Dr. Slaa afanya mazungumzo na Balozi wa Marekani


Brooklyn

Brooklyn

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2009
Messages
1,460
Likes
51
Points
145
Brooklyn

Brooklyn

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2009
1,460 51 145
Wadau kuna jamaa kanihabarisha kuwa leo asubuhi Mh. Dr. Slaa alionekana akipokewa na RSO wa ubalozi wa Marekani pale ubalozini. Bado hajafahamu nini kilizungumzwa katika mkutano huo.

Mwenye habari zaidi atujuze.

By the way, Serikali ya marekani imeshampongeza JK kwa ushindi?
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,612
Likes
610,864
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,612 610,864 280
By the way, Serikali ya marekani imeshampongeza JK kwa ushindi?
Wampongeze kwa kumpora Dr. Slaa Uraisi? Marekani ni nchi makini siyo kama sisi ambao kwa kofia, fulana na khanga au kibaba cha unga unapelekeshwa kama pia.............
 
PayGod

PayGod

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2008
Messages
1,258
Likes
5
Points
135
PayGod

PayGod

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2008
1,258 5 135
Baada ya viongozi wa DINI , sasa, ni mabalozi, ok ngoja tusubiri siku ile ambayo dr atakuja kwenye press conference na KUDADAVUA kuhusu UCHAKACHUAJI uliofanywa na CCM
 
Brooklyn

Brooklyn

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2009
Messages
1,460
Likes
51
Points
145
Brooklyn

Brooklyn

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2009
1,460 51 145
Bado upepo wa kisiasa Tanzania haijatulia....hata JK na CCM yake naamini bado hawajajua next move ya Dr. Slaa!! Jk anaweza kuwa surprised, tusubiri tuone!!
 
F

Fishyfish

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
231
Likes
0
Points
0
F

Fishyfish

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
231 0 0
By the way, Serikali ya marekani imeshampongeza JK kwa ushindi?
It would be incredibly foolish of President Obama to associate himself with this government.
 
M

mambomengi

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2009
Messages
829
Likes
24
Points
35
M

mambomengi

JF-Expert Member
Joined May 16, 2009
829 24 35
Tegemea Robert Gibbs (Mwandishi wa Habari wa Obama) kuulizwa swali linalohusu JK na uchakachuaji wa kura mara akirejea toka India.
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
44,212
Likes
29,064
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
44,212 29,064 280
Wadau kuna jamaa kanihabarisha kuwa leo asubuhi Mh. Dr. Slaa alionekana akipokewa na RSO wa ubalozi wa Marekani pale ubalozini. Bado hajafahamu nini kilizungumzwa katika mkutano huo.

Mwenye habari zaidi atujuze.
By the way, Serikali ya marekani imeshampongeza JK kwa ushindi?
naona moshi tayari .......lazima kiwake
 
C

Chesty

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2009
Messages
3,115
Likes
743
Points
280
C

Chesty

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2009
3,115 743 280
Na akipongezwa mtasema nini.
 
Superman

Superman

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2007
Messages
5,702
Likes
104
Points
160
Superman

Superman

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2007
5,702 104 160
Wadau kuna jamaa kanihabarisha kuwa leo asubuhi Mh. Dr. Slaa alionekana akipokewa na RSO wa ubalozi wa Marekani pale ubalozini. Bado hajafahamu nini kilizungumzwa katika mkutano huo.

Mwenye habari zaidi atujuze.

By the way, Serikali ya marekani imeshampongeza JK kwa ushindi?
Iliripotiwa kabla au wakati wa Kutangaza matokeo Dr. Slaa pia alikutana na maofisa wa balozi mbalimbali.

Let us wait and see what will come out.
 
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2009
Messages
11,274
Likes
1,978
Points
280
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2009
11,274 1,978 280
Wadau kuna jamaa kanihabarisha kuwa leo asubuhi Mh. Dr. Slaa alionekana akipokewa na RSO wa ubalozi wa Marekani pale ubalozini. Bado hajafahamu nini kilizungumzwa katika mkutano huo.

