Dr slaa ahudhurie au asihudhurie kuapishwa kwa kikwete kesho


Jatropha

Jatropha

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2009
Messages
1,152
Likes
144
Points
160
Jatropha

Jatropha

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2009
1,152 144 160
ndugu zangu uchaguzi umekwisha na matokeo yenye utata yamekwishatolewa na tume ya uchguzi. Matokeo hayo yana kila dalili kuwa yamechakachuliwa kwa nia ya kumuokoa mgombea wa ccm dr jakaya kikwete na kulinda heshima ya ccm.
Najua wengi wetu tuna uchungu sana wa kuibiwa kura zetu. Lakini ni ukweli kwamba chadema imepata madiwani na wabunge wengi kwa mara ya kwanza, mfano katika kanda ya ziwa upo uwezekano mkubwa chadema ikaongoza halamshauri na manispaa zisizopungua 4hadi 6.

Huu ni mzigo mkubwa sana ambao chadema imebeba mbele ya jamii kwa kipindi cha miaka mitano ijayo. Na matarajio ya wananchi ni makubwa sana.

Kama madiwani na wabunge watashindwa kuondoa kero mbali mbali zinazowakabili wananchi katika kata na majimbo chadema iliyopata ushindi ni wazi kuwa idadi ya madiwani na wabunge wa chadema itashuka sana mwaka 2015, jambo ambalo litakuwa shangwe kubwa kwa ccm. Lakini kibaya zaidi chadema itashindwa kupata viti vya wenyeviti wa serikali za mitaa na vijiji mwaka 2014.

Ili chadema iweze kujipanga vyema kushika madaraka katika halmshauri ilizoongoza na wagombea wake wengine walioshinda kutekeleza kwa vitendo ahadi zao kwa wananchi, panahatajika hali ya amani na utulivu miongioni mwetu wote viongozi wa ngazi ya taifa, mikoa, wilaya, madiwani na wabunge wetu
.

ni kuweli usiopingika ili madiwani na wabunge wa chadema waweze kutimiza matarajio ya wananchi, wananchama wote wa chadema katika maeneo husika wanahatajika kushirikai katika kubuni, kuratibu na kusimamia mipango, mikakati na miradi mabali mbali ya maendeleo katika maeneo yao. jukumu hili linahataji wananchama wenye mawzo yaliyotulia.


Jukumu lingine kubwa lililo mbele yetu kama wananchama na makada wa chadema ni kukijenga chama kwa kufungua matawi na mashina nchi nzima ili kujiweka tayari na uchaguzi wa serikali za mitaa wa mwaka 2014 na uchaguzi mkuu wa 2015. Hili nalo ni jukumu kubwa linalohitaji wananchama waliotulia.

Hivyo wakati chadema makao makuu ikishughulikia suala la kuibiwa kwa kura zetu, ambapo naamini suluhisho kamili ni kuandikwa upya kwa katiba ya jamhuri ya muungano wa tanzania kwa kushirikisha wadau mbali mbali; na kupatikana kwa tume huru ya uchaguzi.

Natoa pendekezo wanachama na mashabiki wa chadema wengine wote tusitishe malumbano ya suala hilo na tujikite zaidi katika majukumu niliyoyataja hapo juu, kwani wananchi waliowapigia kura madiwani na wabunge wetu watakapona tunaendeleza malumbano ya suala hilo watavunjika moyo na kutokuiamini chadema katika chaguzi zijazo. Aidha endapo madiwani na wabunge wetu watakaposhindwa kutimiza ahadi
kwa sababu za msingi wapinzani wetu watawaambi wananchi kuwa tulishindwa kutimiza ahadfi hizo kwa sababu ya kugombea kwenda iuklu, hivyo tutakosa kura siku za usoni.

Hivyo kwa kuanzia ili kujenga mazingira mazuri ya nashauri chadema ishiriki katika shughuli ya kuapishwa kwa kikwete ndipo madiwani na wabunge wetu pia wataweza kupata ushirikiano watakaouhitaji kutoka serikalini.

