #10
    Aug 14, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,373
    Likes Received: 369
    Trophy Points: 180
    si ndio wewe ulie sema bila Mbowe CDM ingekuwa history. Usha sahau mapema hivi?
     
  11. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #11
    Aug 14, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    SAW aka zomba kwa taarifa yako ni tabia ya magamba kusema kinyume. mf nyeupe ni nyeusi kwao, mchana ni usiku kwao na hili limesababisha wawe na tabia ya kukataa ukweli hata unapodhihirika wazi.. subiri uone siku si nyingi.
     
  12. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #12
    Aug 14, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,838
    Likes Received: 1,311
    Trophy Points: 280
    Kwi! Kwi! Kwi! Kwi! Mbona mnaweweseka 2015 mtatokea mbavuni
     
  13. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #13
    Aug 14, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Hamna ujanja huo. Kuna kundi kubwa sana na muhimu sana ambalo haliwaungi mkono na mnajuwa kwanini.
     
  14. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #14
    Aug 14, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,838
    Likes Received: 1,311
    Trophy Points: 280
    Wanzuki ni hatari sana
     
  15. AdvocateFi

    AdvocateFi JF-Expert Member

    #15
    Aug 14, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,550
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    Zitto hapana wakuu na kama mtasahau hujuma za huyu jamaa basi CHADEMA yetu itaangamia bure, huyu jamaa ni ndumilakuwili japokuwa sina hakika sana kama ni fisadi.
     
  16. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #16
    Aug 14, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,838
    Likes Received: 1,311
    Trophy Points: 280
    Ni kweli mkuu hujakosea CDM haiungwi mkono na lile kundi lenu kubwa la mafisadi
     
  17. AdvocateFi

    AdvocateFi JF-Expert Member

    #17
    Aug 14, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,550
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    akili zako na akili za shehk ponda ni sawa na pande mbuli za sarafu yani huwezi kuzitenganisha.
     
  18. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #18
    Aug 14, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Utachukuwa nchi kwa kura au kwa kususa? jiulize!
     
  19. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #19
    Aug 14, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Kwa kura au kwa kususa?
     
  20. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #20
    Aug 14, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,838
    Likes Received: 1,311
    Trophy Points: 280
    Kwa kuanguka majukwaani
     
Loading...