Mwenye habari zaidi atujuze.

By the way, Serikali ya marekani imeshampongeza JK kwa ushindi?
UN wamempongeza JK hiyo inatosha kabisa
 
P

PapoKwaPapo

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2008
Messages
380
Likes
3
Points
0
P

PapoKwaPapo

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2008
380 3 0
UN wamempongeza JK hiyo inatosha kabisa
UN wanamaana basi.....wamempongeza raisi wa Afriganstan bana..........Slaa mambambano bano yanaendelea, hii ni good move kwa upinzani next tie ccm watajifikiria mara mbili mbili
 
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
13,531
Likes
19,492
Points
280
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
13,531 19,492 280
Tutajiuliza kwa nini wamechelewa sana kumpongeza?
Very right answer, hivi kupongeza kunachukua siku ngapi ina maana Marekani bado inajiuliza ipongeze au isipongeze.
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
44,212
Likes
29,064
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
44,212 29,064 280
UN wanamaana basi.....wamempongeza raisi wa Afriganstan bana..........Slaa mambambano bano yanaendelea, hii ni good move kwa upinzani next tie ccm watajifikiria mara mbili mbili
Papokwapapo
 
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
13,531
Likes
19,492
Points
280
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
13,531 19,492 280
UN wamempongeza JK hiyo inatosha kabisa
UN wao ni too general kupongeza kwao kunaweza kuwa na maana ya kuendeleza amani ya maziwa makuu, wao huwa hawachagui, yeyote atakayeshinda leo wataipongeza Israel kesho wataipongeza Palestina and vice versa.
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,445
Likes
388
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,445 388 180
Ninafarijika sana na kila move ya Dr. Slaa.
Naamini rais wetu wa ukweli anatujali sana. Anafahamu tupo nyuma yake ndo maana anajiamini. sisi tunajiamini kwa sababu yake.
Long live Slaa. mjenzi makini wa taifa
 
G

Godwine

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2010
Messages
1,369
Likes
45
Points
145
G

Godwine

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2010
1,369 45 145
nadhani ni wakati wa watanzania kuacha tofauti zetu na kufanya kazi kwa bidii. marekani ni taifa kama mataifa mengine kwahiyo sidhani kwamba wao ndio wanaotupa maelekezo ya kufanya dhidi juu ya nchi yetu.sisi tuko huru na tunajua ya kuwa chaguzi wetu haukuwa huru na haki laikini kwa faida ya taifa letu tuvunje makundi , mbona wao BUSH alipomdhulumu all gore sisi hatukushirikishwa kwenye mahamuzi yao. tusiwe na fikara za kikoloni . tufute tofauti zetu tujenge nchi yetu ni wakati wa kujenga mahusiano mema kwa vyama vyote vya kisiasa
 
coby

coby

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2008
Messages
342
Likes
1
Points
35
coby

coby

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2008
342 1 35
nadhani ni wakati wa watanzania kuacha tofauti zetu na kufanya kazi kwa bidii. marekani ni taifa kama mataifa mengine kwahiyo sidhani kwamba wao ndio wanaotupa maelekezo ya kufanya dhidi juu ya nchi yetu.sisi tuko huru na tunajua ya kuwa chaguzi wetu haukuwa huru na haki laikini kwa faida ya taifa letu tuvunje makundi , mbona wao BUSH alipomdhulumu all gore sisi hatukushirikishwa kwenye mahamuzi yao. tusiwe na fikara za kikoloni . tufute tofauti zetu tujenge nchi yetu ni wakati wa kujenga mahusiano mema kwa vyama vyote vya kisiasa
Hujanishawishi bado kujenga mahusiano na CCM?! Tangu lini mjima akawa na uhusiano mwema na bepari?? Yaani napenda maisha yawe magumu zaidi na zaidi kwa miaka mi5 ijayo ili watanzania labda tujifunze kuwa kuikumbatia CCM ni maafa
 

Forum statistics

Threads 1,205,558
Members 457,980
Posts 28,197,821