Dr Shein Huyooo!


E

Engineer Mohamed

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2007
Messages
461
Likes
3
Points
0
E

Engineer Mohamed

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2007
461 3 0
Shein aenda Denmark, Uingereza

2008-04-15 10:33:26
Na Mwandishi Wetu

Makamu wa Rais, Dk. Ali Mohammed Shein, jana aliondoka nchini kwenda Copenhagen, Denmark na London, Uingereza kwa ziara ya kikazi ya siku tano.

Taarifa iliyotolewa jana kwa vyombo vya habari na ofisi ya Makamu wa Rais ilieleza, akiwa nchini Denmark, Dk. Shein atamwakilisha Rais Jakaya Kikwete kwenye mkutano wa kwanza wa Kamisheni ya Afrika unaotarajiwa kufanyika kesho.

Kamisheni hiyo ya Afrika ambayo imebuniwa na serikali ya Denmark, inalenga kuyapa msukumo na kipaumbele masuala ya ukuaji wa uchumi na ajira barani Afrika katika ngazi ya kimataifa.

Kwa mujibu wa taarifa hiyo, mbali na kuhudhuria kikao hicho, Makamu wa Rais pia atakutana na baadhi ya viongozi wa Denmark akiwemo Waziri Mkuu Bw. Anders Fogh Rasmussen na Waziri wa Mambo ya Nje, Dk. Per Sting Moller
Nchini Uingereza ambako atawasili keshokutwa asubuhi, Dk. Shein anatarajiwa kuwa mgeni rasmi katika mkutano wa uwekezaji ambao utafanyika baadae mchana na jioni atahudhuria chakula cha jioni kilichoandaliwa kwa heshima yake na waandaaji wa mkutano huo.

Siku inayofuata Makamu wa Rais atazindua `forum` ya watanzania waishio nje ambapo anatarajiwa kuelezea dhamira ya serikali ya kushirikiana na kusaidia namna Watanzania waishio nje wanavyoweza kutoa mchango wao katika maendeleo humu nchini.

Makamu wa Rais anatarajiwa kurejea nchini Jumamosi ijayo.
 
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
4,699
Likes
101
Points
145
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
4,699 101 145
Hii imekata kebe yote!!! kama nijuavyo hii safari ni ya kitaifa... haijalishi ameenda JMK au AMS!

Wale watu wa kuhesabu safari za Rais kazi kwenu!!!
 
M

Mfwatiliaji

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
1,325
Likes
5
Points
0
M

Mfwatiliaji

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
1,325 5 0
Kwani Kikwete amepatwa na udhuru gani? I mean yuko wapi kwa sasa maana haya mambo yanatuchanganya.
Na mkutano wa dharura Zambia alikwenda pia?
 
M

MMASAI

Member
Joined
Feb 9, 2008
Messages
28
Likes
0
Points
0
M

MMASAI

Member
Joined Feb 9, 2008
28 0 0
Kwani Kikwete amepatwa na udhuru gani? I mean yuko wapi kwa sasa maana haya mambo yanatuchanganya.
Na mkutano wa dharura Zambia alikwenda pia?
Amejialika USA kuzungumzia swala la Zim wakati waafrika wenzake wako Zambia. Ameogopa kupita Denmark na U.K. kwa ajili ya issue ya Chenge kwa sababu wabunge wa huko wamepamba moto wanadai misaada inayokuja bongo inaishia kwa viongozi.Kinachoshangaza zaidi magazeti yetu ya bongo yaliaandika suala la Chenge lakini wakasema tunamjua lakini jina tunalihifadhi lakini magazeti ya hawa wenzetu wajibikaji wametaja jina lake ndipo magazetti yetu bongo yakatoa jina nina wasiwasi hata magazeti yetu yana wahifadhi hawa mafisadi.
 
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
2,505
Likes
32
Points
135
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
2,505 32 135
Ni Bora Mzee Wa watu akapumzike kwanza,

Je ingekuwa vipi kama Lowassa angekuwapo mpaka leo,wakati Mkuu wa nchi hayupo na makamu wa Rais hayupo.Je angemteua M.M Mwanakijiji kuwa Katibu Mkuu wa Wizara ya miundo Mbinu??

