Dr. Slaa ashauriwa kuahirisha ziara yake mkoani Kigoma kwa sasa


MIDFIELD

MIDFIELD

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2013
Messages
1,912
Likes
167
Points
160
MIDFIELD

MIDFIELD

JF-Expert Member
Joined May 27, 2013
1,912 167 160
Ushauri huo umetolewa na Uongozi wa jeshi la polisi kutokana na kutokuwa na uhakika wa usalama wa kiongozi huyo kutoka kwa wanaopinga maamuzi ya kufukuzwa uongozi Chadema kwa ZZK na wenzake.
Polisi Wamshauri Dk Slaa Kusitisha Ziara Kigoma
 
Nyendeke

Nyendeke

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2013
Messages
1,380
Likes
2,033
Points
280
Nyendeke

Nyendeke

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2013
1,380 2,033 280
Huyo Babu ameenda huko kudhihirisha Unafiki wao coz hakukua na sababu yoyote ya Mcng ya kufanya Ziara hyo zaidi ya Unafik tu.., Eti ndo anautaka Urais huyo Mtu mzma hovyo anaeshndwa hata kumuogopa na kumheshmu Mungu wake..., Loooh!!!
 
tunalazimika

tunalazimika

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
1,100
Likes
4
Points
135
tunalazimika

tunalazimika

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
1,100 4 135
Huyo Babu ameenda huko kudhihirisha Unafiki wao coz hakukua na sababu yoyote ya Mcng ya kufanya Ziara hyo zaidi ya Unafik tu.., Eti ndo anautaka Urais huyo Mtu mzma hovyo anaeshndwa hata kumuogopa na kumheshmu Mungu wake..., Loooh!!!
eti anaenda kukijenga chama Kigoma? kwenye uchaguz mkuu CDM kigoma walipata 40 % na kilimanjaro walikozaliwa waasisi walipata 5% kwanini wasiende kuimarisha Kilimanjaro? huyo mzee kaja kutest zari ni Karl Peter
 
MIDFIELD

MIDFIELD

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2013
Messages
1,912
Likes
167
Points
160
MIDFIELD

MIDFIELD

JF-Expert Member
Joined May 27, 2013
1,912 167 160
Huyo Babu ameenda huko kudhihirisha Unafiki wao coz hakukua na sababu yoyote ya Mcng ya kufanya Ziara hyo zaidi ya Unafik tu.., Eti ndo anautaka Urais huyo Mtu mzma hovyo anaeshndwa hata kumuogopa na kumheshmu Mungu wake..., Loooh!!!
Mimi naona kama kaja kuwakejeli tu watu wa Kigoma. Hivi kweli wamewafukuzia mtu wao halafu unaenda kufanya mkutano! Mantiki yake ni nini sasa kama sio kejeli. Wamekuwa wavivu wa kufikiri au wanawafanya wana Kigoma hamnazo fulani hivi. Haukuwa muda muafaka wa kwenda huko kwa wenye akili timamu
 
Dingswayo

Dingswayo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Messages
4,012
Likes
99
Points
145
Dingswayo

Dingswayo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2009
4,012 99 145
Hivi kweli wamewafukuzia mtu wao halafu unaenda kufanya mkutano!
Hivi Zito kafukuzwa uanachama au amevuliwa uongozi wa nyadhifa mbalimbali ndani ya chama? Ninavyofahamu mimi ni kwamba yeye bado ni mwanachama na pia amesema kuwa kamwe hatajitoa uanachama. Sasa huku kufukuzwa kulifanyika lini?
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
65,065
Likes
28,011
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
65,065 28,011 280
Huyo Babu ameenda huko kudhihirisha Unafiki wao coz hakukua na sababu yoyote ya Mcng ya kufanya Ziara hyo zaidi ya Unafik tu.., Eti ndo anautaka Urais huyo Mtu mzma hovyo anaeshndwa hata kumuogopa na kumheshmu Mungu wake..., Loooh!!!
Ikuume sana
 
Sanoyet

Sanoyet

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2013
Messages
1,326
Likes
55
Points
145
Age
36
Sanoyet

Sanoyet

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2013
1,326 55 145
Mimi ni Cdm by blood,lakini napinga kabisa ziara ya dr.slaa huko uchawini katika nyakati hizi za majaribu ndani ya cdm!
 
