Dr. Slaa apewe PhD ya heshima


W

We can

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2010
Messages
681
Likes
5
Points
35
W

We can

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2010
681 5 35
Dr. Wilbroad Slaa ameonyesha ukomavu wa kisiasa, uzalendo na moyo wa Upendo kwa Taifa letu. Watu wengi walidhani kuwa angekuwa mtu mwenye tamaa ya madaraka, taifa letu leo lingelikuwa kwenye vita kali.

Dr. Wilbroad Slaa, alisema, yeye si mdini, na kweli haja hubiri udini wowote wakati wa kampeni zake. Amesakiziwa mambo mengi, akaambiwa ataleta vita, akasema hayuko tayari kuingia Ikulu kupitia damu ya wa Tanzania. Mengi yalisemwa juu yake lakini yaonekana yote ni uzushi.

Kwa mara ya kwanza ktk historia ya Tanzannia, mwanaume alijitokeza kusema ameporwa mke na Dr. Slaa lakini inaonyesha alipandikizwa, kwani ilikuwaje miaka 3 asijue mke wake yuko wapi! Yaonekana alishaaachana na mkewe huyo, au ni mhuni au mtu asiyejali familia, etc.

Dr. Slaa alionekana akicheka na kufurahi pamoja na Mh. Pinda nje ya Bunge kuonyesha kuwa hana uadui na wapinzani wake, bali sera zao. Dr. Slaa amesema anamtambua mh. Kikwete lakini hatambui taratibu zilizompa ushindi. This is very moving. Mambo ya siasa si lazima yatatuliwe kisheria, (Ref. Kenya, etc). Huu ni ustaarabu wa hali ya juu, kwani hata kama anaweza kuwa anatofautiana na mimi hapo, lakini kaonyesha ukomavu mkubwa kisiasa.

Nampenda Slaa,, nampenda Kikwete.... Mungu ibariki Tanzania. Naomba Slaa apewe Digrii ya Udaktari wa Heshima na Muungano wa Vyuo Vikuu vyote Afrika. NAWASILISHA
 
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
17,081
Likes
70
Points
0
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
17,081 70 0
Ile ya kupora mke wa mtu inamvunjia sifa ya "heshima". Sasa vipi apewe Phd ya heshima?
 
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,748
Likes
1,954
Points
280
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,748 1,954 280
Ile ya kupora mke wa mtu inamvunjia sifa ya "heshima". Sasa vipi apewe Phd ya heshima?
Hivi kesi imeishia wapi? Wakati wa kampeni ilikuwa inazungumza kila siku
 
R

rmb

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
224
Likes
0
Points
33
R

rmb

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
224 0 33
Siamini kama kuna Chuo chochote hapa Bongo kinachoweza kuwa na ujasiri kama huo maana sasa vyuo vikuu vimeshaingiliwa na siasa! wanajua wakifanya hivyo nini kitatokea baada ya hapo maana vyuo vikuu vingi bado ni vichanga so vinaendeshwa kwa kutegemea ada za wanafunzi wao zaidi na siyo utafiti, serikali itakacho wafanyie ni kutafuta sababu yoyote na kugoma kutoa mikopo kwa wanafunzi wote wanaoenda kusoma katika vyuo hivyo na huo ndo utakuwa mwisho wa hicho chuo.
 
nkombemaro

nkombemaro

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
26
Likes
0
Points
0
nkombemaro

nkombemaro

Member
Joined Nov 1, 2010
26 0 0
Hilo nalo kaka! Unajua katika hali ya kawaida ni vigumu sana kwa mtu kugundua umuhimu wa Dr Slaa katika nchi yetu. Ni mtu muhimu na atakumbukwa sana na watanzania wenye kuipenda nchi yao! Tatizo letu tuna mawazo pandikizi ambayo huwa hatuyafanyii umbembuvi yakinifu. Suala la DR Slaa kusingiziwa kiupora mke wa mtu hilo haliingiii akilini mwa mtu mtu anaeitwa mpembuvi wa mambo! Kabla hujaanza kumhukumu jihukumu mwenyewe unatembea na wake za watu wangapi? au unafanya uzinzi? Suala la mapenzi ni suala la mtu bunafsi.Mkuu naungana na wewDr Slaa apewe PHD ya heshima na Africa.Nawakilisha.
 
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2009
Messages
15,209
Likes
7,672
Points
280
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2009
15,209 7,672 280
Ile ya kupora mke wa mtu inamvunjia sifa ya "heshima". Sasa vipi apewe Phd ya heshima?
Mbona JK ana jopo la vimada tena wanagharamiwa kwa kodi za walalahoi lakini amepewa PHD ya heshima?
 
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined
Aug 3, 2008
Messages
12,506
Likes
4,879
Points
280
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined Aug 3, 2008
12,506 4,879 280
No comments!
 
