Dr. Slaa anatafutwa kujibu maswali yafuatayo.


Gwallo

Gwallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
2,445
Likes
1,117
Points
280
Gwallo

Gwallo

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
2,445 1,117 280
Jana nillikuwa katika jimbo la uchaguzi la karatu na nilikutana na watu wengi wenye maswali yafuatayo.

1.Je matokeo yaliyotangazwa na tume nec yanatofauti gani na matokeo kwenye vituo?

2.Je Dr. Slaa alishindwa ktk uchaguzi uliopita? kama ndiyo jibu ni ndiyo kwa kiasi gani cha kura kama ni laa kwa kiasi gani cha kura?

3.Je wachungaji na maaskofu walioenda kumpoza Dr. Slaa ndiyo wapiga kura pekee yao? na je nani anayehitaji kupozwa ni wananchi waliathirika na matokeo hayo au Dr.Slaa?

4.Je Dr.atazungumza na wanachi lini? kauli yake ndiyo jibu pekee la kutufariji katika wakati huu wa majonzi makuu ya janga la matokeo ya uchaguzi.

Pamoja na kujitahidi kuwaelimisha wananchi hao walioonekana wana jazba kuwa Dr.Slaa anajipanga namna ya kukabiliana na hili bado hawakuridhika. Kitakacho weza kupoza mioyo ya wananchi hawa ni Dr. Slaa kutoa ufafanuzi juu ya yaliyojiri kipindi cha uchaguzi na namna ya kupita katika kipindi hiki kigumu cha miaka 5.............Wadau nawasilisha.


 
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2009
Messages
5,473
Likes
68
Points
145
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2009
5,473 68 145
Kwa kweli mie binafsi nimekata tamaa nasubiri tamko lale bila mafanikio
 
M

MONTESQUIEU

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
847
Likes
2
Points
0
M

MONTESQUIEU

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
847 2 0
Jana nillikuwa katika jimbo la uchaguzi la karatu na nilikutana na watu wengi wenye maswali yafuatayo.

1.Je matokeo yaliyotangazwa na tume nec yanatofauti gani na matokeo kwenye vituo?

2.Je Dr. Slaa alishindwa ktk uchaguzi uliopita? kama ndiyo jibu ni ndiyo kwa kiasi gani cha kura kama ni laa kwa kiasi gani cha kura?

3.Je wachungaji na maaskofu walioenda kumpoza Dr. Slaa ndiyo wapiga kura pekee yao? na je nani anayehitaji kupozwa ni wananchi waliathirika na matokeo hayo au Dr.Slaa?

4.Je Dr.atazungumza na wanachi lini? kauli yake ndiyo jibu pekee la kutufariji katika wakati huu wa majonzi makuu ya janga la matokeo ya uchaguzi.

Pamoja na kujitahidi kuwaelimisha wananchi hao walioonekana wana jazba kuwa Dr.Slaa anajipanga namna ya kukabiliana na hili bado hawakuridhika. Kitakacho weza kupoza mioyo ya wananchi hawa ni Dr. Slaa kutoa ufafanuzi juu ya yaliyojiri kipindi cha uchaguzi na namna ya kupita katika kipindi hiki kigumu cha miaka 5.............Wadau nawasilisha.


Kama hawataki makubwa wawaulize wazee wa NEC hayo maswali 2 ya juu
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,602
Likes
1,532
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,602 1,532 280
Jana nillikuwa katika jimbo la uchaguzi la karatu na nilikutana na watu wengi wenye maswali yafuatayo.

1.Je matokeo yaliyotangazwa na tume nec yanatofauti gani na matokeo kwenye vituo?

2.Je Dr. Slaa alishindwa ktk uchaguzi uliopita? kama ndiyo jibu ni ndiyo kwa kiasi gani cha kura kama ni laa kwa kiasi gani cha kura?

3.Je wachungaji na maaskofu walioenda kumpoza Dr. Slaa ndiyo wapiga kura pekee yao? na je nani anayehitaji kupozwa ni wananchi waliathirika na matokeo hayo au Dr.Slaa?

4.Je Dr.atazungumza na wanachi lini? kauli yake ndiyo jibu pekee la kutufariji katika wakati huu wa majonzi makuu ya janga la matokeo ya uchaguzi.

