Dr slaa anataka hiki............

Joined
Sep 27, 2010
Messages
69
Likes
0
Points
13

Mubezi

Member
Joined Sep 27, 2010
69 0 13
Mimi naishi buguruni,nimepiga kura pale malapa,na kuna jamaa mmoja alikamatwa akiingiza fom ya kupiga kura zikiwa mbili, so pale msimamizi alimuona akiangaika kuingiza fom mbili kwa mpigo akishindwa,zilipoangaliwa zilikutwa zote zimetikiwa kikwete,pia na uko tabora alikamatwa mtu akiwa na fom 6 zikiwa zimeshatikiwa kikwete akisubili kuingia kupiga kura,je la kujiuliza wamefanya watu wangapi hayo mambo?

Pili je tume imelichukuliaje ilo,je kweli huo ulikuwa uchaguzi wa haki,Dr slaa anataka kama kuna kasoro kama hizi zitolewe ufafanuzi,na matokeo yafutwe kwani wapo wengi wamafanya mambo haya, je wadau mnasemaje?

Maana inasemekana waliofanya mambo hayo ni wale vijana wa green guard, na walikuwepo kama laki 3,so kama kila mmoja kapiga kura ya uraisi mara mbili,jiulize watokeo yatakuwa ya kweli hayo?
 
Joined
Oct 13, 2010
Messages
13
Likes
0
Points
0

mzalendo2010

Member
Joined Oct 13, 2010
13 0 0
Ushahidi upo, nakuunga mkono mtoa mada. Vyombo vya habari vili ripoti hizi janja za hawa wanaong'ang'ania madaraka. kwa hili halina ubishi, na evdence zipo za kutosha, watu wamekamatwa. Kwa mtu yeyote asie na mtindio wa ubongo haihitaji kuwa degree holder kutambua huu mchezo.
 

SUNGUSIA

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
232
Likes
2
Points
35

SUNGUSIA

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
232 2 35
tatizo letu watanzania hatuna utanzania ndani yetu bali tuna UCCM na UCHADEMA, kwanini tusikae na kuona kwamba tanzania ikiendelea ni yetu sote na sio ya CCM wala CHADEMA? humu JF ukiangalia ni UCCM na UCHADEMA asilimia kubwa, swala lililoko mbele yetu ni kuweka mambo sawa na kusahau tofauti zetu kwa kujali haki. na kama haki haikutendeka na CCM au CHADEMA basi sheria ufuate mkondo wake.
 

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
19
Points
135

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 19 135
Ushahidi upo, nakuunga mkono mtoa mada. Vyombo vya habari vili ripoti hizi janja za hawa wanaong'ang'ania madaraka. kwa hili halina ubishi, na evdence zipo za kutosha, watu wamekamatwa. Kwa mtu yeyote asie na mtindio wa ubongo haihitaji kuwa degree holder kutambua huu mchezo.
Kama ushahidi upo kusanyeni mwende mahakamani. Tundu Lissu na Marando si wapo au wameisha watosa tena .
 

THE GAME

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2010
Messages
471
Likes
107
Points
60

THE GAME

JF-Expert Member
Joined May 30, 2010
471 107 60
hiyo isue ni kweli hata mimi niliipata mapema maeneo ya tabata,anaepinga si mpenda haki.ukweli ndo huu.
 

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,613
Likes
610,862
Points
280

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,613 610,862 280
Pamoja na watu kupiga kura mara mbili na zaidi bado Dr. Slaa kashinda...NEC wanachotakiwa kufanya ni kupitia malalamiko ya Dr. Slaa na kusawazisha kura na aliyeshinda kulingana na fomu za vituoni zilizosainiwa na mawakala wote wa vyama vya siasa shiriki ndiyo yaheshimiwe................vinginevyo Jk na CCM yake kamwe hatakubalika na atatawala kijeshi tu lakini siyo kwa ridhaa yetu na gharama yake kwa uchumi wetu itakuwa haibebeki kabisa...............
 

Utotole

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
6,529
Likes
3,333
Points
280

Utotole

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
6,529 3,333 280
Mimi naishi buguruni,nimepiga kura pale malapa,na kuna jamaa mmoja alikamatwa akiingiza fom ya kupiga kura zikiwa mbili, so pale msimamizi alimuona akiangaika kuingiza fom mbili kwa mpigo akishindwa,zilipoangaliwa zilikutwa zote zimetikiwa kikwete,pia na uko tabora alikamatwa mtu akiwa na fom 6 zikiwa zimeshatikiwa kikwete akisubili kuingia kupiga kura,je la kujiuliza wamefanya watu wangapi hayo mambo?

Pili je tume imelichukuliaje ilo,je kweli huo ulikuwa uchaguzi wa haki,Dr slaa anataka kama kuna kasoro kama hizi zitolewe ufafanuzi,na matokeo yafutwe kwani wapo wengi wamafanya mambo haya, je wadau mnasemaje?

