Dr. Shein aenda Uingereza kwa ziara Maalum. Swali, kaenda kama nani? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Shein aenda Uingereza kwa ziara Maalum. Swali, kaenda kama nani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Return Of Undertaker, Jul 1, 2012.

  1. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1,869
    Likes Received: 4,533
    Trophy Points: 280
    [h=1]Dr. Shein Aenda Uingereza Kwa Ziara Maalum[/h][​IMG]
    Rais wa zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi Dk.Ali Mohamed Shein,akiagana na Makamu wa Pili wa Rais Balozi Seif Ali Iddi pamoja na viongozi wengine katika Uwanja wa Ndege wa Kimataifa wa Abeid Amani Karume,akielekea Nchini Uingereza kwa Ziara maalum,katika safari hiyo Dk. Shein amefuatana na Mkewe Mama Mwanamwema Shein. [Picha na Ramadhan Othman,Ikulu.]



    Swali Uingereza kaenda kama nani na ziara maalum ndo ipi hiyo? Au kaenda kumwakikisha Vasco Dagama
     
  2. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kama mwenyekiti wa Jimbo la Zanzibar
     
  3. M

    Makupa JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,741
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    kama rais wa Zanzibar
     
  4. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    viongozi wetu wajanja sana...wanapenda kusafiri na wake zao ili allowance yao wanayolipwa iwe kubwa zaidi
     
  5. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,610
    Likes Received: 411
    Trophy Points: 180
    ZNZ = KIGOMA by Nahodha, so anaenda kama mkuu wa mkoa wa ZNZ ndani ya TZ.
     
  6. S

    SubiriJibu JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2012
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 289
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Sasa kama kwa Kiswahili zile states za Marekani tunaziita kwamba ni "majimbo" basi Zanzibar nayo ni "Jimbo" .

    Hivyo, Dr. Shein is the Governor of Zanzibar similar to Schwarzenegger who was Governor of California from 2003 to 2011.

    Hivyo, wala sipati kigugumizi kusema kuwa Dr. Shein aliyeenda Ulaya ni "Gavana wa Zanzibar" maana tafsiri za kiswahili zinanilinda.
     
  7. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #7
    Jul 1, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Haaahaaahaaaaa! Kwa sababu tunaambiwa kuwa wazenji wana msimamo mmoja kuhusiana na muungano, na kwa sababu tunaambiwa kuwa sultan wa zenji anaishi Uingereza, bila shaka atakuwa ameenda kujadili naye mikakati ya uamsho watoke vipi!
    SWALI LA KIZUSHI: Kwa nini viongozi wa mapinduzi ya zenji hawakumkamata sultan na wenzake wawapeleke Mabwepande wakawang'oe meno na kucha kwa koleo?! Au technic hii haikuwepo enzi hizo???
     
  8. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #8
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 2,247
    Likes Received: 815
    Trophy Points: 280
    Umeshasema ni mwenyekiti wa baraza la SMZ, Kaenda kuzitoa zile bendera kwenye melikebu za Iran, kwani mabepari hawataki kutuona tunaendelea na siasa zetu za kutofungamana na upande wowote!!
     
  9. J

    John W. Mlacha Verified User

    #9
    Jul 1, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,516
    Likes Received: 535
    Trophy Points: 280
    gavana wa jimbo la Zanzibar.. Kwanza yeye mwenyewe anafurahia na kasema ataulinda muungano
     
  10. F

    FUSO JF-Expert Member

    #10
    Jul 1, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 10,499
    Likes Received: 915
    Trophy Points: 280
    katumwa kwenda kutafuta madaktari wa dharura...
     
  11. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #11
    Jul 1, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,923
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    .
    :biggrin1:
     
  12. H

    Hydrobenga JF-Expert Member

    #12
    Jul 1, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 1,124
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wanajeshi wa uingereza walimtorosha
     
  13. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #13
    Jul 1, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Back to the Topic: Dr. Shain amekwenda Ughaibuni Uingereza kama nani?
     
  14. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #14
    Jul 1, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Pumba!
     
  15. Bilionea Asigwa

    Bilionea Asigwa JF-Expert Member

    #15
    Jul 1, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,591
    Likes Received: 9,527
    Trophy Points: 280
    kaenda ulaya kuwaomba wakulu wamuonee huruma MUKULU wamuondolee lile tishio la kupigwa BAN
     
  16. F

    Falconer JF-Expert Member

    #16
    Jul 1, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 647
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 60
    Dr. Shein ni RAIS wa Zanzibar. Kwa huu ujinga wenu wa kukataa kuitambua Zanzibar ni nchi katika muungano ndio moja ya sabau ya zanzibar kutaka kujitenga. Zanzibar ni nchi kama katiba ya Zanzibar inavosema. Na karibuni pia muungano utavunjika kwa kuwa wazanzibari hawautaki muungano feki anymore.
    Mumekosa kumuheshimu Dr. Schein kama rais wa upande mmoja wa muungano. Darasa la muungano kwenu halipo ndio maana munaropokwa ovyo. Nchi yenu ni katika nchi masikini sana duniani wakati ndio moja katika nchi tajiri sana afrika na hamujui kwanini.
     
  17. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #17
    Jul 1, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Bora wenzetu wana nchi inaitwa Zanzibar na Rais anaeitwa Shein na nyimbo yao ya Taifa na bendera yao, yetu inaitwaje?
     
  18. c

    chilubi JF-Expert Member

    #18
    Jul 1, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 2,405
    Likes Received: 530
    Trophy Points: 280
    Vipi mleta mada imekuuma kusikia rais wa zanzibar ameenda uingereza? FYI huki anapokwenda anajulikana rais wa zanzibar, hata mabwana zenu akina Bush walikua wanamtambua rais wa zanzibar Karume, na Karume alikua anatandikiwa red carpet!! Pilipili usioila inakuwashia nini??
     
  19. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #19
    Jul 1, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,958
    Likes Received: 553
    Trophy Points: 280
    hhaah kwa znz hawezi kwani kule bajeti ya serekali kwa mwaka ni nusu ya Manispaa ya Kinondoni. yao ni 600 Bil.
     
  20. Wachovu

    Wachovu JF-Expert Member

    #20
    Jul 1, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 1,100
    Likes Received: 301
    Trophy Points: 180
    Rais wa viti maalum or sorry wa nchi maalum
     
Loading...