Dr. Slaa Ashindwa Kuifikia Rekodi ya Mrema


J

Jenifa

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2010
Messages
605
Likes
194
Points
60
J

Jenifa

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2010
605 194 60
it is official slaa ameshindwa kuifikia rekodi ya mzee wa vunjo kwa kupata asilimia 26.3 wakati mrema alikokotoa asilimia 28
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
467
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 467 180
Ebu fanya comprative analysis kwenye ubunge pls
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
it is official slaa ameshindwa kuifikia rekodi ya mzee wa vunjo kwa kupata asilimia 26.3 wakati mrema alikokotoa asilimia 28
Umepima na kiasi cha uchakachuaji katika vipindi husika?
 
rmashauri

rmashauri

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
3,009
Likes
21
Points
135
rmashauri

rmashauri

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
3,009 21 135
it is official slaa ameshindwa kuifikia rekodi ya mzee wa vunjo kwa kupata asilimia 26.3 wakati mrema alikokotoa asilimia 28
Dada Jenifa kwani hayo matokeo unayaamini? Ingekuwa ni figures halisi huu ujumbe wako ungekuwa na maana. Lakini kwa kuwa hizo figures ni za mezani mwa usalama wa taifa na NEC basi huu ujumbe wako hauna maana.
 
J

Jenifa

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2010
Messages
605
Likes
194
Points
60
J

Jenifa

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2010
605 194 60
hata mrema si aliibiwa?
 
L

LGMJAMII

Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
44
Likes
0
Points
0
L

LGMJAMII

Member
Joined Nov 5, 2010
44 0 0
DK. Slaa ameonewa, RAIA sisi Watanzania TUMEONEWA, Chadema wameonewa, baadhi ya vyama vya upinzani ambavyo sio fake navyo vimeonewa, lakini We will be strong na Hatuta loss Hope..... TIME Will COME.... Aluta Continua mapambano zidi ya WASIOKUWA WAZALENDO na wachawi YATAENDELEA, WALAFI, Wabaya Yataendelea....MUNGU TUBARIKI na KUTULINDIA NCHI YETU.
 
Mwalimu

Mwalimu

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
1,490
Likes
282
Points
180
Mwalimu

Mwalimu

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
1,490 282 180
it is official slaa ameshindwa kuifikia rekodi ya mzee wa vunjo kwa kupata asilimia 26.3 wakati mrema alikokotoa asilimia 28
Mrema alipata viti vingapi vya ubunge?
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,230
Likes
7,043
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,230 7,043 280
Msijali sana uchaguzi mwingine ndani ya mwaka mmoja
 
F

Fishyfish

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
231
Likes
0
Points
0
F

Fishyfish

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
231 0 0
it is official slaa ameshindwa kuifikia rekodi ya mzee wa vunjo kwa kupata asilimia 26.3 wakati mrema alikokotoa asilimia 28
Well to be fair, CCM got better at rigging elections.
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
16
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 16 135
next marekani AFYA TATA, BAADA YA MWAKA MMOJA TUNARUDIA UCHAGUZI
 
FDR.Jr

FDR.Jr

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2008
Messages
1,339
Likes
100
Points
160
FDR.Jr

FDR.Jr

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2008
1,339 100 160
Jenifa tuambie n lipumba alipata percentge gani 1995, lakini ukumbuke lyatonga alikurupuka february 1995 na watu machachari wote walikuwa nyuma yake, zaidi tuambie walifika 20 bungeni? Na kwa sura ya tanzania au ?

Comparison sahihi ni 2005 na 2010 na kingine ni ususiaji wa wananchi kupiga kura, je umeyatafakari hayo kwa wagombea wote.

Fanya home work yako vizuri usikurupuke
 
M

Msavila

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2007
Messages
403
Likes
21
Points
35
M

Msavila

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2007
403 21 35
it is official slaa ameshindwa kuifikia rekodi ya mzee wa vunjo kwa kupata asilimia 26.3 wakati mrema alikokotoa asilimia 28
He was not rallying to beat Mrema's record nor he a number two position. If that was the case he never would have run for the presidency. Mediocrity
 
S

SAMMATA

Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
17
Likes
0
Points
0
S

SAMMATA

Member
Joined Nov 4, 2010
17 0 0
Slaa Bado Toto dogo weee Mrema alikuwa Noma acha kabisa kulinganisha mlima na kichuguu
 
K

Kiti

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
241
Likes
12
Points
35
K

Kiti

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
241 12 35
Uchakachuaji ndugu yangu. Bado unaamini kuwa Kikwete kashinda kihalali?
 
nickname

nickname

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2009
Messages
524
Likes
66
Points
45
nickname

nickname

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2009
524 66 45
Tutafanya uchaguzi mwingine wa Rais mwaka 2012 pale Rais Mteule wa sasa (JK)atakapokuwa amekwishafariki kutokana na maradhi aliyonayo
 
A

admissionletter

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2010
Messages
236
Likes
53
Points
45
A

admissionletter

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2010
236 53 45
Tukubali kura zimeibiwa na tumpongeze Slaa kwa ujasiri wake toka bungeni, kwenye kampeni na kuwezesha wabunge wengi wa upinzani kuingia bungeni. Aluta Continua. Haya mambo ya kufananisha na Mrema naona tuachane nayo hayana tija yoyote
 
A

admissionletter

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2010
Messages
236
Likes
53
Points
45
A

admissionletter

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2010
236 53 45
Tutafanya uchaguzi mwingine wa Rais mwaka 2012 pale Rais Mteule wa sasa (JK)atakapokuwa amekwishafariki kutokana na maradhi aliyonayo
Mdau hoja za namna hii hazitusaidii chochote kwa sasa. Hata chochote kikitokea kwa Rais kuna utaratibu wa katiba wa nini kifanyike
 
K

khoty

Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
64
Likes
0
Points
0
K

khoty

Member
Joined Nov 2, 2010
64 0 0
mzee wa kiraracha kiboko, kidumu chama cha mapinduzi, chadema wafe
 

Forum statistics

Threads 1,238,122
Members 475,830
Posts 29,311,312