Dr. Slaa kwanini hakukamatwa kahama kwa kuzidisha muda wa mkutano wa hadhara?


C

chambulilo

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2013
Messages
217
Likes
6
Points
35
C

chambulilo

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2013
217 6 35
Sheria inayohusu mikutano inasemaje wadau/ navyofahamu mimi mwisho ni saa12:15 jioni, zaidi ya hapo ni kukamatwa na kufunguliwa mashtaka: vp mbona Dr. Slaa hajakamatwa wakati alihutubia mpaka saa12:45 jion pale katika uwanja wa CDT Kahama!
MUNGU IBARIKI AFRIKA! MUNGU IBARIKI TANZANIA!
 
suleym

suleym

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
1,843
Likes
367
Points
180
suleym

suleym

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
1,843 367 180
vp mkuu watu walijitokeza wengi? ni hayo tu kwa sasa hayo ya kuzidisha muda anayajua ocd!
 
K

Kamanda Francis

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2013
Messages
835
Likes
2
Points
0
Age
26
K

Kamanda Francis

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2013
835 2 0
Imekula Kwako we Chizi wa Magamba!
 
C

chambulilo

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2013
Messages
217
Likes
6
Points
35
C

chambulilo

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2013
217 6 35
Sikufanya sensa! maana mji wa kahama una watu zaidi ya 100000, hivyo ili useme watu watu walikuwa wengi ni lazima wawe zaid ya nusu ya 100000 na ili useme walikuwa wachache lazima wawe chini ya 100000!
 
M

makago

Member
Joined
Jan 2, 2013
Messages
58
Likes
0
Points
13
M

makago

Member
Joined Jan 2, 2013
58 0 13
Hayo ndo madhara y kukurupuka uonekane n ww umeposti. Hiy sheria inahusik kipnd ch kampn we GAMBA.
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,504
Likes
224
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,504 224 160
Sikufanya sensa! maana mji wa kahama una watu zaidi ya 100000, hivyo ili useme watu watu walikuwa wengi ni lazima wawe zaid ya nusu ya 100000 na ili useme walikuwa wachache lazima wawe chini ya 100000!
Walikuwa 100000 tu mkuu...
 
Chris Lukosi

Chris Lukosi

Tanzanite Member
Joined
Aug 23, 2012
Messages
4,586
Likes
34
Points
145
Chris Lukosi

Chris Lukosi

Tanzanite Member
Joined Aug 23, 2012
4,586 34 145
Chadema wanapenda sana kukamatwa, kupigwa marungu na mabomu ya machozi.

Yaani ni sawa na wanawake wa kikurya, usipowapiga wanaona huwapendi...
 
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined
Sep 3, 2009
Messages
4,891
Likes
198
Points
160
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined Sep 3, 2009
4,891 198 160
Sheria inayohusu mikutano inasemaje wadau/ navyofahamu mimi mwisho ni saa12:15 jioni, zaidi ya hapo ni kukamatwa na kufunguliwa mashtaka: vp mbona Dr. Slaa hajakamatwa wakati alihutubia mpaka saa12:45 jion pale katika uwanja wa CDT Kahama!
MUNGU IBARIKI AFRIKA! MUNGU IBARIKI TANZANIA!
hakukamatwaa kwakua ni Rais ajaye wa nchi hii
 
Mzee wa Ndogo

Mzee wa Ndogo

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2012
Messages
204
Likes
28
Points
45
Mzee wa Ndogo

Mzee wa Ndogo

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2012
204 28 45
Chadema wanapenda sana kukamatwa, kupigwa marungu na mabomu ya machozi.

Yaani ni sawa na wanawake wa kikurya, usipowapiga wanaona huwapendi...
Umekimbia thread yako ya unafiki kwa msigwa umekuja huku...wakurya njooni mumshughulikie.
 
K

Kuntakint

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
1,463
Likes
941
Points
280
K

Kuntakint

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
1,463 941 280
Chadema wanapenda sana kukamatwa, kupigwa marungu na mabomu ya machozi.

Yaani ni sawa na wanawake wa kikurya, usipowapiga wanaona huwapendi...
Umeibuka kivingine. Babu wa Rujewa uliemuibia anakuandama rudisha mali za watu kumbe wizi ulianza zamani ndio mana wakakutimua polisi
 
khayanda

khayanda

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2007
Messages
248
Likes
2
Points
35
khayanda

khayanda

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2007
248 2 35
Au ndiyo maana wale wa magamba wanakabidhiana silaha za jadi kwenye mikutano, hivyo OCD anaogopa kuwa fuataaaa!!! ndiyo janja yenu imekula kwako na kwenu sisi tutaendelea kubaki bila migolole na mikuki na mikutano inasonga mbele huyo mliyemtuma ameshindwa kwa jina lilelile kama kawa tu magamba yatapotea na wale wanachama wa mtu nawamfuate akafe nao pia. Ungekuwa karibu ww ningeku...:frusty::frusty::frusty::frusty: hadi uishie mbali
 
Mbuzimtu

Mbuzimtu

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2013
Messages
355
Likes
1
Points
0
Mbuzimtu

Mbuzimtu

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2013
355 1 0
Chadema wanapenda sana kukamatwa, kupigwa marungu na mabomu ya machozi.

