Dr. Slaa Apokelwa na Maelfu ya watanzania huko Karatu


Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
2,505
Likes
32
Points
135
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
2,505 32 135
Habari za usiku huu wana Bodi,


Kwa mujibu wa habari toka Karatu,Dr Wilbroad slaa amepokelewa kwa ndiriomo na vifijo jimboni mwake nbaada ya kushinda kesi ya uzushi iliyotolewa na watu watatu ambao walikuw wanapinga matokeo yake.Kulikuwa na Msululu mrefu wa magari,pikipiki na basikeli ambapo kwa baadaye yalifanyika maandamano .

Akizungumza katika Mkutano huo Dr. Slaa aliwahaidi watu wa jimbo lake ataendelea kukemea UFISADI na kuhakisha wale wote waliochukua pesa ya EPA wanatajwa kwa majina kabla ya kikao cha Bajeti hakijaisha.

Pia alisisitiza kuwafunga wale wote ambao walifungua kesi hiyo,na amemshangaa Tsere kuwatumia watu ili aanguke.

Watu waliokuwapo hapo ni pamoja na Tundu Lissu ambaye aliwaambia wananchi kuwa,wale wote ambao walimfungulia Dr. Slaa Kesi walikuwa wana nia ya kuwatoboa wanachi wa Karatu macho ili wasione na kuwaibia,na akasisitiza Dr. Slaa ni macho ya watanzania.
 
Last edited by a moderator:
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
96
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 96 145
Habari za usiku huu wana Bodi,


Kwa mujibu wa habari toka Karatu,Dr Wilbroad slaa amepokelewa kwa ndiriomo na vifijo jimboni mwake nbaada ya kushinda kesi ya uzushi iliyotolewa na watu watatu ambao walikuw wanapinga matokeo yake.Kulikuwa na Msululu mrefu wa magari,pikipiki na basikeli ambapo kwa baadaye yalifanyika maandamano .

Akizungumza katika Mkutano huo Dr. Slaa aliwahaidi watu wa jimbo lake ataendelea kukemea UFISADI na kuhakisha wale wote waliochukua pesa ya EPA wanatajwa kwa majina kabla ya kikao cha Bajeti hakijaisha.

Pia alisisitiza kuwafunga wale wote ambao walifungua kesi hiyo,na amemshangaa Tsere kuwatumia watu ili aanguke.

Watu waliokuwapo hapo ni pamoja na Tundu Lissu ambaye aliwaambia wananchi kuwa,wale wote ambao walimfungulia Dr. Slaa Kesi walikuwa wana nia ya kuwatoboa wanachi wa Karatu macho ili wasione na kuwaibia,na akasisitiza Dr. Slaa ni macho ya watanzania.


Maneno machache sana lakini carries heavy weight .Hivi wale walio fungua kesi wako wapi sasa ? Watalipa fidia za kuendesha kesi ?Tundu kawa shujaa maana kaonyesha moto mkali .
 
K

KakindoMaster

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2006
Messages
1,351
Likes
58
Points
145
K

KakindoMaster

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2006
1,351 58 145
Habari za usiku huu wana Bodi,



Akizungumza katika Mkutano huo Dr. Slaa aliwahaidi watu wa jimbo lake ataendelea kukemea UFISADI na kuhakisha wale wote waliochukua pesa ya EPA wanatajwa kwa majina kabla ya kikao cha Bajeti hakijaisha.

Pia alisisitiza kuwafunga wale wote ambao walifungua kesi hiyo,na amemshangaa Tsere kuwatumia watu ili aanguke.

Watu waliokuwapo hapo ni pamoja na Tundu Lissu ambaye aliwaambia wananchi kuwa,wale wote ambao walimfungulia Dr. Slaa Kesi walikuwa wana nia ya kuwatoboa wanachi wa Karatu macho ili wasione na kuwaibia,na akasisitiza Dr. Slaa ni macho ya watanzania.
Kanyaga twende Wakuu lazima kufikia 2010 tunahesabu wamebakia FISADI wangapi. Hata wale wazuri kutoka CCM tutakuwa nao tu
 
M

Mama

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2008
Messages
2,858
Likes
23
Points
0
M

Mama

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2008
2,858 23 0
anastahili hayo mapokezi. Hongereni wana karatu kwa kujua kuchuja baina ya mchele na chuya. Wanabariadi watajifunza kutoka kwenu kuwa kura inathamani kubwa sana na hainunuliwi kwa tshirt wala pilau wala kwa noti ya elfu kumi.
 
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
2,505
Likes
32
Points
135
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
2,505 32 135
Na nadhani nia ya Dr. Slaa Kuwataja Mafisadi katika kikao cha bajeti kitakachoanza mwezi juni ndiyo sababu hasa ya wao kumtafuta balali,sasababu wamepanga kumpakazia kuhusiana na yote yanayohusu EPA,kuna watu wataathirika ambao ni papa wadogo tu ila wana pesa na walizipata kupitia EPA.
 
taffu69

taffu69

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2007
Messages
2,089
Likes
1
Points
135
taffu69

taffu69

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2007
2,089 1 135
Hii ni habari nzuri kwa Dr. Slaa na wapiga kura wa Karatu kwa ujumla. Hii ni tofauti sana kwa wale wananchi wa Monduli na Bariadi waliopoteza muda wao kwenda kuwashangilia watuhumiwa wa ufisadi. Kanyaga twende Dr. na kundi lako, tuko nyuma yako mkuu, hongera sana.
 
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
2,505
Likes
32
Points
135
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
2,505 32 135
Maneno machache sana lakini carries heavy weight .Hivi wale walio fungua kesi wako wapi sasa ? Watalipa fidia za kuendesha kesi ?Tundu kawa shujaa maana kaonyesha moto mkali .
Of course wtalipa gharama za kesi na watafunguliwa kesi kama Dr. slaa alivyosema watafunga.JF mnasemaje?wawasamehe??
 
Power to the People

Power to the People

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2007
Messages
1,200
Likes
253
Points
180
Power to the People

Power to the People

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2007
1,200 253 180
Hawa CCm walishazoea wakishindwa katika uchaguzi wanaenda mahakamani wanawanunua mahakimu wanashida kesi uchaguzi unarudiwa wanafanya ujambazi wa kura wa hali ya juu wanashinda. Na hii isiwe mwisho hakuna mtu kuenguliwa na mahakama kama ameshinda.

Congrats Dr Slaa.
 
R

Rwabugiri

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2007
Messages
2,776
Likes
16
Points
135
R

Rwabugiri

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2007
2,776 16 135
Hawa CCm walishazoea wakishindwa katika uchaguzi wanaenda mahakamani wanawanunua mahakimu wanashida kesi uchaguzi unarudiwa wanafanya ujambazi wa kura wa hali ya juu wanashinda. Na hii isiwe mwisho hakuna mtu kuenguliwa na mahakama kama ameshinda.

Congrats Dr Slaa.
Pamoja na kumpongeza Dr. Slaa na Shujaa Tundu Lissu, nawapongeza pia mahakimu walio endesha kesi hii ambao hawakuwa tayari kupokea peremende kwa ajili ya matumbo yao kwa garama ya haki ya wana Karatu. Bravo majaji wahusika!
 
BabaH

BabaH

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2008
Messages
703
Likes
7
Points
35
BabaH

BabaH

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2008
703 7 35
Bravo Dr Slaa, Lissu, na majaji pia
Tanzania ingekuwa hivi mambo yangekuwa safi siku zote, lakini ndo tunakoelekea huko.
 

Forum statistics

Threads 1,238,346
Members 475,888
Posts 29,317,597