DR. Slaa jitokeze na utueleze ukweli wa kura zetu zimeenda wapi?


Gwallo

Gwallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
2,445
Likes
1,117
Points
280
Gwallo

Gwallo

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
2,445 1,117 280
Dr. Slaa bado wapiga kura wako tunataka kufahamu ulishindwa kwa kura ngapi au ulishinda kwa ngapi na uchakachuaji ulitokeaje????? nimechoka kuvumilia naomba Dr.Slaa jitokeze sema na wananchi. Hizo data bado mpaka leo jamani.
 
sbilingi

sbilingi

Senior Member
Joined
Nov 16, 2010
Messages
144
Likes
0
Points
0
sbilingi

sbilingi

Senior Member
Joined Nov 16, 2010
144 0 0
hakuna ukweli wowote zaidi ya porojo na kutafuta huruma ya wahisani, ila ameshtukiwa kwamba ni msanii!!!!!!!!!!!
 
Gwallo

Gwallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
2,445
Likes
1,117
Points
280
Gwallo

Gwallo

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
2,445 1,117 280
hakuna ukweli wowote zaidi ya porojo na kutafuta huruma ya wahisani, ila ameshtukiwa kwamba ni msanii!!!!!!!!!!!
Hapo kwenye red sijakuelewa kwa sababu waliopiga kura ni watz na si wahisani, kikubwa si kwamba Dr kashinda au kashindwa la msingi amabalo bado watz tunasubiri kusikia ni kwamba alipata kura ngapi na zimechakachuliwa ngapi basi, akiona wahisani wana manufaa ktk hili aendelee nao baadaye.
 
Kalunguine

Kalunguine

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2010
Messages
2,545
Likes
9
Points
135
Kalunguine

Kalunguine

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2010
2,545 9 135
hakuna ukweli wowote zaidi ya porojo na kutafuta huruma ya wahisani, ila ameshtukiwa kwamba ni msanii!!!!!!!!!!!
Yale matokeo yaliyochakachaliwa kwenye website ya NEC hukuyaona? Mbona NEC wenyewe walikiri hadharani kuwa wamechakachua kura.
 
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
6,866
Likes
154
Points
160
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
6,866 154 160
hakuna ukweli wowote zaidi ya porojo na kutafuta huruma ya wahisani, ila ameshtukiwa kwamba ni msanii!!!!!!!!!!!
hURUMA YA WAHISANI KWANI NAE NI OMBAOMBA!??
 
S

seniorita

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
674
Likes
4
Points
0
S

seniorita

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
674 4 0
Sbilingi wapi ulisikia kuwa Dr. Slaa anaishi kwa huruma za wahisani? Wach akuropoka, sisi tuliomchagua na wengine wengi wamemwuliza swali, sio yeye anasema, sasa unamzushia "huruma za wahisani" kwa vipi? Hujui ni watu gani wanaoishi kwa hisani? NI watu kama wewe ambao mnatetea ufedhuli ili mweze kula kidogo; wewe njaa tu inakusumbua. Wapenda haki duniani hawajali what they get, bali wanajali what they can offer to others. They are selfish and selfless. Think before kukurupuka na kuandika mambo
 
sbilingi

sbilingi

Senior Member
Joined
Nov 16, 2010
Messages
144
Likes
0
Points
0
sbilingi

sbilingi

Senior Member
Joined Nov 16, 2010
144 0 0
Sbilingi wapi ulisikia kuwa Dr. Slaa anaishi kwa huruma za wahisani? Wach akuropoka, sisi tuliomchagua na wengine wengi wamemwuliza swali, sio yeye anasema, sasa unamzushia "huruma za wahisani" kwa vipi? Hujui ni watu gani wanaoishi kwa hisani? NI watu kama wewe ambao mnatetea ufedhuli ili mweze kula kidogo; wewe njaa tu inakusumbua. Wapenda haki duniani hawajali what they get, bali wanajali what they can offer to others. They are selfish and selfless. Think before kukurupuka na kuandika mambo
Na bado!!!!!!!!!!!!!!!!
 
S

seniorita

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
674
Likes
4
Points
0
S

seniorita

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
674 4 0
Na bado!!!!!!!!!!!!!!!!
"Na bado" nini sasa; pumba? Who feeds on pumba by the way? Inasikititisha kuona unaweza kuandika kitu ambacho huna uhakika nacho na tena unajua fika kuwa Slaa si ombaomba; kwanini umchafulie jina? Amekukosea nini wewe? Watanzania wanampenda na kumheshimu; wewe kama humpendi na humheshimu ni sawa, ila unaposema jambo juu ya hata mtu ambaye humpendi, ni bora usemi ukweli, otherwise nobody will respect you or your words. Integrity is a virtue which you need to strive to have in life
 
Gsana

Gsana

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
4,413
Likes
416
Points
180
Gsana

Gsana

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
4,413 416 180
Dr.Slaa tunaomba uje mbele ya umati wa watz utueleze ukweli. Tuletee takwimu kama zilivo. Ukizidi kuchelewa nahisi utakuta tumepotea,nakuomba uje mjomba watz tunakusubiri. Au takwimu hazipo?mbona ulisema tayari unao ushaidi wa ujambazi wa kura? Mjomba njoo tunakusubiri! Au uturuhusu basi tuondoke,kama umeridhika na unyanganyi wa kura tuambie sie turudi shambani kupalilia. Basi tunakusubiri dokta wa kweli.
 
JOYCE PAUL

JOYCE PAUL

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2010
Messages
1,007
Likes
8
Points
135
JOYCE PAUL

JOYCE PAUL

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2010
1,007 8 135
Kura zimeenda tume ya taifa ya uchaguzi ili zitunzwe na baada ya kutangazwa kikwete kashinda ..
 

Forum statistics

Threads 1,237,560
Members 475,562
Posts 29,293,676