Pamoja na kujitahidi kuwaelimisha wananchi hao walioonekana wana jazba kuwa Dr.Slaa anajipanga namna ya kukabiliana na hili bado hawakuridhika. Kitakacho weza kupoza mioyo ya wananchi hawa ni Dr. Slaa kutoa ufafanuzi juu ya yaliyojiri kipindi cha uchaguzi na namna ya kupita katika kipindi hiki kigumu cha miaka 5.............Wadau nawasilisha.


 
Last edited by a moderator:
K

Kachest

Senior Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
192
Likes
0
Points
0
K

Kachest

Senior Member
Joined Nov 6, 2010
192 0 0
kwani wewe hujui kuwa 61.17% alizopata JK ndo zilikuwa za Dr. Slaa
 
S

SUWI

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
549
Likes
8
Points
35
S

SUWI

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
549 8 35
Wavute subira...... za mwizi 40!!!
 
Gwallo

Gwallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
2,445
Likes
1,117
Points
280
Gwallo

Gwallo

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
2,445 1,117 280
Nawapa pole ndugu zetu wa Karatu kwa kuachwa "njia ya panda". Ushauri uliotelewa hapa https://www.jamiiforums.com/jukwaa-...wana-mkakati;-endeleeni-na-shughuli-zenu.html unaweza kuwasaidia.
Wale watu huwezi kwenda kuwaambia ushauri unaotoa hapa kwenye hiyo attachment hawatakuelewa, wanajua jambo moja kwamba Dr.Slaa alijitokeza kwenye vyombo vya habari kusema kura zinazotangazwa na tume haina uhusiano na matokeo ya kura ya vituoni,wanachota ni kuambiwa tofauti hiyo imetoka wapi na nini hatima ya tofauti hiyo.
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,598
Likes
523
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,598 523 280
Wale watu huwezi kwenda kuwaambia ushauri unaotoa hapa kwenye hiyo attachment hawatakuelewa, wanajua jambo moja kwamba Dr.Slaa alijitokeza kwenye vyombo vya habari kusema kura zinazotangazwa na tume haina uhusiano na matokeo ya kura ya vituoni,wanachota ni kuambiwa tofauti hiyo imetoka wapi na nini hatima ya tofauti hiyo.
Hapo kweli pamekuwa pagumu. Sasa ndugu yetu Slaa hakuna kingine zaidi ya kwenda kuongea nao kwa sababu inaonekana yeye wanamuamini na watamsikilize akiwapa mwongozo.
 
Mallaba

Mallaba

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2008
Messages
2,560
Likes
4
Points
133
Mallaba

Mallaba

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2008
2,560 4 133
Inawezekana kabisa hiyo 61% ilikuwa ni ya SLAA ila Kiruvi alichanganya majina kama alivyokili mwanzo kuwa alichanganya pia kutaja badala ya Nyangwale akatanganza ya Geita..lol.Ila tukimkumbusaha anaweza akabadili na kutoa matokeo yaliyo halisi zaidi na yaliyomategemeo ya wengi zaidi.:israel:
kwani wewe hujui kuwa 61.17% alizopata JK ndo zilikuwa za Dr. Slaa
 
Mundali

Mundali

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2010
Messages
749
Likes
10
Points
35
Mundali

Mundali

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2010
749 10 35
Ukweli ni kwamba tume ya uchaguzi kwa makusudi kabisa imeamua kutuchagulia viongozi. Baada ya kuona majimbo mengi ya awali yananyakuliwa na chadema, tume iliamua kwa makusudi kuchelewa kutangaza matokeo ya majimbo mengine. Jimbo la segerea licha ya vituo 36 kutohusishwa katika kuhesabu kura, bado matokeo ya msingi yalipotoshwa na tume bila woga ilisema wanaopinga waende mahakamani. Hali imekuwa hivyo kwa majimbo yote yaliyocheleweshwa matokeo, yote yameangukia kwa ccm. Kuthibitisha kwamba tume ilifanya kusudi kuharibu matokeo, majimbo ya musoma mjini na musoma vijijini, matokeo ya kura za uraisi yanazidi za wagombea ubunge kwa zaidi ya kura 20,000. Kwa tume hii na katiba hii, haki haitokuwepo ni bora jeshi lichukue nchi.
 

Forum statistics

Threads 1,238,122
Members 475,830
Posts 29,311,312