Dr slaa, kama kwenye ngazi ya chama tu umepotelea ulaya, itakuwaje ukiipata ikulu?


Status
Not open for further replies.
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
6,946
Likes
818
Points
280
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
6,946 818 280
Ndugu wana-JF!

Kama wengi wenu mnavyokerwa na ziara za rais Kikwete, mpaka amepachikwa jina la 'fastjet', kwa kufanya ziara nyingi tangu aingie Ikulu, lakini zenye maslahi kwa taifa.

Sasa leo namleta kwenu Dr Slaa, ambae ni katibu mkuu tu wa chama cha siasa, ila kwa nafasi yake hiyo amekuwa akifanya ziara za mara kwa mara Ulaya na hata Marekani.

Wote humu jamvini tunajua fika kama CHADEMA ni chama kichanga, lakini tangu huyu babu apate hiyo nafasi ya 'ukatibu mkuu', chama kimekuwa kikitumia gharama kubwa kugharamia ziara zake za Ulaya.

Hoja ya msingi hapa ni hii, kama Dr Slaa katika ngazi ya chama tu ana tokomea Ulaya kwa ziara zisizo na tija (yeye na mchumba wake wako Germany), hivi tukimpa Ikulu itakuwaje?

Mtanzania, JITAMBUE.
 
ZionGate

ZionGate

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
5,071
Likes
683
Points
280
ZionGate

ZionGate

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
5,071 683 280
Brazil yaomba mechi na Stars kujipima kabla ya Worldcup
 
kasembe

kasembe

Senior Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
158
Likes
0
Points
0
kasembe

kasembe

Senior Member
Joined Jul 18, 2011
158 0 0
Lakini jamani tuliwachezea ball wale tembo japo walitufunga ila Samatta katuangusha
 
Metsada

Metsada

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2013
Messages
1,460
Likes
834
Points
280
Metsada

Metsada

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2013
1,460 834 280
Ndugu wana-JF!

Kama wengi wenu mnavyokerwa na ziara za rais Kikwete, mpaka amepachikwa jina la 'fastjet', kwa kufanya ziara nyingi tangu aingie Ikulu, lakini zenye maslahi kwa taifa.

Sasa leo namleta kwenu Dr Slaa, ambae ni katibu mkuu tu wa chama cha siasa, ila kwa nafasi yake hiyo amekuwa akifanya ziara za mara kwa mara Ulaya na hata Marekani.

Wote humu jamvini tunajua fika kama CHADEMA ni chama kichanga, lakini tangu huyu babu apate hiyo nafasi ya 'ukatibu mkuu', chama kimekuwa kikitumia gharama kubwa kugharamia ziara zake za Ulaya.

Hoja ya msingi hapa ni hii, kama Dr Slaa katika ngazi ya chama tu ana tokomea Ulaya kwa ziara zisizo na tija (yeye na mchumba wake wako Germany), hivi tukimpa Ikulu itakuwaje?

Mtanzania, JITAMBUE.
Ndugu yangu, hii post ni ukweli mtupu ila subiri kushambuliwa na kutukanwa na vibaraka wake wanaokesha humu. wao sio kama mimi na wewe ambao huwa tunapita hapa baada ya kazi zetu zile, tunapita tu! Huko ulaya babu slaa kaenda kuomba pesa kwa ajili ya M4C na pia anataka vijana wake wa idara ya usalama wapewe mafunzo zaidi, kama yale ya awali waliyopewa kule Ujerumani na mtu ambaye hata hajui ujasusi ni nini, lengo lao ni kuchukua nchi 2015. Wanadhani mambo yao hayajulikani! Hayo ni machache tu! Hamy-D, mengi ya haya hawata comment hapa, maana wamekatazwa ila watakutukana generally!
 
mpenda

mpenda

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2010
Messages
250
Likes
10
Points
35
mpenda

mpenda

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2010
250 10 35
Ndugu wana-JF!

Kama wengi wenu mnavyokerwa na ziara za rais Kikwete, mpaka amepachikwa jina la 'fastjet', kwa kufanya ziara nyingi tangu aingie Ikulu, lakini zenye maslahi kwa taifa.

Sasa leo namleta kwenu Dr Slaa, ambae ni katibu mkuu tu wa chama cha siasa, ila kwa nafasi yake hiyo amekuwa akifanya ziara za mara kwa mara Ulaya na hata Marekani.

Wote humu jamvini tunajua fika kama CHADEMA ni chama kichanga, lakini tangu huyu babu apate hiyo nafasi ya 'ukatibu mkuu', chama kimekuwa kikitumia gharama kubwa kugharamia ziara zake za Ulaya.

Hoja ya msingi hapa ni hii, kama Dr Slaa katika ngazi ya chama tu ana tokomea Ulaya kwa ziara zisizo na tija (yeye na mchumba wake wako Germany), hivi tukimpa Ikulu itakuwaje?

