Dr.Slaa kutoongea na waandishi wa habari kesho jumapili


magessa78

magessa78

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2009
Messages
271
Likes
1
Points
0
magessa78

magessa78

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2009
271 1 0
katika facebook yake,Dr Salaa ameandika hivi:
Tunaulizwa kwaninii hatukushiriki kutangazwa au kuapishwa kwa JK

Tungeweza vipi kuhudhuria kutangazwa kwa mshindi au kuapishwa kwa Rais ambaye ametangazwa katika mazingira ya wasiwasi na mchakato mzima? Hatuna tatizo binafsi na Kikwete au hata yeye kuwa Rais, tatizo letu la msingi kabisa ni kuwa mchakato wa utangazaji matokeo ulikuwa mbovu sana kutishia kuaminika kwa matokeo hayo. Kama Kikwete angeshinda kwa asilimia 99 au asilimia 50.01 kwenye mchakato ulio huru, wazi na wa haki tusingelalamika kabisa.

Hivyo, kama tungeshiriki kama watu wanavyopendekeza na kukumbatiana kama walivyofanya wengine tungekuwa tumetuma ujumbe kuwa hatuna matatizo na mchakato mzima wa matokeo. Tungehalalisha vitendo vya tume na watumishi wake kuvuruga uchaguzi.

Tulipanga kuzungumza na waandishi kesho, lakini imeahirishwa kwani kuna mchakato unaoendelea na ambao tunataka kuona utafikia wapi. Tunawasihi wanachama, mashabiki na wapenzi wetu waendelee kutulia wakati huu ili kutupa nafasi ya kuandaa mpango mzuri wa mwitikio wetu.

asanteni.
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,390
Likes
464
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,390 464 180
Kunani tena jamaniiiiiiiiiiiiiiii
 
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2009
Messages
1,280
Likes
0
Points
0
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2009
1,280 0 0
Sisi tumetulia tuli kama maji ya mtungini...hakuna matata kwani we sent a very clear message to them
 
D

deecharity

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
843
Likes
60
Points
45
D

deecharity

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
843 60 45
Thnx alot kwa information... 2peane taarifa mchakato unavyoendelea naamini kila k2 kinaenda kwa evidence ndio mana hamna haraka... People'ssss power.
 
Kiherehere

Kiherehere

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,809
Likes
251
Points
180
Kiherehere

Kiherehere

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,809 251 180
haina haja kuonekana mnafiki kama Lipumba mbele ya wanajamii. Kama mtu amekuudhi muonyeshe amekuudhi, then hawezi kufanya hivyo tena, kinyume cha hapo huyo si mzima. nashukulu president of United Republic Of Tanzania D. Wilbroad Peter
 
BABU KIDUDE

BABU KIDUDE

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
1,465
Likes
562
Points
280
BABU KIDUDE

BABU KIDUDE

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
1,465 562 280
Eh wamesha chakachua tena?
 
B

Babasean

Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
35
Likes
0
Points
0
B

Babasean

Member
Joined Oct 31, 2010
35 0 0
Dr W P Slaa, is the president for all us who are the followers of CHADEMA!
wewe u rais wetu, na ni rais wetu sisi walalahoi na waamka taabani.
Tunakupenda na tunakujali ndiyo maana hata tulikuchangia Tsh. 350/- zetu kwa sms kupitia simu zetu ili uweze kupata mafuta ya Chopper yako.Huo ndio uliokuwa uwezo wetu sisi wana wa wakulima wa jambe la mkono.
Tunazidi kufunga na kusali na kuomba ili yeye aliye Mkuu kuliko mkuu wa ulimwengu huu wa giza. ufisadi, wizi, na udanganyifu, akuwezeshe na akupe busara na hekima ya kufanya maamuzi yenye mkono wake wa kutuongoza na kutuonyesha njia iliyo sahihi.
 
C

chanai

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2010
Messages
279
Likes
0
Points
0
C

chanai

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2010
279 0 0
Binafsi nakubalina kabisa na msimamo wa Dr Slaa kukacha sherehe za JK. Hata hivyo nawatakia mazungumzo mema. Mungu awape hekima zaaidi katika hili. Natumaini tutafika mahali pazuri kabisa kwa manufaa ya nchi yetu.
 
