Dr. Slaa akimfariji mtoto wa Marehemu mwandishi Daud Mwangosi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Slaa akimfariji mtoto wa Marehemu mwandishi Daud Mwangosi

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ndibalema, Sep 4, 2012.

  1. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,914
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Picha imenisikitisha sana.

    [​IMG]
     
  2. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Kwa kweli inasikitisha na hasa ukikumbuka kwamba Baba ameuawa makusudi na siyo kwa ajali wala ugonjwa.
     
  3. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 9,221
    Likes Received: 4,112
    Trophy Points: 280
    Kwa kweli damu ya Mwangosi haitwamucha Kamuhanda milele!atalipa hapa duaniani!
     
  4. M

    MWAKOLO JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 18, 2012
    Messages: 305
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Chadema muakikishe mtoto wamarehemu anasoma kuwa na maisha mazuri sio kujipatia umaarufu kwa misiba kusababisa
     
  5. N

    Ndoano Senior Member

    #5
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 186
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hilo neno
     
  6. N

    Ndoano Senior Member

    #6
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 186
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    chadema wajicomitt kusaidia watoto wa marehemu hio ndio njia pekee ya kuwafariji hao watoto
     
  7. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #7
    Sep 4, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,911
    Likes Received: 2,181
    Trophy Points: 280
    Hivi wale wa nyamongo na songea wanasomeshwa na ccm au cuf?
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Sep 4, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,220
    Likes Received: 1,626
    Trophy Points: 280
    Hujamalizia 'ameuwawa kinyama'
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Sep 4, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,220
    Likes Received: 1,626
    Trophy Points: 280
    Master spinner! Hivi aliyeua ni policcm ama ni chadema?

    Sasa kwa mbaali naanza kuelewa mentality ya suicide bombing.
     
  10. Jaslaws

    Jaslaws JF-Expert Member

    #10
    Sep 4, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,767
    Trophy Points: 280
    acha uzinzi wa mdomo,waambie hao ccm wanaong'ang'ania ikulu kwa damu za watanzia zamu yao inakuja tutakapo ng'ang'ania damu zao kwa gharama ya tanzania.
     
  11. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #11
    Sep 4, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 28,953
    Likes Received: 4,032
    Trophy Points: 280
    umeingia chaka kwanini usiseme polisi?
     
  12. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #12
    Sep 4, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Tazama vizuri sura ya huyo mtoto,utagundua hasira iliyoko moyoni mwake kuzidi huzuni na nina imani kabisa mpiganaji mpya amezaliwa hapo...
     
  13. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #13
    Sep 4, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 14,577
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Eeh mungu baba wape uvumilivu familia ya mwangosi kipindi hiki kigumu..
     
  14. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #14
    Sep 4, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,455
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    sasa mkubwa si polisi ndio wamemuua jamaa, CDM wameingiaje tena hapa..............nahc unachanganya mambo....
     
Loading...