Mzee wa kasungura Bwana
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,407
Likes
5,796
Points
280
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,407 5,796 280
Du ina maana Pinda sasa yeye ndiye?aminiaa jamaa anatisha sana kwa sasa......balaa sana ...sasa hao kina Chenge watadhibitiwa kwa tamko la Pinda?
 
BabaH

BabaH

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2008
Messages
703
Likes
7
Points
35
BabaH

BabaH

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2008
703 7 35
Amejialika USA kuzungumzia swala la Zim wakati waafrika wenzake wako Zambia. Ameogopa kupita Denmark na U.K. kwa ajili ya issue ya Chenge kwa sababu wabunge wa huko wamepamba moto wanadai misaada inayokuja bongo inaishia kwa viongozi.Kinachoshangaza zaidi magazeti yetu ya bongo yaliaandika suala la Chenge lakini wakasema tunamjua lakini jina tunalihifadhi lakini magazeti ya hawa wenzetu wajibikaji wametaja jina lake ndipo magazetti yetu bongo yakatoa jina nina wasiwasi hata magazeti yetu yana wahifadhi hawa mafisadi.
Hili sio la kuhuliza mkubwa
Vyombo vya habari vya Tanzania vina matatizo sana tena sana, hakuna hata chombo kimoja kinaweza kuweka mambo wazi wazi hata siku moja, isipokuwa JF tu
Si unakumbuka mambo ya Dr Slaa pale mwembe yangu alipowaanika Mafisadi laivu, lakini hakuna chombo cha habari kilichodhubutu tutaja majina hayo yaliyotajwa na Dr Slaa

Haya angalia yanayoendela sasa hivi kuhusu kamati duni za Kikwete, hawataji wahusika hata siku moja, watakupa maelezo ya kinafiki bila wahusika kutajwa

Taaluma ya habari bado aijawakaa hawa jamaa vizuri, kwanza wanashindwa kutumia uwezo wao katika kuijulisha jamii hali halisi ya mambo
 
M

Mwakilishi

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
484
Likes
11
Points
0
M

Mwakilishi

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
484 11 0
Hivi rais wetu vipaumbele vyake vimekaajekaaje? Yaani anakimbilia US kuongelea maswala ya Zimbabwe wakati ya Zanzibar tu hapo nyumbani kwake anayapiga chenga? Ndio maana alishawahi kusema "ukiitwa na wakubwa(akimaanisha Bush, Blair et. al) utakataa?" kumbe ndio keshajipachika ukibaraka...

It's about time someone drilled some commonsense into the head of this sorry excuse of a president!
 
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2006
Messages
4,818
Likes
61
Points
145
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined May 4, 2006
4,818 61 145
Baadhi ya sponsors wa Diaspora forum wamejitoa baada ya kusikia JK haji. Walikuwa wanategemea publicity na kupiga picha na JK.

Inasemekana pia kuna Wahindi wengi waliomba ubalozi ili wakutane na JK, baada ya kuona ni Shein, wakaomba majina yao yaondolewe.

Shein kaambiwa, lakini yeye kasema kwanza huwa hataki kukutana na watu wa namna hiyo maana wanatanguliza interests zao mbele.

Hao ndio aina ya watu ambao Watanzania tuna deals nao. Shein ni makamu wa rais, lakini wao wanaona biashara ni kuonana na JK tu.

Inaelekea hata ubalozi umechukizwa na vitendo hivyo. Huenda huko mbele ni wale wavumilivu, waliokubali kuendelea kushiriki kwenye forum hata baada ya kusikia JK haji ndio watapewa nafasi huko mbeleni ya kuonana na JK

Habari zingine zinasema, Shein kawaambia mawaziri na wasaidizi wengine ambao alikuwa nao Denmark warudi TZ maana hawana kazi za kufanya London. Hataki waendelee kuunguza pesa za walala hoi.

