Dr Slaa alakiwa Buhingwe-Kigoma kwa Shangwe Kubwa


M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,355
Likes
720
Points
280
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,355 720 280
Msafara wa Katibu Mkuu, Dkt. Wilbroad Slaa unapokelewa kwa bashasha Wilaya ya Buhingwe, ambapo leo atakuwa na mikutano katika jJmbo la Manyovu.

Wananchi wamejipanga njiani hapa wakinyoosha vidole viwili na kushangilia kila Dkt. Slaa anapowapungia mkono.

Msafara wa pikipiki ndiyo nao ndiyo 'unaunga' hapa kumpokea Katibu Mkuu, kilometa kama 18 kutoka mjini.

Kuna ari kubwa sana ya wanaCHADEMA na wananchi kwa ujumla.

Updates....

Tumemaliza mkutano wa kwanza katika Kijiji cha Janda, Jimbo la Manyovu, wilayani Buhingwe, Mkoa wa Kigoma. Ulikuwa umefana sana na watu wamechangamka wakifurahia mkutano kila dakika inayokwenda.

Sasa msafara unasonga mbele kwenda mkutano wa pili.

Updates No 2.....

Msafara umewasili eneo la Mnanila unapofanyika mkutano wa pili kitambo na hatimaye sasa Dkt. Slaa yuko jukwaani akizungumza na wananchi.

Anazungumzia siku ya uhuru na dhana ya uhuru!




Source: Tumaini Makene Afisa Mkuu wa Habari CHADEMA.
 
J

jnuswe

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
1,270
Likes
6
Points
135
J

jnuswe

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
1,270 6 135
Msafara wa Katibu Mkuu, Dkt. Wilbroad Slaa unapokelewa kwa bashasha Wilaya ya Buhingwe, ambapo leo atakuwa na mikutano katika jJmbo la Manyovu. Wananchi wamejipanga njiani hapa wakinyoosha vidole viwili na kushangilia kila Dkt. Slaa anapowapungia mkono. Msafara wa pikipiki ndiyo nao ndiyo 'unaunga' hapa kumpokea Katibu Mkuu, kilometa kama 18 kutoka mjini. Kuna ari kubwa sana ya wanaCHADEMA na wananchi kwa ujumla. Source: Tumaini Makene Afisa Mkuu wa Habari CHADEMA.
Mkuu Makene, Tanzania tunamhitaji kiongozi aina ya Dr. Slaa mwenye msimamo asiyeteteleka, tupia na picha, aibu kwa ccm hiyo
 
Last edited by a moderator:
tunalazimika

tunalazimika

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
1,100
Likes
4
Points
135
tunalazimika

tunalazimika

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
1,100 4 135
Mkuu Makene, Tanzania tunamhitaji kiongozi aina ya Dr. Slaa mwenye msimamo asiyeteteleka, tupia na picha, aibu kwa ccm hiyo
atathubutu? chama sasa kitaendelea kuendeshwa kwa propaganda tu
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,249
Likes
4,691
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,249 4,691 280
Tumaini Makene vipi bado haujatengeneza picha utupie.
 
Communist

Communist

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2012
Messages
5,382
Likes
43
Points
135
Communist

Communist

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2012
5,382 43 135
HAPIGWI MTU HAPA, Msitutafutie balaa, Subutuni muone.
 
D

DEWJI

Member
Joined
Dec 7, 2012
Messages
67
Likes
1
Points
15
Age
31
D

DEWJI

Member
Joined Dec 7, 2012
67 1 15
wameshamtoa kafara wenzake huyo mzee wacha afie mikononi mwa watu
 
Calamity

Calamity

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2013
Messages
857
Likes
15
Points
0
Calamity

Calamity

JF-Expert Member
Joined May 28, 2013
857 15 0
wela wela wela!go aheard.....
 
B

Bocho

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2013
Messages
1,489
Likes
3
Points
135
B

Bocho

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2013
1,489 3 135
Huyu Molema sina imani naye kwa uongo! Leo sijui ataweka picha za msafara w wapi?!
 
B

Brighton Nyakusuma S

Member
Joined
Sep 9, 2012
Messages
43
Likes
1
Points
0
Age
30
B

Brighton Nyakusuma S

Member
Joined Sep 9, 2012
43 1 0
songa dr. songa baba
 
H

Haki sawa

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2007
Messages
4,701
Likes
569
Points
280
H

Haki sawa

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2007
4,701 569 280
Wao wanaendelea kumtambulisha mgombea Urais....maigizo kama kawa......
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
491
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 491 180
Tupo hapa tunamlinda Dr. Slaa kwa nguvu zote
 
N

NyakaiIkagogo

Senior Member
Joined
Nov 5, 2013
Messages
182
Likes
2
Points
35
N

NyakaiIkagogo

Senior Member
Joined Nov 5, 2013
182 2 35
Endelea kuwahadaa wana BAVICHA wanao fuatilia ziara ya kupigwa mawe kwa Babu Slaa wakiwa Land Mark Hotel kwenye kongamano la kujadili itifaki ya mazishi ya CDM Saccoss in 2015!
 
E

Elizabeth Dominic

Platinum Member
Joined
Dec 7, 2007
Messages
4,546
Likes
64
Points
145
E

Elizabeth Dominic

Platinum Member
Joined Dec 7, 2007
4,546 64 145
Safi sana
 

Forum statistics

Threads 1,252,304
Members 482,076
Posts 29,803,362