Dr Salim Abdulla akamatwa kwa kosa la Ugaidi ?


Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,836
Likes
82
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,836 82 145
Nimepewa habari hii na ndugu Ushirombo ikiwa na mada haya .Natafuta ukweli na kama kuna mwenye kuujua ukweli basi tuungane .Waandishi wa habari najua mnapita hapa tafadhali msiishie kwa Bush pekee saidieni kujua ukweli wa haya madai.

Dear Bro

Bwana kuna watanzania wamekamatwa na wanaojiita usalama wa taifa ati kuhusishwa na ugaidi wakati wa maandalizi ya kuja Bush Tanzania. Watu ninaofahamu nani uhakika nao mmoja wao ni Dr Salim Abdulla alikuwa ni mkuu wa kituo cha utafiti Bagamoyo Research and Training Unit (BRTU) ambacho kiko chini ya Ifakara Health Research Center. Dr Salimu amekamatwa wiki iliyopita kwa kuhusishwa na ugaidi, juhudi zimefanywa hadi kwenda kwa IGP na raisi lakini JK amesema ni issue ya FBI. Mkewe amehojiwa na ndugu wote lakini Dr Salim ameendelea kuwa rumande ..sijui kama sheria ya ugaidi ipo Tanzania pia? Kuna jamaa mwingine yeye anafanyia Ifakara Center anaitwa Fereji Mehboob pia alishika na kuhojiwa kwa masaa mengi na kuachiwa sasa sijui kwanini hawajamaa wanafanyia watu ukatili huo? Hizi ni habari nimeambiwa na jamaa waliokuwa wanafanya kazi bagamoyo na Dr Salimu Bagamoyo, ila kifupi kuna watu kibao wako ndani hadi Bush atakapoondoka Tanzania....kama unaweza fatilia itakuwa poa

Ushirombo
 
M

Masatu

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2007
Messages
3,285
Likes
25
Points
135
M

Masatu

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2007
3,285 25 135
Wewe Lunyungu acha sensationalise story yaani hicho kichwa cha habari ulivyokiweka kila mtu atajua ni Dr Salim Ahmed Salim!

Unaandka habari kama gazeti la ijumaa kichwa cha habari "Rais auawa!" ukisoma ndani Rais wa chama cha vinyoya!

Grow up mkuu u r bigger than that...
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
79,380
Likes
43,067
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
79,380 43,067 280
Aaaahh...hiki kichwa cha habari si kizuri...kimekaa ki-tabloidish. Niliposoma mi nikadhani ni yule Dk. Salim tuliyemzoea....
 
M

MzalendoHalisi

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2007
Messages
3,887
Likes
148
Points
160
M

MzalendoHalisi

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2007
3,887 148 160
Hii mpya- kwani Dr. Salim Abdulah anajihusisha na ugaidi? Ila kweli kuna tetesi Ifakara wana upendeleo kuajiri kwa misingi ya dini zaidi!

Huyu jamaa nimeangalia machapisho yake- ya kisayansi ni mengi!

Mwenye habari zaidi atujulishe!
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,836
Likes
82
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,836 82 145
Wewe Lunyungu acha sensationalise story yaani hicho kichwa cha habari ulivyokiweka kila mtu atajua ni Dr Salim Ahmed Salim!

Unaandka habari kama gazeti la ijumaa kichwa cha habari "Rais auawa!" ukisoma ndani Rais wa chama cha vinyoya!

Grow up mkuu u r bigger than that...
Mkuu Masatu
Huyu naye si ni doctor Salim jamani ?Haya nisemehe maana naona unanichukia ghafla .
 
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2006
Messages
11,495
Likes
217
Points
160
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined May 5, 2006
11,495 217 160
Ni kweli huyo msomi amekamatwa zaidi ya wiki moja sasa. Hajafunguliwa mashtaka na wenzake katika kituo cha Ifakara wanadhani kuna uhusiano na ziara ya rais Bush.
 
Ole

Ole

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2006
Messages
751
Likes
4
Points
135
Ole

Ole

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2006
751 4 135
Lunyungu or Jasusi

Could you please give me the full name of the said Dr. so that I can change the heading.
 
Moshe Dayan

Moshe Dayan

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2008
Messages
812
Likes
89
Points
45
Moshe Dayan

Moshe Dayan

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2008
812 89 45
mmhhhhhhh! interesting!
 
D

DAR si LAMU

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2007
Messages
2,941
Likes
285
Points
180
D

DAR si LAMU

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2007
2,941 285 180
Ni kweli huyo msomi amekamatwa zaidi ya wiki moja sasa. Hajafunguliwa mashtaka na wenzake katika kituo cha Ifakara wanadhani kuna uhusiano na ziara ya rais Bush.
..jasusi,

..moja ya wafadhili wa ifakara ni u-swiss. ina maana hawa wazungu wanafadhili ugaidi bila kujua?

..hao jamaa wengine kina nani?
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,836
Likes
82
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,836 82 145
Lunyungu or Jasusi

Could you please give me the full name of the said Dr. so that I can change the heading.
Dr.Salim Abdullah .Ole now you have the name
 
C

Chuma

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2006
Messages
1,330
Likes
15
Points
0
C

Chuma

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2006
1,330 15 0
Mzalendo halisi madai yako ni uzushi unless utuwekee hapa wote waliajiriwa hapo IFAKARA wote...

MzalendoHalisi..bora ubadili jina lako uweke MKEREKWETWA(DINI YAKO)HALISI .....ila mjue nchi mnapoipeleka Pabaya...
 