Huyu Shein kakaa na fisadi Mkapa lakini hakuna hata tope moja lililo mrukia, inaeleke jamaa ni msafi mno. Ndio maana matapeli wa London wanaona
hakuna deal.

Mwana JF, Yebo Yebo, kesho ana nafasi kubwa kwenye forum, wana JF jiandaeni mkao wa kula.

Ndio hayo tu wakuu kwa leo.
 
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
7,614
Likes
226
Points
160
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
7,614 226 160
Kikwete amepoteza urafiki na wazungu ,wamemshitukia kuwa hana ukweli juu ya feza iliyotafunwa ,ndio sasa anajielekezesha kwa wachina ,wandugu huo ndio ukweli na mtaona siku hizi kuwa safari zote za ulaya zitakufa yaani sasa wanamwona ni kibaka tu.
 
Dua

Dua

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2006
Messages
2,481
Likes
28
Points
135
Dua

Dua

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2006
2,481 28 135
Kwa nini MKAPA (Che-nkapa) alipoacha madaraka aliwasihi wana CCM wenzake wamwache Shein aendelee kuwa makamu wa rais? Je, walikuwa na deal gani pamoja?

Kama shein ni msafi inakuwaje yote haya yanatokea na yeye amekaa tu anangoja nini kulinusuru taifa na hawa Mafisadi.
 
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined
Nov 5, 2006
Messages
9,294
Likes
3,027
Points
280
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined Nov 5, 2006
9,294 3,027 280
...jamani mimi nashauri hii miaka miwili iliyobaki wamalizie ,,,,dr shein ..kama kaimu rais..na pinda...at least tunaweza kuwaelewa...
 
J

Jamco_Za

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2007
Messages
1,321
Likes
35
Points
145
J

Jamco_Za

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2007
1,321 35 145
Baadhi ya sponsors wa Diaspora forum wamejitoa baada ya kusikia JK haji. Walikuwa wanategemea publicity na kupiga picha na JK.

Inasemekana pia kuna Wahindi wengi waliomba ubalozi ili wakutane na JK, baada ya kuona ni Shein, wakaomba majina yao yaondolewe.

Shein kaambiwa, lakini yeye kasema kwanza huwa hataki kukutana na watu wa namna hiyo maana wanatanguliza interests zao mbele.

Hao ndio aina ya watu ambao Watanzania tuna deals nao. Shein ni makamu wa rais, lakini wao wanaona biashara ni kuonana na JK tu.

Inaelekea hata ubalozi umechukizwa na vitendo hivyo. Huenda huko mbele ni wale wavumilivu, waliokubali kuendelea kushiriki kwenye forum hata baada ya kusikia JK haji ndio watapewa nafasi huko mbeleni ya kuonana na JK

Habari zingine zinasema, Shein kawaambia mawaziri na wasaidizi wengine ambao alikuwa nao Denmark warudi TZ maana hawana kazi za kufanya London. Hataki waendelee kuunguza pesa za walala hoi.

Huyu Shein kakaa na fisadi Mkapa lakini hakuna hata tope moja lililo mrukia, inaeleke jamaa ni msafi mno. Ndio maana matapeli wa London wanaona
hakuna deal.

Mwana JF, Yebo Yebo, kesho ana nafasi kubwa kwenye forum, wana JF jiandaeni mkao wa kula.

Ndio hayo tu wakuu kwa leo.
Huyu Mzee stand to be clean sijui kama kuna mtu ana issue za madeal yake, as far as i know this man is clean pampja na kukaa na mlafi wa mali za umma Che nkapa
 
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined
Nov 5, 2006
Messages
9,294
Likes
3,027
Points
280
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined Nov 5, 2006
9,294 3,027 280
Kwa nini MKAPA (Che-nkapa) alipoacha madaraka aliwasihi wana CCM wenzake wamwache Shein aendelee kuwa makamu wa rais? Je, walikuwa na deal gani pamoja?
..mkapa alijua kuwa shein yupo serious na kazi na haingiliki....huku akijua udhaifu wa kikwete alijua kuwa dr shein angemsaidia kuuziba....

