Dr slaa ataja matatizo matatu yanayokabili tanzania


B

Bocho

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2013
Messages
1,489
Likes
3
Points
135
B

Bocho

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2013
1,489 3 135
Hii statement ni kutoka maktaba ya CHADEMA iliyomo ndani ya ilani ya uchaguzi 2010 - 2015:

''Kuna sababu tatu zilizosabisha nchi yetu ifike hapa ilipo, nazo ni: ufisadi, ufisadi na ufisadi''.
DR W Slaa Agosti 2010.

>>Hivi wenzangu mimi naona hiyo ni moja nyie mnaziona tatu kweli?

>>Au ndio tuseme hesabu ni mgogoro?

>>Hivi ni kweli kuna sababu moja tu ya umaskini Tanzania?


 
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,355
Likes
720
Points
280
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,355 720 280
Bila kumtaja Dr Slaa mkono hauendi kinywani.
 
Tony Gwanco

Tony Gwanco

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2013
Messages
5,919
Likes
46
Points
0
Tony Gwanco

Tony Gwanco

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2013
5,919 46 0
sawa msemaji wa slaa
 
P

Pilitoni

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2011
Messages
1,002
Likes
113
Points
160
P

Pilitoni

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2011
1,002 113 160
Hii statement ni kutoka maktaba ya CHADEMA iliyomo ndani ya ilani ya uchaguzi 2010 - 2015:

''Kuna sababu tatu zilizosabisha nchi yetu ifike hapa ilipo, nazo ni: ufisadi, ufisadi na ufisadi''.
DR W Slaa Agosti 2010.

>>Hivi wenzangu mimi naona hiyo ni moja nyie mnaziona tatu kweli?

>>Au ndio tuseme hesabu ni mgogoro?

>>Hivi ni kweli kuna sababu moja tu ya umaskini Tanzania?


yeye mwenyewe ni tatizo na Phd yake fake
 
Mhadzabe

Mhadzabe

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2009
Messages
2,538
Likes
2,363
Points
280
Mhadzabe

Mhadzabe

JF-Expert Member
Joined May 20, 2009
2,538 2,363 280
Aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaahhhhhhhhh! Bocho banah!:heh:
 
Last edited by a moderator:
P

Pilitoni

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2011
Messages
1,002
Likes
113
Points
160
P

Pilitoni

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2011
1,002 113 160
Bi josephine anamchanganya sana huyu mzee,sijui akipigwa kibuti itakuwaje,atachanganyikiwa
 
B

Benaire

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2011
Messages
1,952
Likes
6
Points
135
B

Benaire

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2011
1,952 6 135
Do you know a meaning of "second to none"......
Tuanzie hapa kwanza
 
B

Bocho

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2013
Messages
1,489
Likes
3
Points
135
B

Bocho

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2013
1,489 3 135
Do you know a meaning of "second to none"......
Tuanzie hapa kwanza
Mwaga somo la second to none mkuu, mimi sijui. Ila najua kuwa 1+1+1=3 sio moja!
 
T

TECH WIZ

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
1,675
Likes
21
Points
0
T

TECH WIZ

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
1,675 21 0
Ya Nape ndio ya high quality
 
B

Bocho

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2013
Messages
1,489
Likes
3
Points
135
B

Bocho

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2013
1,489 3 135
Naona matusi tu mpaka sasa badala ya hoja. Makamanda mteteeni DR wenu wa Phd alitumia falsafa gani hapo acheni porojo?
 
Nyangomboli

Nyangomboli

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
2,708
Likes
949
Points
280
Nyangomboli

Nyangomboli

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2010
2,708 949 280
Hii statement ni kutoka maktaba ya CHADEMA iliyomo ndani ya ilani ya uchaguzi 2010 - 2015:

''Kuna sababu tatu zilizosabisha nchi yetu ifike hapa ilipo, nazo ni: ufisadi, ufisadi na ufisadi''.
DR W Slaa Agosti 2010.

>>Hivi wenzangu mimi naona hiyo ni moja nyie mnaziona tatu kweli?

>>Au ndio tuseme hesabu ni mgogoro?

>>Hivi ni kweli kuna sababu moja tu ya umaskini Tanzania?


Mkuu. wangu, kama hujamuelewa Slaa basi pole sana. Nchi hii ina kila kitu ndugu yangu. Tatizo ni wizi uliokithiri. Kama tutapata kiongozi atakaepiga vita wizi kwa miezi sita tu, kisha tutashuhudia mabadiriko makubwa sana. Hakuna kitu kingine kikubwa kinachozorotesha uchumi wetu zaidi ya wizi au kama unavyojulikana kwa jina jipya, ufisadi. Mark my words.
 
B

Bocho

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2013
Messages
1,489
Likes
3
Points
135
B

Bocho

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2013
1,489 3 135
Mkuu. wangu, kama hujamuelewa Slaa basi pole sana. Nchi hii ina kila kitu ndugu yangu. Tatizo ni wizi uliokithiri. Kama tutapata kiongozi atakaepiga vita wizi kwa miezi sita tu, kisha tutashuhudia mabadiriko makubwa sana. Hakuna kitu kingine kikubwa kinachozorotesha uchumi wetu zaidi ya wizi au kama unavyojulikana kwa jina jipya, ufisadi. Mark my words.
Kwa hiyo hicho alichotaja DR wako ni tatizo moja au matatu?
 
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2008
Messages
5,562
Likes
30
Points
135
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2008
5,562 30 135
Kwa hiyo hicho alichotaja DR wako ni tatizo moja au matatu?
Ni Ngumu sana Kuelewa Falsafa ya Dr. Slaa na kutokana na uwezo wako ulivyo mdogo kama wa Kuku It can take even your life understand the philosophy behind Dr. Slaa Claim

Matatizo ya Watanzania

1. Ufisadi 2. Ufisadi 3. Ufisadi
 

Forum statistics

Threads 1,273,258
Members 490,344
Posts 30,475,511