Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Slaa Almanusra Ajiuzulu Chadema, Sasa CCM tumechoka!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MAFILILI, May 27, 2012.

  1. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #1
    May 27, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,838
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Leo nimezidi kuumia kukuta gazeti letu kongwe, MZALENDO linakuja na vichwa visivyo na mvuto mbele ya jamii ya watanzania wa siku hizi:
    1. Dr. Slaa alitaka kujiuzulu Chadema
    2. Chadema Wamgwaya Shibuda
    3. Uchumi wa Tanzania wavuka lengo mwaka 2011.

    Kiukweli mhariri wa gazeti hili anakula mshahara pasipo kutoa tija; hivi vichwa wa habari haviingii akilini kwa watanzania kwani uhalisia ni tofauti.

    NI VIZURI WANACCM TUKAE CHINI NA kupanga mbinu mpya za kukabiliana na CDM, ikibidi kama noma iwe noma, UKANDA WA PWANI wasifanikiwe kufanya mikutano, Mtwara na Lindi suala la Korosho litatuumbua.
     
  2. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mzalendo ni la chama au serikali?
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,072
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Ngoja waje wanaccm wenzio mpeane mbinu. Ile blogu ya Nape inaitwa jamaa or something, ungepost kule pia.
     
  4. AcinonyxJubatus

    AcinonyxJubatus Senior Member

    #4
    May 27, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Too late mtanzania mwenzangu, kimbunga cha movement for change kinavuma kila kona ya nchi, hata zanzibar. fanya utafiti mdogo tuu utashangaa.
     
  5. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Wameona gazeti haliuzi bora waandike uzushi
     
  6. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #6
    May 27, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,713
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Gazeti la Nyinyi M
     
  7. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #7
    May 27, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Kamanda upo?nilikumis siku kadhaa ulikuwa wapi?
    Jana ulitembelea mitaa ya jangwani?
     
  8. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #8
    May 27, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Walimwambia afunge ndoa au?
     
  9. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #9
    May 27, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,413
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ninahakika kwakua ukweli unajulikana wa kipi kiliendelea jangwani a.k.a chadema square hata wana CCM a.k.a NYINYI-M hawatalinunua leo,maana nafs zao zitawasut
     
  10. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #10
    May 27, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mafilifili ni kweli uandishi mwingine hata aliyekutuma anaweza kushangaa kwa jinsi ulivyo bogus!!!

    Na ni kweli kama mtu ulitaka asile na akafanya timing chakula akakikuta kipo mezani unakula, bila karibu akanawa na kuanza kula basi inabidi uwe jasiri umpukute mkono tu umwambie asile na aaondoke, hali kadhalika CCM akijifanya kuichekea CDM muda mchache kabisa itakuwa ngome kuu ya upinzani kama ilivyo kaskazini.

    Hiyo ndiyo fitna kama ukiamua kufanya na kupaka matope.
     
  11. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #11
    May 27, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Bora MAFILILI muda mwingine uwa una mtazamo chanya!ngoja waje wenzako c.c.m washadadiaji wa ku copy article za magazeti na ku paste kama kina Ribosome uone watakavyokushambulia
     
  12. b

    bohha Member

    #12
    May 27, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vuvuzela hao wamekosa cha kuandika
     
  13. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #13
    May 27, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,679
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    yaani nikafikiri ni habar yenye kina kumbe uzush mtupu na bahat mbaya siku hiz magazet hayaamiki sana sana yamekua kama ya shigongo
     
  14. Ronal Reagan

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #14
    May 27, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,690
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    Rafiki, kwani muda huu kuna tofuati kati ya hayo mawaili?
     
  15. Ronal Reagan

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #15
    May 27, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,690
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    Nasikia magamba wana bajeti ya kulinunua gazeti lao maana hata nakala 5,000 huwa haziuzwi nationwide kwa siku.
     
  16. frema120

    frema120 JF-Expert Member

    #16
    May 27, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 5,107
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    ni la chama cha magamba mkuu.. tuache tu kwani wao wana mamlaka zote, polisi, majeshi n.k hila sisi tuna mungu na nguvu ya umma mungu atatusikiliza 2015......
     
  17. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #17
    May 27, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,387
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    This is not a best strategy.
    If CCM will embarks on fighting CHADEMA, they will not save the people.
    MY TAKE: Kabiliana (fight) with CHADEMA by making MAISHA BORA KWA KILA MTU a reality
     
  18. only83

    only83 JF-Expert Member

    #18
    May 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mzalendo = udaku
     
  19. sammosses

    sammosses JF-Expert Member

    #19
    May 27, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 1,091
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Waziri mkuu mstaafu Sumayi aliwahi kuonya wakati wa mchakato wa uraisi kupitisha jina mgombea kjwa tiketi ya CCM,alisema"ni hatari sana kwamgombe anayetaka urais kutumia njia ya kuvinunua vyombo vya habari ili kuwa maliza wapinzani wake,akipata madaraka ana uwezo mkubwa wa kutumia mtutu wa bunduki kwanyamazisha wapinzani wake"

    Mbinu zote zimetumika,lakini wananchi hawasikii,udini umetangazwa sana watu wameziba masikio na hoja inayo tawala kwasasa ya ukanda nayo ni kama prevailing wind,kwani imekosa support toka kwa wananchi,wajiandae na hoja zingine za uzushi na mwisho wa siku itakuwa sizitaki mbichi hizi.
     
  20. NG'OMBE

    NG'OMBE JF-Expert Member

    #20
    May 27, 2012
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 362
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Population ya mikoa yote ya Pwani ni sawa na mkoa mmoja tu wa Mwanza ambapo tayari mmeshahari. Hamtapona safari hii pona yenu ni kujisalimisha tu.
     
Loading...