..lakini tukubali watu wote jk aliokuwa anashauriwa na mkapa na idara iliyopita ...ni hawa dr shein na pinda ..na ndio at least wamebakiwa wasafi kwenye serikali yake...hawa alioingia nao kina..rostam,meghji,lowassa,chenge ...membe..anaowabeba naona kweli wazee walikuwa right hawafai!!
 
K

Kalamu

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2006
Messages
874
Likes
3
Points
0
K

Kalamu

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2006
874 3 0
Baadhi ya sponsors wa Diaspora forum wamejitoa baada ya kusikia JK haji. Walikuwa wanategemea publicity na kupiga picha na JK.

Inasemekana pia kuna Wahindi wengi waliomba ubalozi ili wakutane na JK, baada ya kuona ni Shein, wakaomba majina yao yaondolewe.

Shein kaambiwa, lakini yeye kasema kwanza huwa hataki kukutana na watu wa namna hiyo maana wanatanguliza interests zao mbele.

Hao ndio aina ya watu ambao Watanzania tuna deals nao. Shein ni makamu wa rais, lakini wao wanaona biashara ni kuonana na JK tu.

Inaelekea hata ubalozi umechukizwa na vitendo hivyo. Huenda huko mbele ni wale wavumilivu, waliokubali kuendelea kushiriki kwenye forum hata baada ya kusikia JK haji ndio watapewa nafasi huko mbeleni ya kuonana na JK

Habari zingine zinasema, Shein kawaambia mawaziri na wasaidizi wengine ambao alikuwa nao Denmark warudi TZ maana hawana kazi za kufanya London. Hataki waendelee kuunguza pesa za walala hoi.

Huyu Shein kakaa na fisadi Mkapa lakini hakuna hata tope moja lililo mrukia, inaeleke jamaa ni msafi mno. Ndio maana matapeli wa London wanaona
hakuna deal.

Mwana JF, Yebo Yebo, kesho ana nafasi kubwa kwenye forum, wana JF jiandaeni mkao wa kula.

Ndio hayo tu wakuu kwa leo.
Shein ninamwamini kabisa. Ni system tu ya chama chao ndio haimruhusu am-challenge Kikwete uchaguzi ujao. Hata ile 'modesty' yake nadhani haiwezi kumruhusu kufanya hivyo. What a pity!

Hao wahindi waliojitoa ndio mafisadi hao. Ubalozi ututajie majina yao, na wasiruhusiwe kamwe kuja kutuibia mali zetu kwa kisingizio cha kuwekeza.
 
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2006
Messages
12,659
Likes
92
Points
0
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2006
12,659 92 0
Huyu Mzee stand to be clean sijui kama kuna mtu ana issue za madeal yake, as far as i know this man is clean pampja na kukaa na mlafi wa mali za umma Che nkapa
1. Muungwana, kule Chamwino mbele ya wakulu wa ccm, aliambiwa achague pm, akmachagua lowassa, wakulu wakamjia juu sana kuwa haiwezekani, akasema kuwa hilo halina mjadala, wakaishia kukubali,

2. Alipoambiwa makamu, akasema either awe meghji, khatibu, au shamuhuna, wakulu wote waliokuwepo wakagoma, ikakubaliwa kuamuliwa kesho yake kwenye kikao cha cc, walipofika kule mkapa akawaomba salmin na mwinyi, watoke chemba ili wao wawili waamue nani awe!

Waliporudi, waliamua huyu mkulu aendelee, sababu muhimu ni kwamba hana makuu wala ambitions za urais, kwa sababu aliombwa na mapema na baadhi wakulu achukue fomu ya urais akakataa kata kata, tena kwa very strong arguments, moja wapo ikiwa ni yeye atawafanya nini mafisadi, hasa wa kutoka bara ambao wamekuwa wakijifanyia wanachotaka in all their political career, akawauliza yeye ni nani wakuja kuwasafisha, ndipo kwa mara ya kwanza alipojiwekea heshima nzito sana na wakulu, ndio maana mpaka leo bado anasimama akiwa clean na with more moral authority, ingawa huwa hasemi kabisa kwenye vikao muhimu.