Naomba kuwasilisha
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
Hapana, mie napendekeza asishiriki kuapishwa kwa JK ili hata jamii itambue kuwa kweli matokeo yalichakachuliwa, CHADEMA wameibiwa kura. Hivyo wao kumwapisha JK sio tatizo atakuwa rais wetu tusiyemchagua, tutashirikiana katika shughuli za maendeleo kama kawaida, kwa sababu Tanzania ni moja na watu wake ni wamoja.

Ndoto yangu ilikuwa ni kuwa katika nchi ya KANAANI iliyojaa Maziwa na Asali, na ilikuwa ni CHADEMA peke yake ingeweza kunifikisha huko.

Kwakuwa CCM wameshinda hakuna tatizo lakini la msingi ni kuhamasisha watu vijijini kuikubali sera za CHADEMA. Kama huku kwetu MBULU imewezekana kwa nini ishindikane mikoa kama ya DODOMA AU SINGIDA?
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
ndugu zangu uchaguzi umekwisha na matokeo yenye utata yamekwishatolewa na tume ya uchguzi. Matokeo hayo yana kila dalili kuwa yamechakachuliwa kwa nia ya kumuokoa mgombea wa ccm dr jakaya kikwete na kulinda heshima ya ccm.
Najua wengi wetu tuna uchungu sana wa kuibiwa kura zetu. Lakini ni ukweli kwamba chadema imepata madiwani na wabunge wengi kwa mara ya kwanza, mfano katika kanda ya ziwa upo uwezekano mkubwa chadema ikaongoza halamshauri na manispaa zisizopungua 4hadi 6.

Huu ni mzigo mkubwa sana ambao chadema imebeba mbele ya jamii kwa kipindi cha miaka mitano ijayo. Na matarajio ya wananchi ni makubwa sana.

Kama madiwani na wabunge watashindwa kuondoa kero mbali mbali zinazowakabili wananchi katika kata na majimbo chadema iliyopata ushindi ni wazi kuwa idadi ya madiwani na wabunge wa chadema itashuka sana mwaka 2015, jambo ambalo litakuwa shangwe kubwa kwa ccm. Lakini kibaya zaidi chadema itashindwa kupata viti vya wenyeviti wa serikali za mitaa na vijiji mwaka 2014.

Ili chadema iweze kujipanga vyema kushika madaraka katika halmshauri ilizoongoza na wagombea wake wengine walioshinda kutekeleza kwa vitendo ahadi zao kwa wananchi, panahatajika hali ya amani na utulivu miongioni mwetu wote viongozi wa ngazi ya taifa, mikoa, wilaya, madiwani na wabunge wetu
.

ni kuweli usiopingika ili madiwani na wabunge wa chadema waweze kutimiza matarajio ya wananchi, wananchama wote wa chadema katika maeneo husika wanahatajika kushirikai katika kubuni, kuratibu na kusimamia mipango, mikakati na miradi mabali mbali ya maendeleo katika maeneo yao. jukumu hili linahataji wananchama wenye mawzo yaliyotulia.


Jukumu lingine kubwa lililo mbele yetu kama wananchama na makada wa chadema ni kukijenga chama kwa kufungua matawi na mashina nchi nzima ili kujiweka tayari na uchaguzi wa serikali za mitaa wa mwaka 2014 na uchaguzi mkuu wa 2015. Hili nalo ni jukumu kubwa linalohitaji wananchama waliotulia.

Hivyo wakati chadema makao makuu ikishughulikia suala la kuibiwa kwa kura zetu, ambapo naamini suluhisho kamili ni kuandikwa upya kwa katiba ya jamhuri ya muungano wa tanzania kwa kushirikisha wadau mbali mbali; na kupatikana kwa tume huru ya uchaguzi.