Yaani ni sawa na wanawake wa kikurya, usipowapiga wanaona huwapendi...
Mkuu, yaani wewe una matatizo sana. wewe bila kutukana mtu haujapost chochote jf. Wanawake wa kikurya wapi na wapi?. Tafuta kazi nyingine!!!!!
 
chuki

chuki

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,694
Likes
17
Points
135
chuki

chuki

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,694 17 135
Slaa ni sawa na nguchiro.
Hajijui wala hajitambui,
Kwasasa amechanganyikiwa hajui afanye mini kuzima kimbunga hiki.
Hali ni mbaya utadhani Moto wa poli,wakuzima hayupo.

Ameshauriwa atulie auguze mkono wake mbovu lakini ameng'ang'ana tu, mpaka mkono umepalalize.
 
Norbert Pandisha

Norbert Pandisha

Member
Joined
Nov 24, 2013
Messages
12
Likes
0
Points
3
Norbert Pandisha

Norbert Pandisha

Member
Joined Nov 24, 2013
12 0 3
Kuzidi au kupungua muda hakuna tija yoyote, sana sana ni amani ndo kigezo cha msingi.
 
M

m4cjb

JF-Expert Member
Joined
Jul 23, 2012
Messages
6,904
Likes
356
Points
180
Age
34
M

m4cjb

JF-Expert Member
Joined Jul 23, 2012
6,904 356 180
MACCM kwishinei.NIMEYAMIS MATAMKO! nyakarungu,tuntemekena pm7 kwa ujumla tuwekeeni basi hata katamko kamoja ka mwisho wajameni!
 
M

m4cjb

JF-Expert Member
Joined
Jul 23, 2012
Messages
6,904
Likes
356
Points
180
Age
34
M

m4cjb

JF-Expert Member
Joined Jul 23, 2012
6,904 356 180
MACCM kwishinei.NIMEYAMIS MATAMKO! nyakarungu,tuntemekena pm7 kwa ujumla tuwekeeni basi hata katamko kamoja ka mwisho wajameni! au pesa za Germany zimeisha?
 
BJEVI

BJEVI

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2011
Messages
1,360
Likes
5
Points
135
BJEVI

BJEVI

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2011
1,360 5 135
Chadema wanapenda sana kukamatwa, kupigwa marungu na mabomu ya machozi.

Yaani ni sawa na wanawake wa kikurya, usipowapiga wanaona huwapendi...
MKUU UPOO??? naona ile hali ya kutokujitambua inazidi kukuandama.!!!
 
I

ingwe

Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
27
Likes
0
Points
0
I

ingwe

Member
Joined Apr 1, 2012
27 0 0
Chris,
Una uhakika na unayoyasema kuhusu wanawake wa Kikurya? Baada ya kurudi kwa b**nako CCM umekuwa wa kuongelea single zenu za ukabila. Unabahati unabeba mabox Uingereza ningekusubiri utembelee Nyamwaga au Muriba nikuonyeshe wanaume wakikasirika wanafanya nini.
 
M

Misterdennis

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2007
Messages
1,680
Likes
193
Points
160
M

Misterdennis

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2007
1,680 193 160
Chris,
Una uhakika na unayoyasema kuhusu wanawake wa Kikurya? Baada ya kurudi kwa b**nako CCM umekuwa wa kuongelea single zenu za ukabila. Unabahati unabeba mabox Uingereza ningekusubiri utembelee Nyamwaga au Muriba nikuonyeshe wanaume wakikasirika wanafanya nini.
Mura ingwe, huyu murisya anafaa aondolewe "mkono wa sweta" bila ganzi ndio atakoma kuropoka-ropoka hovyo.!

cc: Chris Lukosi
 
Last edited by a moderator:
white girl

white girl

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2013
Messages
1,374
Likes
17
Points
0
Age
25
white girl

white girl

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2013
1,374 17 0
Labda raisi wa baba yakooo sio wa nchii hii,huyo babu wenu atulie kama anavyotulizwa na Josephin


El Edo hoyeeeeee
 

Forum statistics

Threads 1,252,104
Members 481,989
Posts 29,795,473