Lakini ni a clean leader na anafaaa kwa sababu ana mawazo ya mapinduzi, ingawa pamoja na kwamba haisemwi sana au kabisa, ukweli ni kwamba wa-Tanzania, tungekuwa better off na rais kama Marehemu Omari Juma angekuwepo, maana that was a leader, uliza wakulu wote huko cc vitu vyake akiwa hai, nakumbuka siku moja nilimwambia mlizni wake mmoja twende shopping akanijibu kuwa sio wakati anamlinda Omari juma, labda viongozi wengine, akaniambia usicheze na huyu mpemba, Mungu amlaze mahali pema, na inaeleweka wazi wala sio siri kuwa ndiye aliyetakiwa kupewa ukulu Anyways,


Mungu Aibariki Tanzania!
 
K

KakindoMaster

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2006
Messages
1,351
Likes
58
Points
145
K

KakindoMaster

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2006
1,351 58 145
Mkuu FMES
Sisi Wengine ni wadogo sana. Lakini huwa tunakaa hapa ni kwa sababu ya maneno ya busara kama haya.
 
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2006
Messages
8,570
Likes
119
Points
0
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2006
8,570 119 0
Wote tunajua ..viongozi toka Pemba sikuzote huwa ni SAFI

hivi mnamkumbuka mzee IDRISSA ABUL WAKIL aka BABU?

hivi familia yake inatunzwa au ndio wameachwa tuuu

 
Gamba la Nyoka

Gamba la Nyoka

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2007
Messages
6,920
Likes
7,529
Points
280
Gamba la Nyoka

Gamba la Nyoka

JF-Expert Member
Joined May 1, 2007
6,920 7,529 280
Waliporudi, waliamua huyu mkulu aendelee, sababu muhimu ni kwamba hana makuu wala ambitions za urais, kwa sababu aliombwa na mapema na baadhi wakulu achukue fomu ya urais akakataa kata kata, tena kwa very strong arguments, moja wapo ikiwa ni yeye atawafanya nini mafisadi, hasa wa kutoka bara ambao wamekuwa wakijifanyia wanachotaka in all their political career, akawauliza yeye ni nani wakuja kuwasafisha, ndipo kwa mara ya kwanza alipojiwekea heshima nzito sana na wakulu, ndio maana mpaka leo bado anasimama akiwa clean na with more moral authority, ingawa huwa hasemi kabisa kwenye vikao muhimu.
mkuu field Marshal hii argument ya mzee Shein naikataa kabisa. yeye hapo alipo yupo katika line ya kuwa prizidaa wetu. at any time T yeye anaweza kulikwaa rungu kwa mujibu wa katiba, kama alikataa uraisi kwa hoja ya kwamba atawafanya nini mafisadi sasa kwa nini akubali umakamu wa Raisi?.
kama kweli alitoa hiyo argument basi mimi ninadhani hiyo argument siyo nzito sana.kwa hiyo ina maana pindi anapokaimu uraisi suala la kuwashughulikia mafisadi huwa halimo katika agenda yake au?.

Ila frankly speaking tulipompoteza marehemu dk Omar Ali Juma lile lilikuwa ni pengo kubwa sana kwa Taifa. unajua yule mzee alikuwa hata akiongea mtu unafeel kabisa kwamba huyu ni mtu mwenye kujali watu, unahisi kabisa sauti ile inatoka ndani ya roho.

Rest in peace dk Omar, may the Almighty God rest your soul in peace.
 