Natoa pendekezo wanachama na mashabiki wa chadema wengine wote tusitishe malumbano ya suala hilo na tujikite zaidi katika majukumu niliyoyataja hapo juu, kwani wananchi waliowapigia kura madiwani na wabunge wetu watakapona tunaendeleza malumbano ya suala hilo watavunjika moyo na kutokuiamini chadema katika chaguzi zijazo. Aidha endapo madiwani na wabunge wetu watakaposhindwa kutimiza ahadi
kwa sababu za msingi wapinzani wetu watawaambi wananchi kuwa tulishindwa kutimiza ahadfi hizo kwa sababu ya kugombea kwenda iuklu, hivyo tutakosa kura siku za usoni.

Hivyo kwa kuanzia ili kujenga mazingira mazuri ya nashauri chadema ishiriki katika shughuli ya kuapishwa kwa kikwete ndipo madiwani na wabunge wetu pia wataweza kupata ushirikiano watakaouhitaji kutoka serikalini.

Naomba kuwasilisha
Slaa ni mtu mdogo sana , hata asipo kwenda kuapishwa haisaidii kwani haongezi lolote kwenye uapishaji zaidi ya kuwekwa back bencher na kuwa mtazamaji tu wakati mwenye nchi anaapa. Tutamkaribisha ikulu anywe chai halafu aondoke, si atakuwa ameingia ikulu au .
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
467
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 467 180
Ningekuwa mimi nisingeenda bse kwenda ingekuwa kusupport matokeo
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
Slaa ni mtu mdogo sana , hata asipo kwenda kuapishwa haisaidii kwani haongezi lolote kwenye uapishaji zaidi ya kuwekwa back bencher na kuwa mtazamaji tu wakati mwenye nchi anaapa. Tutamkaribisha ikulu anywe chai halafu aondoke, si atakuwa ameingia ikulu au .
wewe hata haki zako huzijui.
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
wewe hata haki zako huzijui.
Ww subiri RAIS WAKO WA UKWELI AAPISHWE KESHO, ACHA LONGOLONGO, NA ATAKUONGOZA MPAKA 2015, HALAFU ATAKUJA MWINGINE KUTOKA CCM TENA, ATAKUONGOZA 2015-2025
 
marshal

marshal

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
354
Likes
33
Points
45
marshal

marshal

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
354 33 45
ww subiri rais wako wa ukweli aapishwe kesho, acha longolongo, na atakuongoza mpaka 2015, halafu atakuja mwingine kutoka ccm tena, atakuongoza 2015-2025
nilikuwa sijui kumbe wewe ndo yule alie toroka milemmbe,walikupa jina hilo maana unapenda misisfa mpaka akili imekuwa zero (cero).
 
N

Nyauba

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
1,098
Likes
10
Points
135
N

Nyauba

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
1,098 10 135
Kwa matumaini ya wapenzi,wananchama na wapenda mabadilko nchini natuma DR SLAA hatahudhuria shughuli yeyote ya kuhalalisha uchakachuajii wa uchaguzii itakayofanywa na TUME
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
nilikuwa sijui kumbe wewe ndo yule alie toroka milemmbe,walikupa jina hilo maana unapenda misisfa mpaka akili imekuwa zero (cero).
Mmeshindwa nyamazeni, kwani hamna ubavu wakupambana na CCM nyie. Mlidhania RAIS anachaguliwa kwa vi sms vya humu JF ? mlijipa hope wenyewe kuwa slaa anashinda. Napenda mumpe urais wa JF, hapo vipi ? si unamfaaa?
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
Kwa matumaini ya wapenzi,wananchama na wapenda mabadilko nchini natuma DR SLAA hatahudhuria shughuli yeyote ya kuhalalisha uchakachuajii wa uchaguzii itakayofanywa na TUME
Haisaidii anaona aibu kujitokeza mbele ya watu, atawaambia nn wana CHADEMA ambao aliwahakikishia ushindi na hakuupata ? . Kwa hiyo sinto shangaa sana kwa yeye kujitokeza kwani zama zake zimeisha ni aibu yakushindwa ndio inayo muhukumu.
 