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
4,726
Likes
68
Points
145
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
4,726 68 145
byembalilwa

byembalilwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2012
Messages
1,840
Likes
581
Points
280
Age
38
byembalilwa

byembalilwa

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2012
1,840 581 280
chadema tulikupenda sana..ila wachaga wamekupenda zaidi R.I.P
 
Kiboko.

Kiboko.

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2013
Messages
2,698
Likes
447
Points
180
Kiboko.

Kiboko.

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2013
2,698 447 180
Chadema yaaangukia pua
 
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2013
Messages
18,953
Likes
7,589
Points
280
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2013
18,953 7,589 280
Malipo ya milioni kumi na tisa yanamtokea puani babu slaa!
 
MIDFIELD

MIDFIELD

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2013
Messages
1,912
Likes
167
Points
160
MIDFIELD

MIDFIELD

JF-Expert Member
Joined May 27, 2013
1,912 167 160
Hivi Zito kafukuzwa uanachama au amevuliwa uongozi wa nyadhifa mbalimbali ndani ya chama? Ninavyofahamu mimi ni kwamba yeye bado ni mwanachama na pia amesema kuwa kamwe hatajitoa uanachama. Sasa huku kufukuzwa kulifanyika lini?
Hakuna aliyesema kafukuzwa uanachama, tumesema kafukuzwa uongozi ndani ya chama. Usipotoshe watu kwa ku quote vipande vipande. Quote sentensi nzima
 
K

kerezange

Senior Member
Joined
Dec 3, 2013
Messages
168
Likes
1
Points
33
Age
42
K

kerezange

Senior Member
Joined Dec 3, 2013
168 1 33
hawezi kusikia kwani huyo babu ni sawa na mtu aliyekosa chakula muda mrefu ukamwambia acha umeshiba hataacha hadi kwa fimbo tu
 
F

Farudume

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2013
Messages
3,916
Likes
2,947
Points
280
Age
32
F

Farudume

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2013
3,916 2,947 280
Hakuna aliyesema kafukuzwa uanachama, tumesema kafukuzwa uongozi ndani ya chama. Usipotoshe watu kwa ku quote vipande vipande. Quote sentensi nzima
Zitto hata Uanachama wa CDM haumfai kwa sasa.Anafaa sana kuwa mwana CCM ili akagombee Uenyekiti.
 
K

kerezange

Senior Member
Joined
Dec 3, 2013
Messages
168
Likes
1
Points
33
Age
42
K

kerezange

Senior Member
Joined Dec 3, 2013
168 1 33
Dogo tuna kusubiri nyumbani japokuwa babu amekimbia kufunika hapa ni kigoma baaana.
 
K

kerezange

Senior Member
Joined
Dec 3, 2013
Messages
168
Likes
1
Points
33
Age
42
K

kerezange

Senior Member
Joined Dec 3, 2013
168 1 33
wapo wachache wasiotaka kuamini kwamba uongozi ni kibali kutoka kwa mungu ila si umri ndio maana hawa wazee wanashindwa kwenda mwendo wa 0, 1, Mbona unashangaa namaanisha digital hadi kuona wawavue vyeo mbona wanalo mwaka huu acha aseme haogopi kitu bado dawa inachemka
 
K

kerezange

Senior Member
Joined
Dec 3, 2013
Messages
168
Likes
1
Points
33
Age
42
K

kerezange

Senior Member
Joined Dec 3, 2013
168 1 33
huo ndio uelewa wako kabwe hawezi kufananishwa na wana CCM yeye ni kama RADICAL which can stand alone
 

Forum statistics

Threads 1,235,873
Members 474,779
Posts 29,239,219