• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Dr Slaa aingia Jioni hii Kigoma mjini kwa Mbwembwe..

M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
14,096
Points
2,000
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
14,096 2,000
Mapokezi makubwa ya msafara wa pikipiki na magari hapa Mwandiga yanamlaki Gwiji wa siasa Tanzania na Katibu Mkuu wa CHADEMA Dr Wilbroad Slaa kuelekea Kigoma mjini.

Watu wako njiani wakinyoosha vidole viwili hewani, ishara ya kusapoti chama chao. Mapokezi ni makubwa kweli kweli chama kinapewa hapa.

Wenye magari wanaonekana kutoa heshima kwa kuweka magari pembeni na kupiga honi mfululizo wakikaribisha msafara wa Katibu Mkuu.

Mji wa Kigoma uko hai hai sasa. Honi na vidole viwili alama ya amani, upendo na ushindi, zimehanikiza

Source: Afisa Habari Mkuu CHADEMA Tumaini Makene

Updates kutoka Mwananchi Breaking News chini......

DR SLAA AITEKA KIGOMA: Awasili jioni hii, apata mapokezi makubwa. Msafara wake una magari zaidi ya 22, Pikipiki 150, magari 4 ya Polisi, ulinzi waimarishwa.
 
Last edited by a moderator:
TOWNSEND

TOWNSEND

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2011
Messages
2,601
Points
1,225
TOWNSEND

TOWNSEND

JF-Expert Member
Joined May 8, 2011
2,601 1,225
songa mbele hakika mzee unakubalika yale yasio ya halsi yatapotea
 
mtz one

mtz one

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
3,995
Points
1,500
mtz one

mtz one

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
3,995 1,500
Mapokezi makubwa ya msafara wa pikipiki na magari hapa Mwandiga yanamlaki Gwiji wa siasa Tanzania na Katibu Mkuu wa CHADEMA Dr Wilbroad Slaa kuelekea Kigoma mjini.

Watu wako njiani wakinyoosha vidole viwili hewani, ishara ya kusapoti chama chao. Mapokezi ni makubwa kweli kweli chama kinapewa hapa.

Wenye magari wanaonekana kutoa heshima kwa kuweka magari pembeni na kupiga honi mfululizo wakikaribisha msafara wa Katibu Mkuu.

Mji wa Kigoma uko hai hai sasa. Honi na vidole viwili alama ya amani, upendo na ushindi, zimehanikiza

Source: Afisa Habari Mkuu CHADEMA Tumaini Makene

Updates kutoka Mwananchi Breaking News chini......

DR SLAA AITEKA KIGOMA: Awasili jioni hii, apata mapokezi makubwa. Msafara wake una magari zaidi ya 22, Pikipiki 150, magari 4 ya Polisi, ulinzi waimarishwa.
huu ulaghai wenu wapelekeeni wake zenu tumechoka kudanganywa na wachumia tumbo nyie hamna nia ya dhati ya uongozi ni uroho na tamaa zenu huyo BABU aache chuki dhidi ya makabila na dini zingine ndani ya CHADEMA
 
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2012
Messages
15,777
Points
2,000
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2012
15,777 2,000
huu ulaghai wenu wapelekeeni wake zenu tumechoka kudanganywa na wachumia tumbo nyie hamna nia ya dhati ya uongozi ni uroho na tamaa zenu huyo BABU aache chuki dhidi ya makabila na dini zingine ndani ya CHADEMA
....divison 10 ya Msoga inapita....
 
Mzizi wa Mbuyu

Mzizi wa Mbuyu

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2009
Messages
6,531
Points
2,000
Mzizi wa Mbuyu

Mzizi wa Mbuyu

JF-Expert Member
Joined May 15, 2009
6,531 2,000
Songa mbele kamanda!! Tunataka kiongozi kama huyu..
Huku DAR DC CCM kawakimbia.....pamoja na propaganda zoote hiji za kkijinga lkn watu makini wanazidi kujiunga CDM!
 
Supervisor

Supervisor

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
558
Points
225
Supervisor

Supervisor

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2010
558 225
Dr anapendwa sana jamani na niko hapa mitaa ya mwembetogwa wananchi wanatamani hata kuona gari lake tu akipita
 
SIMBA45

SIMBA45

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2012
Messages
574
Points
0
SIMBA45

SIMBA45

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2012
574 0
Ngoja sasa wale lb7 fc waje na porojo project na hoja mfu za matusi..

CDM ni chama cha watanzania na mkombozi wa walalahoi..
 
mtz one

mtz one

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
3,995
Points
1,500
mtz one

mtz one

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
3,995 1,500
Songa mbele kamanda!! Tunataka kiongozi kama huyu..
Huku DAR DC CCM kawakimbia.....pamoja na propaganda zoote hiji za kkijinga lkn watu makini wanazidi kujiunga CDM!
​ha ha ha ha too hell
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,289
Points
2,000
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,289 2,000
safi sana.....usiweke picture mapema...magamba wasije ona ma agent wao nao wakiwa bila mabango.....
 
Supervisor

Supervisor

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
558
Points
225
Supervisor

Supervisor

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2010
558 225
Ccm wametumia zaidi ya 100M eti kuzuia Dr. Wa kusomea asiingie Kigoma. Mi kijana wangu wa bodaboda anasema wiki hii ni neema kwake maana anapata pesa bure kabisa kutoka kwa ma punguani ccm
 
mtz one

mtz one

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
3,995
Points
1,500
mtz one

mtz one

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
3,995 1,500
Dr anapendwa sana jamani na niko hapa mitaa ya mwembetogwa wananchi wanatamani hata kuona gari lake tu akipita

hatari mtoto wa kiume kama wewe kuongea ushudu na uongo kama huu dhidi ya mwanaume mwenzio ndo madhara ya mirungi mnayokula hii
 
mtz one

mtz one

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
3,995
Points
1,500
mtz one

mtz one

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
3,995 1,500
safi sana.....usiweke picture mapema...magamba wasije ona ma agent wao nao wakiwa bila mabango.....
hiloo hata aibu huna CCM hatuna mda wa kuwafwatilia vibaka,,,malaghai na walaaniwa hata siku moja
 
Exaud Mamuya

Exaud Mamuya

Verified Member
Joined
Jul 26, 2011
Messages
403
Points
195
Exaud Mamuya

Exaud Mamuya

Verified Member
Joined Jul 26, 2011
403 195
DR SLAA AITEKA KIGOMA: Awasili jioni hii, apata mapokezi makubwa. Msafara wake una magari zaidi ya 22, Pikipiki 150, magari 4 ya Polisi, ulinzi waimarishwa.

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
Munabusule

Munabusule

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2013
Messages
977
Points
250
Munabusule

Munabusule

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2013
977 250
hATA MAKABURU WALIMBANIA SANA MANDELA LAKINI MWAKA WA 27 ILIWABIDI WALEGEZE MWANAUME AKAPITA NA KUWATAWALA PIA SAME TO THIS HERO.GO GO DR.SLAA
 

Forum statistics

Threads 1,403,308
Members 531,177
Posts 34,420,006
Top