Dr Slaa asante kwa kukubali kutuongoza ukiwa rais wa Tanzania na watanzania


W

Watanzania

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2009
Messages
727
Likes
3
Points
0
W

Watanzania

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2009
727 3 0
Ninalia machozi ya furaha. Ninamfurahia Mungu wangu, nawafurahia watanzania, namfurahia rais wangu mpya Dr Slaa kwa kujitoa na kukubali kuwaongoza watanzania kama rais. Mheshimiwa rais Dr Slaa tunakuahidi watanzania, nitaitumikia nchi yangu kwa moyo wangu wote. Tulihitaji rais anayeipenda nchi na watu wake kutuongoza ili tufanye mapinduzi ya maendeleo katika nchi yetu. Mheshiwa Dr. Slaa ninaiona roho yako na moyo wako unavyoipenda nchi yetu. Umemwomba Mungu akujalie busara kuiongoza nchi yetu nasi watanzani tunazidi kumwomba Mungu akupatie afya njema ya mwili na roho utende kadiri ya kiu uliyonayo ya kuwahudumia watanzania kwa upendo. Kweli Mungu anaweza. Nakosa maneno ya kuongea kwa furaha kuu niliyonayo.

Tunajua unajukumu kubwa la kutuongoza na kuponya majeraha katika nchi yetu. Majereha yaliyosababishwa na uchu wa madaraka wa CCM uliojengwa katika tamaa za ufisadi hadi kutaka kujenga mifarakano inayohatarisha umoja wetu kama nchi. Dr. Slaa unapoanza jukumu jipya la rais wa nchi rudisha umoja wa watanzania uliojeruhiwa na CCM. Asante Mungu, asante Dr. Slaa.
 
B

Babuyao

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2009
Messages
1,734
Likes
32
Points
145
B

Babuyao

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2009
1,734 32 145
Msg nzuri. Umeiandika kwa uchungu na uzalendo. Naamini Rais amekusikia.
 
C

chanai

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2010
Messages
279
Likes
0
Points
0
C

chanai

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2010
279 0 0
Jamani huwezi kuamini. Habari za ukakika hadi sasa majimbo 12 tayari yameshaenda cha CHADEMA nayo ni:
1. Karatu 2. Iringa Mjini 3. Nyamagana 4. Maswa magharibi 5. Ubungo 6. Kahama 7. Shinyanga mjini 8. Musoma mjini 9. Barihadi mashariki 10. barihadi magharibi 11. Rombo 12. Kasulu.

Tanzania oyeeeeeeeeeeeeeeeeeee
 
C

chanai

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2010
Messages
279
Likes
0
Points
0
C

chanai

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2010
279 0 0
Dr Slaa kweli ni mkombozi. Mungu ni mwema
 
W

We can

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2010
Messages
681
Likes
6
Points
35
W

We can

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2010
681 6 35
Ninalia machozi ya furaha. Ninamfurahia Mungu wangu, nawafurahia watanzania, namfurahia rais wangu mpya Dr Slaa kwa kujitoa na kukubali kuwaongoza watanzania kama rais. Mheshimiwa rais Dr Slaa tunakuahidi watanzania, nitaitumikia nchi yangu kwa moyo wangu wote. Tulihitaji rais anayeipenda nchi na watu wake kutuongoza ili tufanye mapinduzi ya maendeleo katika nchi yetu. Mheshiwa Dr. Slaa ninaiona roho yako na moyo wako unavyoipenda nchi yetu. Umemwomba Mungu akujalie busara kuiongoza nchi yetu nasi watanzani tunazidi kumwomba Mungu akupatie afya njema ya mwili na roho utende kadiri ya kiu uliyonayo ya kuwahudumia watanzania kwa upendo. Kweli Mungu anaweza. Nakosa maneno ya kuongea kwa furaha kuu niliyonayo.

BRAVO exp10Tunajua unajukumu kubwa la kutuongoza na kuponya majeraha katika nchi yetu. Majereha yaliyosababishwa na uchu wa madaraka wa CCM uliojengwa katika tamaa za ufisadi hadi kutaka kujenga mifarakano inayohatarisha umoja wetu kama nchi. Dr. Slaa unapoanza jukumu jipya la rais wa nchi rudisha umoja wa watanzania uliojeruhiwa na CCM. Asante Mungu, asante Dr. Slaa.
Bravo Watanzania....
 
