Dr. Slaa Kigoma matatizo ya network, Zito kigoma hakuna tatizo kama hilo-Tumaini Makene.


Status
Not open for further replies.
J

Jasho la Damu

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
958
Likes
12
Points
0
J

Jasho la Damu

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
958 12 0
Nathubutu kusema na nitaendelea kusema Chadema chama changu sasa kimefika mahali pabaya kinaweza kufa muda wowote. Alipokuwa Dr. Slaa kigoma picha zilikuwa zinachelewa kufika hapa jukwaan kwa kusingizia matatizo ya mtandao wakati za Zito zinatumwa ontime au Kabwe yupo Kigoma ya dubai? siyo aliyoenda Dr Slaa. Nina mashaka na uwezo na kurugenzi ya habari ya chadema na Tumaini Makene wao.

Tunaomba kamati kuu ikiri kuwa imeshindwa mapambano na zito ili wanachama tujue kuliko kurushiana vijembe kwenye mikutano. Tumechoka na ngonjera zenu.
 
frema120

frema120

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2012
Messages
5,102
Likes
35
Points
135
frema120

frema120

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2012
5,102 35 135
umechoka sasa subiri, tunamfukuza kimtu chenu sooon, ilimuazishe chama chenu au mpanue chauma
 
Umslopagazi

Umslopagazi

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2013
Messages
1,202
Likes
278
Points
180
Umslopagazi

Umslopagazi

JF-Expert Member
Joined May 16, 2013
1,202 278 180
Nathubutu kusema na nitaendelea kusema Chadema chama changu sasa kimefika mahali pabaya kinaweza kufa muda wowote. Alipokuwa Dr. Slaa kigoma picha zilikuwa zinachelewa kufika hapa jukwaan kwa kusingizia matatizo ya mtandao wakati za Zito zinatumwa ontime au Kabwe yupo Kigoma ya dubai? siyo aliyoenda Dr Slaa. Nina mashaka na uwezo na kurugenzi ya habari ya chadema na Tumaini Makene wao.

Tunaomba kamati kuu ikiri kuwa imeshindwa mapambano na zito ili wanachama tujue kuliko kurushiana vijembe kwenye mikutano. Tumechoka na ngonjera zenu.
Huo ndio ukweli, na sisi wana chadema damu tunaumia sana!
 
Du Bois ideas

Du Bois ideas

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2011
Messages
428
Likes
0
Points
0
Du Bois ideas

Du Bois ideas

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2011
428 0 0
Nafikiri chama kipya cha zitto kwa kuwa makao makuu yake ni Kigoma, miundombinu ya kimakao makuu imetengenezwa vizuri kwaajiri ya kupasha habari mapema. Chadema ni chama kikongwe sasa na kikubwa ukikilinganisha na kile wanachoanzisha akina zitto huko Kigoma, kina mambo mengi na kabla ya kurusha picha nilazima uhariri ufanyike hii ni pamoja na kuwasiliana na Dar pamoja na sehemu zingine siyo kurusha tu kama wanavyofanya maafisa habari wa zitto. Picha moja naona inaweza kujirudia hata mara 5 kwa zitto, maana yake nini? Chadema are still smart for each procedure.. Lakini hata hawa watu wa zitto atakapo watraining vizuri watafanya vizuri labda! Halafu hiki chama cha Zitto kipya kinaweza kuwa cha kikabila vile? au kidini vile, mie najaribu kusema tu nisihukumiwe!!!
 
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2010
Messages
15,871
Likes
77
Points
145
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2010
15,871 77 145
Nathubutu kusema na nitaendelea kusema Chadema chama changu sasa kimefika mahali pabaya kinaweza kufa muda wowote. Alipokuwa Dr. Slaa kigoma picha zilikuwa zinachelewa kufika hapa jukwaan kwa kusingizia matatizo ya mtandao wakati za Zito zinatumwa ontime au Kabwe yupo Kigoma ya dubai? siyo aliyoenda Dr Slaa. Nina mashaka na uwezo na kurugenzi ya habari ya chadema na Tumaini Makene wao.

