Dr Slaa kuhitimisha kampeni za udiwani kwa kishindo leo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Slaa kuhitimisha kampeni za udiwani kwa kishindo leo

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Molemo, Oct 27, 2012.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,287
    Likes Received: 580
    Trophy Points: 280
    Katibu Mkuu wa CDM Dr Wilbroad Slaa leo atahitimisha kampeni za udiwani kwa kufanya mikutano mikubwa mitatu katika kata ya Miyenze wilayani Uyui Tabora.
    Kuna hamasa kubwa hapa wilayani Uyui na kuna uwezekano mkubwa wa mgombea wa CDM kushinda kwa idadi kubwa ya kura.
    Tangu Dr Slaa aje kanda ya ziwa wiki mbili zilizopita amefanya kazi kubwa usiku na mchana kuhakikisga ushindi wa chama chake.Tayari amepiga kampeni kubwa katika kata saba za Lwenzera(Geita),Bugarama(Kahama),Karitu(Nzega),Lubili(Misungwi) na Mwawaza(Shinyanga).
    Mbali na Dr Slaa pia viongozi kadhaa wa CDM akiwemo Mwenyekiti Freeman Mbowe watahitimisha kampeni za wagombea wa CDM katika maeneo tofauti nchini.Wakati Mwenyekiti Mbowe atahitimisha huko Kusini Naibu Katibu Mkuu Zitto Kabwe anatarajiwa kuhitimisha huko Rombo katika kanda ya Kaskazini.
     
  2. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 939
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Asante kwa newz mkuu. Na uchaguzi utafanyika lini rasmi ?
     
  3. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 6,317
    Likes Received: 618
    Trophy Points: 280
    Sijawasikia kabisa CUF kwenye kampeni hizi. Kulikoni Mtatiro?
     
  4. CHASHA FARMING

    CHASHA FARMING Verified User

    #4
    Oct 27, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 6,133
    Likes Received: 2,130
    Trophy Points: 280
    CUF wako katika kuwaza cha kukopi kutoka CHADEMA, muda si mrefu utawasikia wametoka na copy nyingine
     
  5. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,811
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Wakopi ya nyololo kama wanaume
     
  6. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Uchaguzi wenyewe ni lini
     
  7. m

    mgomba101 JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,788
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Safi my president Dr Slaa! may GOD bless you.
     
  8. M

    Molemo JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,287
    Likes Received: 580
    Trophy Points: 280
    Uchaguzi utafanyika kesho katika kata 29
     
  9. m

    mgomba101 JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,788
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Ndoa ya CCM na CUF imekufa! mtoto wao UAMSHO yuko rumande!
     
  10. M

    Molemo JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,287
    Likes Received: 580
    Trophy Points: 280
    Ni ngumu kusafirisha watu kutoka Dar kuwasambaza katika kila kata
     
  11. n

    ni_mtazamo_tu Senior Member

    #11
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wale wale.. Hv Dr silaha anaswalisha kanisa gani wakuu
     
  12. M

    Molemo JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,287
    Likes Received: 580
    Trophy Points: 280
    Kwa hili la kampeni za udiwani wamechemsha.Pale Arusha wanahutubia watu wasiozidi kumi.
     
  13. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #13
    Oct 27, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    ...yaliyowakuta Arusha wamewatisha,sasa hawajui waanzie wapi...
     
  14. M

    Molemo JF-Expert Member

    #14
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,287
    Likes Received: 580
    Trophy Points: 280
    Uchaguzi ni kesho tarehe 29
     
  15. M

    Molemo JF-Expert Member

    #15
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,287
    Likes Received: 580
    Trophy Points: 280
    Walidhani wenzao wamejijenga hivi hivi tu.
     
  16. kipenga

    kipenga Senior Member

    #16
    Oct 27, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 193
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    CHADEMA Punguzeni kelele na hizi taarifa zenu kila kukicha.

    Sasa hii ni habari kwa UMMA, Kampeni, au wewe ndo msemaji mkuu wa CDM. . . .

    Vipi, CCM hawafanyi campen au wew ni ripota wa CDM tu!

    Punguzeni munkari, uchaguzi kesho kila kitu kitafahamika, siyo kuja jf kutoa mapovu tu.
     
  17. Ally Kanah

    Ally Kanah JF-Expert Member

    #17
    Oct 27, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 1,433
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    View attachment 69488 VUMBI na CAROLITE wapi na wapi? au atakuwa Hotelin maana intelijensia inasema ataangukiwa na kitu kizito chenye ncha kali na sababu hawezi kushoneka atabaki HOTELIN
     
  18. Bilionea Asigwa

    Bilionea Asigwa JF-Expert Member

    #18
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,629
    Likes Received: 9,847
    Trophy Points: 280
    punguza jazba.....CHUNGU LAKINI DAWA........utafanyaje meza tuu
     
  19. m

    mashila Senior Member

    #19
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 159
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    acha kutoa mapovu kipenga kwa upande wako siyo habari ya muhimu kwani unajua anguko lenu lipo on the way, na CHADEMA TUNAPOKEA TAARIFA KUTOKA KWA WANACHAMA WETU WENYE MAPENZI MEMA NA CHAMA. PEOPLE,S 4 REVA
     
  20. m

    mashila Senior Member

    #20
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 159
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ( Asigwa Achana na huyo) HAONI PA KUGEUKIA KWANI TUMEWAKABA KOTE KOTE so ni lazima apige yowe, PIA UKIRUSHA JIWE GIZANI UKASIKIA MAMAAAAAAA, UJUE LIMEMPATA MUHUSIKA.
     
Loading...