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
7,614
Likes
226
Points
160
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
7,614 226 160
Kuwa na watu aina hii ni hatari ,je huyu jamaa amewahi kuukemea ufisadi si ajabu ikawa hata hajui lililopo ,maana kila wakati ni kama mtu yupo usingizini tu ,hivi anaelekea akiwepo ofisini na hana la kufanya basi inawezekana kabisa seketari wake akawa anasikia mkoromo wa mbali.
Kiongozi huyu hafai kwa nchi inayotafuta maendeleo kwa nchi ambayo imo katika misukosuko,kwa nchi ambayo imejaa viongozi wezi ,sasa hivi aulizwe anawajibika vipi ,anamsaidia vipi Raisi na Wananchi wake juu ya suala kama hili lililoikumba nchi la kumegwamegwa uchumi wake na watu wasioheshimu umasikini wao au watu wasioridhika na umasikini wao ambao wamegeuza Serikali sehemu ya kufanya mambo yao binafsi.
Shein inabidi ajiuzulu kwani inaonekana kabisa hawezi kuilinda nafasi aliyopo wala kuitetea,ameshindwa kikazi au sehemu aliyopo hailingani na utendaji wa ngazi hiyo,hivi huyu jamaa kama makamo wa raisi anao ubavu wa kumwajibisha mtu ,je anaweza kuutumia ni lini alilihutubia Taifa ?
Halafu mnasema anafaa kuwa Raisi hao machachari inaonekana kushindwa ,huyu si ndio itakuwa watu wanafika na gari na kuisafisha benki kuu mpaka fanicha watakongoa.
Huyu anakula feza ya Umma bure ,yaani naweza kusema ni katika wale wanaosema wacha wafanye wanavyotaka ikifika mwisho wa mwezi yeye anachoosha mkono tu kupokea kitita chake.Hii ni aina ya viongozi ambao pia wamo katika Serikali ya Kikwete ni ufisadi pia kwani hawana mchango wa aina yeyote ,mambo ambayo yanatakiwa yawe yanafanywa na meya ankwenda kufanya yeye ,umeona wapi mambo haya Makamo wa Raisi anakwenda kufungua soko ,anakwenda kufungua jengo haya si mambo ya kufanywa na makamo wa Raisi ,mambo ya kuweka majiwe ya msingi haya ni mambo ya wakuu wa wilaya na mikoa au hao mimeya.
Huyu anatakiwa kazi yake iwe anaweza kuwaita mawaziri na kuwaweka kiti moto,kuwaita wakuu wa mikoa kuwaweka kiti moto kuwaita wakuu wa polisi kuwaweka kiti moto , kuzunguluka nchi nzima kuwaweka viti moto wakuu wa mashirika ya umma na yanayomilikiwa na serikali ,isingelifika hali hii tuliyonayo ya kuzuka baadhi ya makampuni eti yanamilikiwa na serikali wakati serikali yenyewe haiyajui ,wanabaki kurushiana mpira ,tatizo ni hili la kuwa na viongozi wasio wajibika na kuhusika katika mambo muhimu ,viongozi ambao hawawezi kumkea mtu , hawawezi kutenganisha uswahiba na kazi waliyokabidhiwa ,wanashindwa kutenganisha urafiki uliopo kazini na katika vilabu vya pombe unategemea nani atamuwajibisha nani.
Kiongozi ni yule ambae anabadilika na kutenganisha kazi na urafiki,unapokuwa katika Uongozi unahakikisha unakuwa na sura nyengine na unapokuwa kwenye uswahiba unakuwa na sura nyengine..wanasema unapokuwa katika uongozi unatakiwa uwe unalinda tonge yako na usikaribishe kitu ambacho kitahatarisha tonge yako kuharibika na kutofika mdomoni.
Unapokuwa katika uongozi ni lazima uheshimike na kutoingiliwa katika maamuzi ya kiungozi katika utekelezaji na hapo ndipo unapojenga nguvu ya Uongozi kiongozi ni lazima aogopwe anapokuwa kazini ni lazima awe na amri juu ya maamuzi yake na sio kuwa kiongozi legelege ,ionekane anachokiamrisha kinatekelezwa kwa wakati.
 

Forum statistics

Threads 1,238,893
Members 476,226
Posts 29,335,882