Maana inasemekana waliofanya mambo hayo ni wale vijana wa green guard, na walikuwepo kama laki 3,so kama kila mmoja kapiga kura ya uraisi mara mbili,jiulize watokeo yatakuwa ya kweli hayo?
Sishangai tena kusikia Rais wetu anishi kwa nguvu za ulinzi wa majini ya sheikh Yahya. Mambo liyofanyika katika chaguzi zetu yanaisababishia laana Tanzania.
 

Vakwavwe

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2009
Messages
507
Likes
1
Points
35

Vakwavwe

JF-Expert Member
Joined May 16, 2009
507 1 35
tatizo letu watanzania hatuna utanzania ndani yetu bali tuna UCCM na UCHADEMA, kwanini tusikae na kuona kwamba tanzania ikiendelea ni yetu sote na sio ya CCM wala CHADEMA? humu JF ukiangalia ni UCCM na UCHADEMA asilimia kubwa, swala lililoko mbele yetu ni kuweka mambo sawa na kusahau tofauti zetu kwa kujali haki. na kama haki haikutendeka na CCM au CHADEMA basi sheria ufuate mkondo wake.
sheria zinatakiwa kufuatwa na vyama pinzani ccm hawawezi kufuata sheria, cha maana ni nguvu ya umma.
tumeoa pccb inachofanya,usalama wa taifa,nec n.k
 

Kisoda2

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2008
Messages
1,267
Likes
168
Points
160

Kisoda2

JF-Expert Member
Joined May 30, 2008
1,267 168 160
Mahanga na mabox ya kura mpaka police leo ni mshindi.
kura zake zimekuja hesabiwa Anatoglo badala ya segerea bado haitoshi,jamaa mwingine huko huko tabata kakamatwa na vitambulisho vyakupigia kura ambavyo siyo vyake,baadae anaonekana lumumba walipokuja hesabia kura za mahanga. anulizwa kulikoni upo hapa tena? ooh polisi wamesema nirudishe hivyo vitambulisho kesi kwishney!!
 

Vica

Member
Joined
May 27, 2008
Messages
84
Likes
5
Points
0

Vica

Member
Joined May 27, 2008
84 5 0
wakuu nashinda kufanya 'attachment' nina ushahidi wa jinsi CCM walivyopanga mipango ya kuchakachua kura huko lakairo hotel mwanzoni.mtu anielekeze jinsi yaku attach,tayari nimesave kwenye my documents
 

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
2,590
Likes
12
Points
0

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
2,590 12 0
mwenzenu mie haya mambo yananimaliza nguvu kabisa,najiona kama kondoo anayepelekwa machinjioni bila hiyari yake.niko njiani kuikimbia nchi hawa wezi WAKIJISHINDISHA,nitarudi tukifanikiwa kuwang'oa.
 

Tanzania

Senior Member
Joined
Jun 6, 2008
Messages
115
Likes
1
Points
35

Tanzania

Senior Member
Joined Jun 6, 2008
115 1 35
Mimi naishi buguruni,nimepiga kura pale malapa,na kuna jamaa mmoja alikamatwa akiingiza fom ya kupiga kura zikiwa mbili, so pale msimamizi alimuona akiangaika kuingiza fom mbili kwa mpigo akishindwa,zilipoangaliwa zilikutwa zote zimetikiwa kikwete,pia na uko tabora alikamatwa mtu akiwa na fom 6 zikiwa zimeshatikiwa kikwete akisubili kuingia kupiga kura,je la kujiuliza wamefanya watu wangapi hayo mambo?

Pili je tume imelichukuliaje ilo,je kweli huo ulikuwa uchaguzi wa haki,Dr slaa anataka kama kuna kasoro kama hizi zitolewe ufafanuzi,na matokeo yafutwe kwani wapo wengi wamafanya mambo haya, je wadau mnasemaje?

Maana inasemekana waliofanya mambo hayo ni wale vijana wa green guard, na walikuwepo kama laki 3,so kama kila mmoja kapiga kura ya uraisi mara mbili,jiulize watokeo yatakuwa ya kweli hayo?
Ni aibu sana kwa rais na taifa letu, na lina madhara makubwa kuliko ambavyo tunafikiria. Mambo hayo yatatugharimu ingawa sasa tuliona ni jambo la kaiwaida.
 

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
9,986
Likes
458
Points
180

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
9,986 458 180
tatizo letu watanzania hatuna utanzania ndani yetu bali tuna UCCM na UCHADEMA, kwanini tusikae na kuona kwamba tanzania ikiendelea ni yetu sote na sio ya CCM wala CHADEMA? humu JF ukiangalia ni UCCM na UCHADEMA asilimia kubwa, swala lililoko mbele yetu ni kuweka mambo sawa na kusahau tofauti zetu kwa kujali haki. na kama haki haikutendeka na CCM au CHADEMA basi sheria ufuate mkondo wake.
HIzo sababu ndizo zimetufanya kuwa masikini hadi leo. Tukubali muibe tu. hizo ndo sera zenu hata huyo JK wenu eti wezi wa Epa aliwaambia warudishe pesa na hajawafanya lolote. sasa hii ni akili au matope!!!
 

Forum statistics

Threads 1,203,555
Members 456,824
Posts 28,118,572