Lyangalo

Lyangalo

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2009
Messages
679
Likes
88
Points
45
Lyangalo

Lyangalo

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2009
679 88 45
13. Kawe, 14: Ulanga kwa Prof. Mlambiti,
 
Lyangalo

Lyangalo

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2009
Messages
679
Likes
88
Points
45
Lyangalo

Lyangalo

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2009
679 88 45
15. Mbeya Mjini, 16 Kilombero
 
Jethro

Jethro

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2009
Messages
2,223
Likes
101
Points
145
Jethro

Jethro

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2009
2,223 101 145
Jamani huwezi kuamini. Habari za ukakika hadi sasa majimbo 12 tayari yameshaenda cha CHADEMA nayo ni:
1. Karatu 2. Iringa Mjini 3. Nyamagana 4. Maswa magharibi 5. Ubungo 6. Kahama 7. Shinyanga mjini 8. Musoma mjini 9. Barihadi mashariki 10. barihadi magharibi 11. Rombo 12. Kasulu.13.Arusha Mjini

Tanzania oyeeeeeeeeeeeeeeeeeee
Wajua hawa CCM ni wajanja sana kuchelewesha matokeoni kuhakikisha mchakachuo ukafanyike aibu sana itawakuta kukubali change na mkumbuke mtu kukubali changes huwa ni ngumu sana lakini hali ikifika then let it be

 
W

Watanzania

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2009
Messages
727
Likes
3
Points
0
W

Watanzania

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2009
727 3 0
Wajua hawa CCM ni wajanja sana kuchelewesha matokeoni kuhakikisha mchakachuo ukafanyike aibu sana itawakuta kukubali change na mkumbuke mtu kukubali changes huwa ni ngumu sana lakini hali ikifika then let it be
Kwa Mungu kila kitu kinawezekana. Hakuna aliyetarajia kuwa Dr. Slaa atagombea urais, alikataa kugombea lakini kupitia wito wa Watanzania akakubali kuwatumikia.
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,401
Likes
487
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,401 487 180
To me Slaa is a messiah ie mpakwa mafuta
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,915
Likes
15,385
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,915 15,385 280
Nampelekea GUTA akabebee virago vyake atuachie ikulu yetu safiiiiiiii
 
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2007
Messages
4,516
Likes
22
Points
135
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2007
4,516 22 135
Jamani huwezi kuamini. Habari za ukakika hadi sasa majimbo 12 tayari yameshaenda cha CHADEMA nayo ni:
1. Karatu 2. Iringa Mjini 3. Nyamagana 4. Maswa magharibi 5. Ubungo 6. Kahama 7. Shinyanga mjini 8. Musoma mjini 9. Barihadi mashariki 10. barihadi magharibi 11. Rombo 12. Kasulu.

Tanzania oyeeeeeeeeeeeeeeeeeee
chenge!
 
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2007
Messages
4,516
Likes
22
Points
135
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2007
4,516 22 135
Ninalia machozi ya furaha. Ninamfurahia Mungu wangu, nawafurahia watanzania, namfurahia rais wangu mpya Dr Slaa kwa kujitoa na kukubali kuwaongoza watanzania kama rais. Mheshimiwa rais Dr Slaa tunakuahidi watanzania, nitaitumikia nchi yangu kwa moyo wangu wote. Tulihitaji rais anayeipenda nchi na watu wake kutuongoza ili tufanye mapinduzi ya maendeleo katika nchi yetu. Mheshiwa Dr. Slaa ninaiona roho yako na moyo wako unavyoipenda nchi yetu. Umemwomba Mungu akujalie busara kuiongoza nchi yetu nasi watanzani tunazidi kumwomba Mungu akupatie afya njema ya mwili na roho utende kadiri ya kiu uliyonayo ya kuwahudumia watanzania kwa upendo. Kweli Mungu anaweza. Nakosa maneno ya kuongea kwa furaha kuu niliyonayo.

Tunajua unajukumu kubwa la kutuongoza na kuponya majeraha katika nchi yetu. Majereha yaliyosababishwa na uchu wa madaraka wa CCM uliojengwa katika tamaa za ufisadi hadi kutaka kujenga mifarakano inayohatarisha umoja wetu kama nchi. Dr. Slaa unapoanza jukumu jipya la rais wa nchi rudisha umoja wa watanzania uliojeruhiwa na CCM. Asante Mungu, asante Dr. Slaa.
matokeo bado hayajatangazwa!
 
W

Watanzania

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2009
Messages
727
Likes
3
Points
0
W

Watanzania

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2009
727 3 0
Msg nzuri. Umeiandika kwa uchungu na uzalendo. Naamini Rais amekusikia.
Nashukuru, shukurani za pekee zinaenda kwa Mungu, watanzania wote na Dr. Slaa kwa kujitoa kuwatumikia watanzania.
 
S

Solomon David

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2009
Messages
1,148
Likes
1
Points
0
S

Solomon David

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2009
1,148 1 0
Asante sana Dr Slaa...

Mungu akubariki
 
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,865
Likes
33
Points
0
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,865 33 0
Jamani huwezi kuamini. Habari za ukakika hadi sasa majimbo 12 tayari yameshaenda cha CHADEMA nayo ni:
1. Karatu 2. Iringa Mjini 3. Nyamagana 4. Maswa magharibi 5. Ubungo 6. Kahama 7. Shinyanga mjini 8. Musoma mjini 9. Barihadi mashariki 10. barihadi magharibi 11. Rombo 12. Kasulu.

Tanzania oyeeeeeeeeeeeeeeeeeee


Mbona Maswa Mashariki haipo kwenye orodha yako? Ebu ongeza bwana. Dr. Slaa Mungu akutangulie daima.
 

Forum statistics

Threads 1,250,628
Members 481,436
Posts 29,739,470