Dr. Sengodo Mvungi on KLHN on "Mwanakijiji Live"


Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,032
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,032 280
Ukiondoa matatizo mengine yoyote, natarajia kuwa na Dr. Sengodo Mvungi kutoka Chuo Kikuu cha Dar-es-Salaam kwenye onesho letu la funga mwaka hapo kesho. Kuanzia kati ya saa nane mchana (EST, -5GMT). Tutaweza kufield maswali yenu live..
 
R

Rwabugiri

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2007
Messages
2,776
Likes
16
Points
135
R

Rwabugiri

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2007
2,776 16 135
Ukiondoa matatizo mengine yoyote, natarajia kuwa na Dr. Sengodo Mvungi kutoka Chuo Kikuu cha Dar-es-Salaam kwenye onesho letu la funga mwaka hapo kesho. Kuanzia kati ya saa nane mchana (EST, -5GMT). Tutaweza kufield maswali yenu live..
Asante,
Ila haya masaa unavo andika hivo wengine huwa yanatupiga chenga kidogo, labda ka msaada, hiyo ni saa ngapi za kwetu bongo?
 
N

Ngereja

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
797
Likes
28
Points
45
N

Ngereja

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
797 28 45
Rwabugiri,

Hiyo itakuwa saa Nne Usiku kwa saa za afrika Mashariki (-5GMT ni masaa matano nyuma kutoka Greenwich ongeza +3GMT ni masaa matatu mbele ya Greenwich). Hii ina maana kwa TZ itakuwa 8hrs ahead, so saa 4 usiku. Naamini sijakosea au siyo MKJJ?
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,032
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,032 280
sawasawa kabisa..
 
K

Keil

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2007
Messages
2,214
Likes
7
Points
135
K

Keil

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2007
2,214 7 135
MMJ,
Mada itakuwa ni nini? Kama kuna issue special let us know ili tuweze kuchangia maswali in advance au kuandaa follow up questions.
 
K

Katibu Tarafa

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2007
Messages
980
Likes
33
Points
145
K

Katibu Tarafa

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2007
980 33 145
naomba umuhulize kuhusu suala la mgombea binafsi ni hatua gani zinaweza kuchukuliwa na watanzania ili kuhakikisha kwamba ufumbuzi unapatikana haraka ili kutoa nafasi kwa wananchi kujiandaa kwa ajili ya uchaguzi mkuu ujao 2010.kwani tumeona hukumu hutolewa baada ya uchakuzi kukamilika.
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,032
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,032 280
Yawezekana kumuuliza maswali mbalimbali yanayohusiana na miaka miwili ya RAis Kikwete, current political issues na mtazamo wa kuelekea 2008
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,032
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,032 280
NItakuwa na Dr. Mvungi ndani ya dakika 15 zijazo, maswali yenu yanaweza kupokelewa mojo kwa mojo kupitia http://www.bongoradio.com kwenye eneo la chat
 
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2007
Messages
2,812
Likes
98
Points
145
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2007
2,812 98 145
Mkjj unasomeka, kama vile
 

Forum statistics

Threads 1,237,246
Members 475,501
Posts 29,282,533