Mtanzania, JITAMBUE.
juzi hapa kulikuwa na uzi kuwa kwa nini dr. slaa haalikwi ulaya, marekani n.k. , sasa amesafiri unlalama tena! mbona unamind mwanaumwe mwenzio.. uko on heat or what?
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,230
Likes
358
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,230 358 180
Mliokuwepo Soweto tujuzeni nini kimejiri jioni huko?
Mmeona tofauti kati ya Polisi na J W T Z?
 
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
6,946
Likes
818
Points
280
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
6,946 818 280
Toeni hoja na jibuni hoja siyo pumba.
BAVICHA (chadema) kaka hao, eti ndio wanataka wachukue nchi, yani kwa akili hizi za kibavicha (chadema) hata mbwa tu watagoma kuongozwa na CHADEMA.
 
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined
Jan 18, 2007
Messages
14,601
Likes
3,951
Points
280
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined Jan 18, 2007
14,601 3,951 280
Unafiki utakumaliza.

Ni ziara ipi ya Dr.Slaa ambayo haina tija?Leta hoja hapa na sio umbea na udaku

Ziara ya Dr.Slaa ilikuepo kabla ya juzi na chama kiliona ni ziara muhimu na adimu tofauti na Rais mbaye ni frequent trotter!

Chadema kuna mgawanyo wa madaraka na si Chairman wala Secretary General mwenye absolute power.Kuna division of power tofauti na CCM na serikali yake.

Kumbuka maombolezo hayajaisha na tukio limetokea juzi usiku.

Dakika chache tu baada ya tukio Dr.Slaa alitoa salamu za pole pamoja na kuwa mbali sana na Tanzania tofauti na viongozi wa kiserikali ambao wako hapa hapa lakini hawajatoa neno wapo silent na hata waliotoa neno wako in favour of the enemies!

Be rational,be objective mzee!
 
T

Tangulia

Member
Joined
Jan 31, 2013
Messages
80
Likes
0
Points
0
T

Tangulia

Member
Joined Jan 31, 2013
80 0 0
Hoja nyepesi zinakaa kama counter attack zisizo na madhara. Hata kuzisoma na kuzijibu zinadumaza akili.
 
Twilight

Twilight

Member
Joined
May 12, 2013
Messages
41
Likes
0
Points
0
Twilight

Twilight

Member
Joined May 12, 2013
41 0 0
Manufaa ya ziara za fastjet yako wapi? Tanzania bado ni miongoni mwa nchi masikini zaidi Duniani. Deni la Taifa linazidi kupaa kila kunapokucha. Hali ya ujinga wa mtanzania inaongezeka kila sekunde, unadhani mauaji ya Albino na wazee kwa sababu za kishirikina zinaletwa na nini? Vipi kuhusu Babu kule Samunge? Alivuta mpaka na viongozi wetu wakuu. Hizo ndio dalili za kuongezeka ujinga Tanzania. Hizo safari za fast jet zinasidia nini? mimi ningekuwa rais nisingeenda Japan kuomba walimu wa sayansi. Mwalimu wa Ki-japa aje kufundisha shule za kata? ni kichekesho. Hata hivyo tatizo la Tanzania sio kukosekana kwa walimu husika lakini Serikali yetu haiwathamini walimu hivyo kuhama fani na kwenda kufanya kazi zingine. Aidha nani kasema Chadema ni chama kichanga?Chama hiki mwaka 2015 kinachukua nchi. Jiandae kwa hilo.
 
Manyi

Manyi

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2011
Messages
3,255
Likes
12
Points
135
Manyi

Manyi

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2011
3,255 12 135
BAVICHA (chadema) kaka hao, eti ndio wanataka wachukue nchi, yani kwa akili hizi za kibavicha (chadema) hata mbwa tu watagoma kuongozwa na CHADEMA.


Hivi kwa akili zako ndogo unafikiri CCM ndo wenye akili???? Kweli mapenzi ya vyama yanawafanya mmekuwa wajinga sasa! Elimu zenu zinawafanya hata hamfikirii zaidi ya ushabiki wa kijinga. Vijana wa sasa bure kabisa, ulimbukeni na ujinga wa kushabiki unawadhuru!
 
G

Geovin

Member
Joined
Jun 14, 2013
Messages
9
Likes
0
Points
0
G

Geovin

Member
Joined Jun 14, 2013
9 0 0
Kiukweli Stars ilijitahidi,tujipange 2 kwa ajili ya kombe la mataifa Africa kwanza kwa msimu ujao,kurukia kombe la dunia ghafla 2!!!!!!tuwaachie kwanza wababe wa soka.But soon nasi tutafika hizo levo.
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,273,060
Members 490,262
Posts 30,469,631