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
4,003
Likes
1,443
Points
280
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
4,003 1,443 280
Samahani mimi napenda kuuliza tu kaswali haka kadogo kabla Dokta Slaa hajatunukiwa hiyo PhD ya heshima!

Hivi kwanini Dr. Slaa anapoulizwa alikosana nini na wale viongozi wa kanisa hata akatoka huko huwa anakuwa mkali na kutotoa maelezo yanayojitosheleza?

Ahsante natumai nitapata jibu kwa kaswali hako kadogo!
 
G

Gurtu

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2010
Messages
1,210
Likes
10
Points
135
G

Gurtu

JF-Expert Member
Joined May 15, 2010
1,210 10 135
Samahani mimi napenda kuuliza tu kaswali haka kadogo kabla Dokta Slaa hajatunukiwa hiyo PhD ya heshima!

Hivi kwanini Dr. Slaa anapoulizwa alikosana nini na wale viongozi wa kanisa hata akatoka huko huwa anakuwa mkali na kutotoa maelezo yanayojitosheleza?

Ahsante natumai nitapata jibu kwa kaswali hako kadogo!
Hajakosana na kiongozi yeyote na hilo lilishajibiwa na Dr. Slaa mara nyingi. Ila kama unajua alikosana nao nini basi wewe tuambie.
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,234
Likes
309
Points
180
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,234 309 180
Hivi kesi imeishia wapi? Wakati wa kampeni ilikuwa inazungumza kila siku
sijui sheria hivi ukiwa mwanaume kweli mentally fit, mkeo ataondoka nyumbani kwako for over two years, can you still say she is my wife?
 
Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2008
Messages
1,918
Likes
24
Points
135
Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2008
1,918 24 135
Hivi kesi imeishia wapi? Wakati wa kampeni ilikuwa inazungumza kila siku

Hakuna kesi mkuu inajulikana ukiwa mkatoliki ukaoa au ukaolewa hakuna kitu kuachana ila mnatengana Slaa na upadri wake analijua hilo.
 
Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2008
Messages
1,918
Likes
24
Points
135
Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2008
1,918 24 135
sijui sheria hivi ukiwa mwanaume kweli mentally fit, mkeo ataondoka nyumbani kwako for over two years, can you still say she is my wife?

Ungemuuliza Dr Slaa sheria za kikatoliki zinasemaje kwenye hilo?
 
Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2008
Messages
1,918
Likes
24
Points
135
Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2008
1,918 24 135
Hajakosana na kiongozi yeyote na hilo lilishajibiwa na Dr. Slaa mara nyingi. Ila kama unajua alikosana nao nini basi wewe tuambie.

Je unaweza kutukumbusha alizungumziaje hilo jambo? Utakuwa umefanya jambo la mbolea sana mkuu.
 
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
1,675
Likes
6
Points
0
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
1,675 6 0
Ile ya kupora mke wa mtu inamvunjia sifa ya "heshima". Sasa vipi apewe Phd ya heshima?

Kwa sababu amejitokeza mwenye mke au kwa sababu kapora mke wa mtu???

Anyang'anywe mtu dola alafu walioporwa mabinti na wake zao wakjitokeze tuone mtakimbilia wapi
 
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
4,003
Likes
1,443
Points
280
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
4,003 1,443 280
Samahani mimi napenda kuuliza tu kaswali haka kadogo kabla Dokta Slaa hajatunukiwa hiyo PhD ya heshima!

Hivi kwanini Dr. Slaa anapoulizwa alikosana nini na wale viongozi wa kanisa hata akatoka huko huwa anakuwa mkali na kutotoa maelezo yanayojitosheleza?

Ahsante natumai nitapata jibu kwa kaswali hako kadogo!
Hajakosana na kiongozi yeyote na hilo lilishajibiwa na Dr. Slaa mara nyingi. Ila kama unajua alikosana nao nini basi wewe tuambie.
Nimekubadilishia rangi labda utanielewa kiini cha swali langu ili unisaidie jawabu :teeth:
 
N

ngoko

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
574
Likes
2
Points
0
N

ngoko

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
574 2 0
.... Tatizo letu tuna mawazo pandikizi ambayo huwa hatuyafanyii umbembuvi yakinifu.
Naamini hata yale yaliyozungumzwa na Mhe Ben pamoja na JK kuhusu Dr. S, siku ya kuhitimisha Kampeni Jangwani yanaangukia kwenye category hiyo.
 
W

We can

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2010
Messages
681
Likes
5
Points
35
W

We can

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2010
681 5 35
Naamini hata yale yaliyozungumzwa na Mhe Ben pamoja na JK kuhusu Dr. S, yanaangukia kwenye category hiyo.
Unamaanisha wakati wa KAMPENI, au ni yapi hasa?
 

Forum statistics

Threads 1,236,929
Members 475,327
Posts 29,273,287