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
8,385
Likes
2,449
Points
280
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
8,385 2,449 280
ndugu zangu uchaguzi umekwisha na matokeo yenye utata yamekwishatolewa na tume ya uchguzi. Matokeo hayo yana kila dalili kuwa yamechakachuliwa kwa nia ya kumuokoa mgombea wa ccm dr jakaya kikwete na kulinda heshima ya ccm.
Najua wengi wetu tuna uchungu sana wa kuibiwa kura zetu. Lakini ni ukweli kwamba chadema imepata madiwani na wabunge wengi kwa mara ya kwanza, mfano katika kanda ya ziwa upo uwezekano mkubwa chadema ikaongoza halamshauri na manispaa zisizopungua 4hadi 6.

Huu ni mzigo mkubwa sana ambao chadema imebeba mbele ya jamii kwa kipindi cha miaka mitano ijayo. Na matarajio ya wananchi ni makubwa sana.

Kama madiwani na wabunge watashindwa kuondoa kero mbali mbali zinazowakabili wananchi katika kata na majimbo chadema iliyopata ushindi ni wazi kuwa idadi ya madiwani na wabunge wa chadema itashuka sana mwaka 2015, jambo ambalo litakuwa shangwe kubwa kwa ccm. Lakini kibaya zaidi chadema itashindwa kupata viti vya wenyeviti wa serikali za mitaa na vijiji mwaka 2014.

Ili chadema iweze kujipanga vyema kushika madaraka katika halmshauri ilizoongoza na wagombea wake wengine walioshinda kutekeleza kwa vitendo ahadi zao kwa wananchi, panahatajika hali ya amani na utulivu miongioni mwetu wote viongozi wa ngazi ya taifa, mikoa, wilaya, madiwani na wabunge wetu
.

ni kuweli usiopingika ili madiwani na wabunge wa chadema waweze kutimiza matarajio ya wananchi, wananchama wote wa chadema katika maeneo husika wanahatajika kushirikai katika kubuni, kuratibu na kusimamia mipango, mikakati na miradi mabali mbali ya maendeleo katika maeneo yao. jukumu hili linahataji wananchama wenye mawzo yaliyotulia.


Jukumu lingine kubwa lililo mbele yetu kama wananchama na makada wa chadema ni kukijenga chama kwa kufungua matawi na mashina nchi nzima ili kujiweka tayari na uchaguzi wa serikali za mitaa wa mwaka 2014 na uchaguzi mkuu wa 2015. Hili nalo ni jukumu kubwa linalohitaji wananchama waliotulia.

Hivyo wakati chadema makao makuu ikishughulikia suala la kuibiwa kwa kura zetu, ambapo naamini suluhisho kamili ni kuandikwa upya kwa katiba ya jamhuri ya muungano wa tanzania kwa kushirikisha wadau mbali mbali; na kupatikana kwa tume huru ya uchaguzi.

Natoa pendekezo wanachama na mashabiki wa chadema wengine wote tusitishe malumbano ya suala hilo na tujikite zaidi katika majukumu niliyoyataja hapo juu, kwani wananchi waliowapigia kura madiwani na wabunge wetu watakapona tunaendeleza malumbano ya suala hilo watavunjika moyo na kutokuiamini chadema katika chaguzi zijazo. Aidha endapo madiwani na wabunge wetu watakaposhindwa kutimiza ahadi
kwa sababu za msingi wapinzani wetu watawaambi wananchi kuwa tulishindwa kutimiza ahadfi hizo kwa sababu ya kugombea kwenda iuklu, hivyo tutakosa kura siku za usoni.

Hivyo kwa kuanzia ili kujenga mazingira mazuri ya nashauri chadema ishiriki katika shughuli ya kuapishwa kwa kikwete ndipo madiwani na wabunge wetu pia wataweza kupata ushirikiano watakaouhitaji kutoka serikalini.

Naomba kuwasilisha
Hapana kabisa, hasishiriki? Huo ni utakuwa ni upuuzi na unavyoongea naona kama rushwa vile. Wasipotoa ushirikiano wananchi wataambiwa. Hivi wewe unaijua kazi ya mbunge na diwani? Kama hapana soma katiba ya jamhuri ya Muungano.
 