Tunaomba kamati kuu ikiri kuwa imeshindwa mapambano na zito ili wanachama tujue kuliko kurushiana vijembe kwenye mikutano. Tumechoka na ngonjera zenu.
SO WHAT? Wewe leo hii sema RAIS KIKWETE kasinda URAIS kwa NGUVU 2015; Mpeleke Dr. Slaa KISARAWE kuhutubia Wananchi na kusema kuwa kiuhalali na kikatiba Dr. Slaa ndie Rais wa nchi halafu baadaye Mpeleke Jakaya Kikwete

Ukimaliza hivyo fanya vice versa...

sababu unatumikia UKABILA wewe as a Means ya DEMOKRASIA yako NDIO NYERERE aliikataa ndio Maana bado tuna DEWJI MBUNGUNGE wa SINGIDA MJINI wewe unahangaika na UKABILA na ZITTO KABWE
 
J

Jasho la Damu

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
958
Likes
12
Points
0
J

Jasho la Damu

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
958 12 0
umechoka sasa subiri, tunamfukuza kimtu chenu sooon, ilimuazishe chama chenu au mpanue chauma
Siko upande wa msaliti hata siku moja lkn inaelekea msaliti anawashinda viongozi wetu wa chama na walichobaki nacho viongozi wetu wa chama ni propaganda zisizokuwa na maana yoyote mara wachakachue picha za mkutano, mara network mbovu, mara tutamfukuza akiendelea na maandamano yaan ujinga mtupu wanaofanya na maamuzi wanashindwa kuyafanya. Mtu mwenye uthubutu ndani ya cdm ni lema pekee na wala sio hao waoga wengine wanaojificha kwa mgongo wa busara.
 
J

Jasho la Damu

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
958
Likes
12
Points
0
J

Jasho la Damu

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
958 12 0
SO WHAT? Wewe leo hii sema RAIS KIKWETE kasinda URAIS kwa NGUVU 2015; Mpeleke Dr. Slaa KISARAWE kuhutubia Wananchi na kusema kuwa kiuhalali na kikatiba Dr. Slaa ndie Rais wa nchi halafu baadaye Mpeleke Jakaya Kikwete

Ukimaliza hivyo fanya vice versa...

sababu unatumikia UKABILA wewe as a Means ya DEMOKRASIA yako NDIO NYERERE aliikataa ndio Maana bado tuna DEWJI MBUNGUNGE wa SINGIDA MJINI wewe unahangaika na UKABILA na ZITTO KABWE
Hebu tulia mkuu then uandike upya mana unaonekana kama unakimbia. huwa naheshimu sana post zako. sijakuelewa unataka kumaanisha nini?
 
J

Jasho la Damu

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
958
Likes
12
Points
0
J

Jasho la Damu

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
958 12 0
Nathubutu kusema na nitaendelea kusema Chadema chama changu sasa kimefika mahali pabaya kinaweza kufa muda wowote. Alipokuwa Dr. Slaa kigoma picha zilikuwa zinachelewa kufika hapa jukwaan kwa kusingizia matatizo ya mtandao wakati za Zito zinatumwa ontime au Kabwe yupo Kigoma ya dubai? siyo aliyoenda Dr Slaa. Nina mashaka na uwezo na kurugenzi ya habari ya chadema na Tumaini Makene wao.

Tunaomba kamati kuu ikiri kuwa imeshindwa mapambano na zito ili wanachama tujue kuliko kurushiana vijembe kwenye mikutano. Tumechoka na ngonjera zenu.
Hata mimi sasa imani inaanza kupotea ndani ya chama kwenye hili naiona kesho mbaya ya chadema kama wataendelea kubaki hv.
 
J

Jasho la Damu

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
958
Likes
12
Points
0
J

Jasho la Damu

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
958 12 0
Hata mimi sasa imani inaanza kupotea ndani ya chama kwenye hili naiona kesho mbaya ya chadema kama wataendelea kubaki hv.
Viongozi wameiga siasa zake za majukwaan lazima atawapoteza. Natamani Mbowe angekuwa Lema, au Dr. Slaa angekuwa Lema Cdm isingefika hapa ilipo na kuwafanya wanachama wake kupoteza imani nayo.
 