M

Malunde-Malundi

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2008
Messages
1,287
Likes
1
Points
0
M

Malunde-Malundi

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2008
1,287 1 0
Nani refa wa mazungumzo haya? Yanazingatia sheria zipi? Ccm wajanja janja sana so awe makini sana
 
nyasatu

nyasatu

Member
Joined
May 15, 2009
Messages
72
Likes
0
Points
0
nyasatu

nyasatu

Member
Joined May 15, 2009
72 0 0
dr dr take ur time,mm binafsi am moreee than patient,acha mafisadi waendelee ku party ushini by the time tunaibuka na ma evidence vitambi vitawashuka na wataiona dunia chungu kama sio kuomba ipasuke waingine
 
K

King kingo

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2010
Messages
401
Likes
3
Points
35
K

King kingo

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2010
401 3 35
Inawezekana hawa mafisadi wamekuja na mbinu mpya wanataka kujifanya wanafanya nae mazungumzo ili kupunguza morale ya watu, sio wa kuwaamini sana lakini ngoja tusubiri
 
Ngigana

Ngigana

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2010
Messages
1,362
Likes
482
Points
180
Ngigana

Ngigana

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2010
1,362 482 180
Dr., Mungu akupe hekima ktk kipindi hiki na mazungumzo yawe yenye heri! Jambo moja linajulikana kuwa Haki hucheleweshwa na huwa haipotei! Uwe na moyo mkuu, wa TZ wapenda haki na demokrasia ya kweli bado tunakuunga mkono.
 
QUALITY

QUALITY

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
854
Likes
2
Points
0
QUALITY

QUALITY

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
854 2 0
katika facebook yake,Dr Salaa ameandika hivi:
Tunaulizwa kwaninii hatukushiriki kutangazwa au kuapishwa kwa JK

Tungeweza vipi kuhudhuria kutangazwa kwa mshindi au kuapishwa kwa Rais ambaye ametangazwa katika mazingira ya wasiwasi na mchakato mzima? Hatuna tatizo binafsi na Kikwete au hata yeye kuwa Rais, tatizo letu la msingi kabisa ni kuwa mchakato wa utangazaji matokeo ulikuwa mbovu sana kutishia kuaminika kwa matokeo hayo. Kama Kikwete angeshinda kwa asilimia 99 au asilimia 50.01 kwenye mchakato ulio huru, wazi na wa haki tusingelalamika kabisa.

Hivyo, kama tungeshiriki kama watu wanavyopendekeza na kukumbatiana kama walivyofanya wengine tungekuwa tumetuma ujumbe kuwa hatuna matatizo na mchakato mzima wa matokeo. Tungehalalisha vitendo vya tume na watumishi wake kuvuruga uchaguzi.

Tulipanga kuzungumza na waandishi kesho, lakini imeahirishwa kwani kuna mchakato unaoendelea na ambao tunataka kuona utafikia wapi. Tunawasihi wanachama, mashabiki na wapenzi wetu waendelee kutulia wakati huu ili kutupa nafasi ya kuandaa mpango mzuri wa mwitikio wetu.

asanteni.
Good, tunakuheshimu kiongozi wetu. Hatutakuja Kinondoni. Pindi ukiwa tayari, na sisi tutakuwa tayari. Mungu awe nawe Dr. (PhD) Slaa
 
Gamba la Nyoka

Gamba la Nyoka

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2007
Messages
6,920
Likes
7,526
Points
280
Gamba la Nyoka

Gamba la Nyoka

JF-Expert Member
Joined May 1, 2007
6,920 7,526 280
Je hii ni mbinu ya CCM ya kuzubaisha mambo ili wananchi wasahau mambo ya uchaguzi then baada ya hapo hata Slaa akisema anayoyataka yasiwe na impact kubwa kwa jamii?
 
Mhafidhina

Mhafidhina

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2008
Messages
548
Likes
8
Points
0
Mhafidhina

Mhafidhina

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2008
548 8 0
Dr. Slaa,

Kuwa makini sana, kuna vijana na baadhi ya watu ambao wanajitia wapo karibu na wewe kumbe ni watu wanaokusanya taarifa kwa ajili ya kuzipeleka kwa wakuu wao. Wapo wanajaribu kufuatilia kila aina ya mbinu na mikakati mnayopanga haswa wakifikiri kwamba mnampango wa kufanya machafuko...!

Pia kuwa makini sana, usile wala usinywe vitu ovyo hasa wakati unapokuta vimeandaliwa na watu usiowajua (hii ni kwa ajili ya usalama wako binafsi)...! Matumizi yenu ya simu na mawasiliano muwe nayo makini sana kwani i guess you may be taped sometimes. Wanajaribu sana kufuatilia ni jinsi gani unapta taarifa hizi nzito ambazo zina ukweli mkubwa ndani yake. Hawa jamaa sasa naona wapo hatua kwa hatua kufuatilia nyendo zako zote.
 
