Dr. Siame Mbozi Magharibi Apumulia Mashine | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Siame Mbozi Magharibi Apumulia Mashine

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Whisper, Nov 1, 2010.

  1. Whisper

    Whisper JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 502
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Habari zilizopatikana alfajiri hii zinathibitisha ya kuwa hali ya kisiasa kwa Mbunge wa CCM Dr. Siame si nzuri baadaya kuachwa Mbali na Mgombea wa CHADEMA. Figures zitafuata punde!
     
  2. c

    chanai JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tupakulie figure please
     
  3. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    lete fig mkuuu
     
  4. M

    Mkulima JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 698
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 60
    Huyo alikuwa amekaliwa kooni na jimboni lake ni katika majimbo manne ya Mbeya ambayo CHADEMA wanaweza kushinda. Mengine ni Mbeya mjini ambalo wameshinda, Mbeya vijijini na Mbalali.
     
Loading...