Eraldius

Eraldius

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2011
Messages
572
Likes
27
Points
45
Eraldius

Eraldius

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2011
572 27 45
Napita zangu.......zito yeye ni nani? Hata mimi nina mbunge wangu wa ccm ma Tibaijuka
akija kuongea na wananchi wake lazima nifike bila kukosa, lakini hii hainiondolei kuamini kuwa chadema ndio chama mbadala
cha upinzani. Zito wewe ndo ulinikatia kadi ya uanachama wa chadema katika mkutano wako wa hadhara katika viwanja vya magomeni Kirumba Mwanza tarehe august 15 ,2008.
Lakini bado nina iamini chadema kuliko ninavyo kuamini wewe.
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
51,867
Likes
39,284
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
51,867 39,284 280
Siko upande wa msaliti hata siku moja lkn inaelekea msaliti anawashinda viongozi wetu wa chama na walichobaki nacho viongozi wetu wa chama ni propaganda zisizokuwa na maana yoyote mara wachakachue picha za mkutano, mara network mbovu, mara tutamfukuza akiendelea na maandamano yaan ujinga mtupu wanaofanya na maamuzi wanashindwa kuyafanya. Mtu mwenye uthubutu ndani ya cdm ni lema pekee na wala sio hao waoga wengine wanaojificha kwa mgongo wa busara.
TUNAKUSHUKURU KWA KULINDA CDM , LAKINI siku zote WASALITI WANA MSAADA WA SHETANI .
 
Mbogela

Mbogela

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2008
Messages
1,372
Likes
67
Points
145
Mbogela

Mbogela

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2008
1,372 67 145
Viongozi ........ Natamani Mbowe angekuwa Lema, au Dr. Slaa angekuwa Lema Cdm isingefika hapa ilipo na kuwafanya wanachama wake kupoteza imani nayo.
Mwigamba aliliona hili siku nyingi kua uongozi wa juu ni Mizigo akanyang'anywa lap Top yake na kupigwa ban kushiriki shughuri zozote zile za Chama, Dr. Kitila akawaambiwa kuwa Uongozi wa juu uko too Local akaandaa waraka wa mabadiriko kwa nia ya kukisaidia CHAMA lakini ndio hivo tena Kamati Kuu ikamuona na hatia na kumvua vyeo vyote na sasa anasubiri rehema za KK kwa kipindi cha siku 14 ambazo hazifahamiki zitaisha kuhesabika lini, Zitto kabwe akasema ana nia ya kuonyesha style tofauti ya kuongoza ndio hivyo kapewa jina la msaliti na muasi. Sasa kumbe hata wewe rafiki umeona tatizo la viongozi wa JUU??? WANAPASWA KUBADIRISHWA KATIKA UCHAGUZI WA KIDEMOKRASIA
 
Dean

Dean

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2013
Messages
646
Likes
151
Points
60
Dean

Dean

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2013
646 151 60
Kwa upuuz ambao wachaga wa chadema wanaufanya naona ni bora niendelee kuwashabikia mafisadi wa ccm kuliko wanafki wanaotumia ruzuku ya chama kujinufaisha
 
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2011
Messages
6,773
Likes
29
Points
135
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2011
6,773 29 135
Chadema kama Zitto mnaona anawasaliti si mfukuzeni tu au mnaogopa.
 
N

Ngandema Bwila

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2010
Messages
999
Likes
5
Points
135
N

Ngandema Bwila

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2010
999 5 135
Kumbe kuna mapambano?
 
J

Jasho la Damu

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
958
Likes
12
Points
0
J

Jasho la Damu

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
958 12 0
Kwa upuuz ambao wachaga wa chadema wanaufanya naona ni bora niendelee kuwashabikia mafisadi wa ccm kuliko wanafki wanaotumia ruzuku ya chama kujinufaisha
Zito: Sio wachaga wote ni wakorofi
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,213,858
Members 462,337
Posts 28,492,986