• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Elections 2010 Dr. Slaa live na tbc taifa usiku huu

Paulo

Paulo

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2009
Messages
350
Points
195
Paulo

Paulo

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2009
350 195
Dr. Slaa anahojiwa na tbc taifa kuhusu kupitishwa kwa anna makinda.
Maoni yake ni haya;
Mtangazaji: Unaonaje kupitishwa kwa anna kama spika wa bunge la jamhuri?

Dr. Slaa: Anna makinda anafaa kuwa spika. Pia ni mtu mwenye uzoefu ila kuna wakati anakuwa mwepesi wa jazba na hivyo kutumia nguvu.
Mtangazaji: Nini ujumbe wako kwa wabunge vijana?

Dr. Slaa: Nawaasa wabunge vijana kuepuka kuvutika upande mmoja hasa kipindi hiki cha mwanzo mwanzo.

Pili nawaasa wabunge vijana kutulia na kusoma kanuni vizuri ili wasipigiwe filimbi.
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,828
Points
2,000
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,828 2,000
Endelea kutupasha habari Mkuu wengine hatupo karibu na radio..............
 
mgodi

mgodi

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
2,726
Points
2,000
mgodi

mgodi

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
2,726 2,000
dr. Slaa anahojiwa na tbc taifa kuhusu kupitishwa kwa anna makinda.
Maoni yake ni haya;
mtangazaji: unaonaje kupitishwa kwa anna kama spika wa bunge la jamhuri?

dr. Slaa: anna makinda anafaa kuwa spika. Pia ni mtu mwenye uzoefu ila kuna wakati anakuwa mwepesi wa jazba na hivyo kutumia nguvu.
mtangazaji: Nini ujumbe wako kwa wabunge vijana?

dr. Slaa: nawaasa wabunge vijana kuepuka kuvutika upande mmoja hasa kipindi hiki cha mwanzo mwanzo.

Pili nawaasa wabunge vijana kutulia na kusoma kanuni vizuri ili wasipigiwe filimbi.
nimeipenda hiyo.
 
Paulo

Paulo

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2009
Messages
350
Points
195
Paulo

Paulo

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2009
350 195
endelea kutupasha habari mkuu wengine hatupo karibu na radio..............
keshamaliza mkuu. Hakuongea sana. It was very short. Ila du.....anaonekana kumsifia kwa kumpaka mafuta kwa mgongo wa chupa huku akimponda kiaina kua sometimes anatumia nguvu kitu ambacho anapaswa kuacha
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,981
Points
1,500
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,981 1,500
Dr. Slaa anahojiwa na tbc taifa kuhusu kupitishwa kwa anna makinda.
Maoni yake ni haya;
Mtangazaji: Unaonaje kupitishwa kwa anna kama spika wa bunge la jamhuri?

Dr. Slaa: Anna makinda anafaa kuwa spika. Pia ni mtu mwenye uzoefu ila kuna wakati anakuwa mwepesi wa jazba na hivyo kutumia nguvu.
Mtangazaji: Nini ujumbe wako kwa wabunge vijana?

Dr. Slaa: Nawaasa wabunge vijana kuepuka kuvutika upande mmoja hasa kipindi hiki cha mwanzo mwanzo.

Pili nawaasa wabunge vijana kutulia na kusoma kanuni vizuri ili wasipigiwe filimbi.


Asante Paulo, hiyo nzuri.
 
Bhbm

Bhbm

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2009
Messages
716
Points
225
Bhbm

Bhbm

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2009
716 225
Asante kaka, hata kama tukisikia tu maneno mawili ya busara toka kwa Rais wa watu wa Tanzania inatosha sana.
 
Paulo

Paulo

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2009
Messages
350
Points
195
Paulo

Paulo

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2009
350 195
asante kaka, hata kama tukisikia tu maneno mawili ya busara toka kwa rais wa watu wa tanzania inatosha sana.
mi pia nimefurahi kumsikia mkuu. C unajua tena mzee alikuwa kimya kwa muda mrefu kiasi kwamba mtu unashindwa kuotea kilicho moyoni mwake. At least he has spoken a little.
 
Mallaba

Mallaba

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2008
Messages
2,557
Points
1,170
Mallaba

Mallaba

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2008
2,557 1,170
pua ya chuma hiyo..:tape:
 

Forum statistics

Threads 1,403,665
Members 531,322
Posts 34,430,776
Top