S

Solomon David

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2009
Messages
1,148
Likes
1
Points
0
S

Solomon David

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2009
1,148 1 0
Haisaidii anaona aibu kujitokeza mbele ya watu, atawaambia nn wana CHADEMA ambao aliwahakikishia ushindi na hakuupata ? . Kwa hiyo sinto shangaa sana kwa yeye kujitokeza kwani zama zake zimeisha ni aibu yakushindwa ndio inayo muhukumu.
madrassa al sul wewe
 
J

Jafar

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2006
Messages
1,138
Likes
13
Points
0
J

Jafar

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2006
1,138 13 0
Kuhudhuria au kutohudhuria hakubadirishi matokeo ya kuchakachuliwa. Cha msingi uchaguzi wa raisi kura zirudiwe kuhesabiwa upya kwanza.
 
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
8,385
Likes
2,449
Points
280
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
8,385 2,449 280
Haisaidii anaona aibu kujitokeza mbele ya watu, atawaambia nn wana CHADEMA ambao aliwahakikishia ushindi na hakuupata ? . Kwa hiyo sinto shangaa sana kwa yeye kujitokeza kwani zama zake zimeisha ni aibu yakushindwa ndio inayo muhukumu.
Huu ni ushabiki na sioni point yoyote kwenye thesis yako.
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,451
Likes
31,735
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,451 31,735 280
Ww subiri RAIS WAKO WA UKWELI AAPISHWE KESHO, ACHA LONGOLONGO, NA ATAKUONGOZA MPAKA 2015, HALAFU ATAKUJA MWINGINE KUTOKA CCM TENA, ATAKUONGOZA 2015-2025
foleni tutapanga wote, tutapigika wokte kwa aka 5 ,hata wamama wako wakiwa wajwazito watapanda bajaji vile vile ss sijui unashangilia nn hapa
 
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
6,868
Likes
154
Points
160
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
6,868 154 160
foleni tutapanga wote, tutapigika wokte kwa aka 5 ,hata wamama wako wakiwa wajwazito watapanda bajaji vile vile ss sijui unashangilia nn hapa
bajaji zenyewe zipo?
 
N

Nationalist

Member
Joined
Dec 3, 2008
Messages
30
Likes
0
Points
0
N

Nationalist

Member
Joined Dec 3, 2008
30 0 0
Quote Originally Posted by GeniusBrain View Post
Ww subiri RAIS WAKO WA UKWELI AAPISHWE KESHO, ACHA LONGOLONGO, NA ATAKUONGOZA MPAKA 2015, HALAFU ATAKUJA MWINGINE KUTOKA CCM TENA, ATAKUONGOZA 2015-2025

Genius brain kweli nimeamini kuwa wewe ni mbayuwayu!!
 
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2009
Messages
9,254
Likes
800
Points
280
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2009
9,254 800 280
mkumbusheni anywe dawa maana ni msahaulifu sana

vinginevyo kesho ataanguka tena kama ilivyotokea juzi aliporud toka zenji shauri yake...
 
K

Kiti

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
241
Likes
12
Points
35
K

Kiti

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
241 12 35
Siyo Slaa tu, Wengi hata kwenye TV hatuna time kuangalia uchakachuaji ukihalalishwa na katiba. Mwogopeni Mungu Jamani
 
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,439
Likes
22
Points
135
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,439 22 135
Mmeshindwa nyamazeni, kwani hamna ubavu wakupambana na CCM nyie. Mlidhania RAIS anachaguliwa kwa vi sms vya humu JF ? mlijipa hope wenyewe kuwa slaa anashinda. Napenda mumpe urais wa JF, hapo vipi ? si unamfaaa?
Hv we GeniusBrain... kila post unayo tuma watu wana criticise hujisikii aibu, halafu acha mizaha humu ndani watu tupo kwa ajilli ya kuelimishana.... pumbafu mkubwaa
 

Forum statistics

Threads 1,239,157
Members 476,439
Posts 29,344,215