JIULIZE KWANZA

JIULIZE KWANZA

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
2,572
Likes
2
Points
0
JIULIZE KWANZA

JIULIZE KWANZA

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
2,572 2 0
sio kweli Dr. Hajasema hivo bali kasema hivu:- Nawakilisha..Ndugu Watanzania nia na malengo yetu kwa taifa vipo palepale kabla na baada ya uchaguzi. Kuna page mpya ya Chadema ikiwa na lengo la kufuatilia na kuratibu halamashauri zote zinazoongozwa na CHADEMA katika kuhakikisha utendaji wake ni wa ufanisi. Tujiunge huko ili kupata fursa ya kutoa mawazo na kukosoa utendaji wa halamashauri hizi. Tuonyeshe mfano wa yale tuliyokuwa tunayapigania.
Dr. Willibrord Slaa | Facebook
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,583
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,583 280
aaaah Dr...yaani mimi nimekaa kwenye mstari nangoja uzungumze tu....yaani neno lako ndo litaniamuru nifanye nini kupinga wizi wa kura uliofanywa na JK....Mi naapa ntakuwa wa kwanza kufa kueneza ujumbe huu kuwa JK kashinda kwa hila na wizi wa kura
 
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2009
Messages
9,533
Likes
7,401
Points
280
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2009
9,533 7,401 280
aaaah Dr...yaani mimi nimekaa kwenye mstari nangoja uzungumze tu....yaani neno lako ndo litaniamuru nifanye nini kupinga wizi wa kura uliofanywa na JK....Mi naapa ntakuwa wa kwanza kufa kueneza ujumbe huu kuwa JK kashinda kwa hila na wizi wa kura
Dr Slaa kumbuka unachochea kuni wakati moto unawaka, ulipaswa kuongea na wanachi wako muda huu, kuna maswali mengi yalikuwa yanaihitaji majibu kutoka kwako hasa kipindi hiki, maana baada ya muda utakachoongea kitakuwa hakina nguvu tena
1) kwa nini hukuhudhuria utangazaji wa Mshindi
2) kwa nini hukuhudhuria sherehe ya kuapishwa JK
3) Nini maoni na misimamo yako na Chadema kwa ujumla kuhusu uchaguzi uliopita
4) wanachama na wapenzi wa Chadema tufanye nini?
 
D

Dot com

Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
20
Likes
0
Points
0
D

Dot com

Member
Joined Nov 6, 2010
20 0 0
Mimi namuunga mkono Dr. Slaa kwamba asiongee na waandishi wa habari mpaka mchakato unaoendelea ndani ya CHADEMA ukamilike. Aendelee kuwa makini kama siku zote ambavyo amekuwa akifanya. Sisi wapenda amani tunakuombea sana.


katika facebook yake,Dr Salaa ameandika hivi:
Tunaulizwa kwaninii hatukushiriki kutangazwa au kuapishwa kwa JK

Tungeweza vipi kuhudhuria kutangazwa kwa mshindi au kuapishwa kwa Rais ambaye ametangazwa katika mazingira ya wasiwasi na mchakato mzima? Hatuna tatizo binafsi na Kikwete au hata yeye kuwa Rais, tatizo letu la msingi kabisa ni kuwa mchakato wa utangazaji matokeo ulikuwa mbovu sana kutishia kuaminika kwa matokeo hayo. Kama Kikwete angeshinda kwa asilimia 99 au asilimia 50.01 kwenye mchakato ulio huru, wazi na wa haki tusingelalamika kabisa.

Hivyo, kama tungeshiriki kama watu wanavyopendekeza na kukumbatiana kama walivyofanya wengine tungekuwa tumetuma ujumbe kuwa hatuna matatizo na mchakato mzima wa matokeo. Tungehalalisha vitendo vya tume na watumishi wake kuvuruga uchaguzi.

Tulipanga kuzungumza na waandishi kesho, lakini imeahirishwa kwani kuna mchakato unaoendelea na ambao tunataka kuona utafikia wapi. Tunawasihi wanachama, mashabiki na wapenzi wetu waendelee kutulia wakati huu ili kutupa nafasi ya kuandaa mpango mzuri wa mwitikio wetu.

asanteni.
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,612
Likes
629,803
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,612 629,803 280
Hivyo, kama tungeshiriki kama watu wanavyopendekeza na kukumbatiana kama walivyofanya wengine tungekuwa tumetuma ujumbe kuwa hatuna matatizo na mchakato mzima wa matokeo. Tungehalalisha vitendo vya tume na watumishi wake kuvuruga uchaguzi.
Dr. Slaa is a born leader and others like JK and Prof. Lipumba are just dedicated followers.................................
 

Forum statistics

Threads 1,235,916
Members 474,863
Posts 29,240,433