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
17,081
Likes
69
Points
0
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
17,081 69 0
Huyu nae alikuwa anataka kumripuwa kichaka?
 
M

MzalendoHalisi

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2007
Messages
3,887
Likes
148
Points
160
M

MzalendoHalisi

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2007
3,887 148 160
Chuma,

Heshima Mkuu!

Wewe umeangalia management ya Ifakara? Well kama siyo concidence Waislam kupewa kipaumbele kwa kuwa Mkurugenzi Mkuu ni Mwislamu kwa kweli sijui! Ila ukweli ni kuwa kuna tetesi za ajira za upendeleo!

Angalia hata hizi tuhuma za Dr. Salim Abullah hukusishwa na ugaidi!

Ni watu wanasema mitaani mzee! Sasa utawazuia watu wasiseme? Lisemwalo lipo- sina ushahidi zaidi!
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,115
Likes
65
Points
145
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,115 65 145
Chuma,

Heshima Mkuu!

Wewe umeangalia management ya Ifakara? Well kama siyo concidence Waislam kupewa kipaumbele kwa kuwa Mkurugenzi Mkuu ni Mwislamu kwa kweli sijui! Ila ukweli ni kuwa kuna tetesi za ajira za upendeleo!

Angalia hata hizi tuhuma za Dr. Salim Abullah hukutuhuiwa na ugaidi!

Ni watu wanasema mitaani mzee! Sasa utawazuia watu wasiseme? Lisemwalo lipo- sina ushahidi zaidi!

si kila lisemwalo lipo mkuu, mpaka tuthibitishe kuna watu wanasema kuna mungu na wengine wanasema hakuna sasa yote mawili yapo?


halafu ss wanasayansi tunasema tetesi hazifanyi kitu kuwa kweli.

na ndio wengine wakafika kusema no research no right of saying.
 
C

Chuma

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2006
Messages
1,330
Likes
15
Points
0
C

Chuma

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2006
1,330 15 0
Mzalendo hivi mwislam kuwa Mkurugenzi ni UDINI?..tueleze hao walipo huko ni wamependelewa au haki yao?

Kama nilivyokueleza awali waambie walokutuma waweke AJIRA ya watu wato wote walioajiriwa hapo IFAKARA...au kama umefanya utafiti binafsi basi uweke hapa..usilete uzushi ukaipeleka Nchi Rwanda
 
K

Kithuku

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2006
Messages
1,395
Likes
107
Points
145
K

Kithuku

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2006
1,395 107 145
si kila lisemwalo lipo mkuu, mpaka tuthibitishe kuna watu wanasema kuna mungu na wengine wanasema hakuna sasa yote mawili yapo?


halafu ss wanasayansi tunasema tetesi hazifanyi kitu kuwa kweli.

na ndio wengine wakafika kusema no research no right of saying.
Mtu wa Pwani nakubaliana na wewe kabisa, haiwezekani kila lisemwalo likawepo! Na mfano uliotoa ni mzuri sana. Kama kuna watu wanakuja na hypothesis kuwa ajira za hiyo taasisi zinatokana na udini, wafanye utafiti kweli wa kisayansi ku-test hypothesis hiyo na kama ni ya kweli inaweza kuwasaidia wahusika feedback namna ya kuimarisha taasisi yao. Kama ni za uongo basi ikithibistishwa ni uongo itawasaidia kutunza jina lao zuri. Lau kama hakuna mwenye uthibitisho huu, basi watu WAKAE KIMYA na waache kutuletea conclusion za kuzua. Mie sifahamu undani wa hiyo Ifakara Centre, lakini napingana na conclusion zinazotokana na habari za Udaku, tetesi, ati "watu wanasema"! Watu watasingiziwa mengi sana kwa mtindo huu. Lakini kama kuna mwenye ushahidi atuwekee hapa, tunao uwezo wa kuuchambua na kung'amua kuwa huu kweli udini au siyo.

Wenye details za hiyo kesi ya huyo Dr Salimu Abdulla naomba pia watupatie. Alikuwa anajihusisha na utafiti wa mambo gani? Inawezekana hayo aliyokuwa anatafiti ndiyo yamemtia matatani.
 
M

MzalendoHalisi

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2007
Messages
3,887
Likes
148
Points
160
M

MzalendoHalisi

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2007
3,887 148 160
Mzalendo hivi mwislam kuwa Mkurugenzi ni UDINI?..tueleze hao walipo huko ni wamependelewa au haki yao?

Kama nilivyokueleza awali waambie walokutuma waweke AJIRA ya watu wato wote walioajiriwa hapo IFAKARA...au kama umefanya utafiti binafsi basi uweke hapa..usilete uzushi ukaipeleka Nchi Rwanda
Chuma,

Acha hasira- sisi Watz mambo ya Rwanda wewe ndo unasema! Watu wanasema kuna upendeleo ajira Ifakara kwa misingi ya dini---sasa this is a message!

Mbona tumeongelea kwa kina ukabila, upendeleo Ikulu, BoT N.k?? What is so special na Ifakara? Yet bahati mbaya Ifakara wameshatuhumiwa tayari kwa ugaidi..sasa nani unalaumu?

Kama ndo unapofanyia kazi basi rekebisheni mambo huko.. ni changamoto.. tujadili and we movefoward.. na sii kusema mambo ya kutumwa!

Sasa Hili za Salim Abdullah je ni mimi pia nimemsingizia?

Let us discuss beyond the box!

Ufsadi sii wizi tu wa mali ya uma ni pamoja na upendeleo kwa misingi ya rangi, dini n.k
 
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
17,081
Likes
69
Points
0
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
17,081 69 0
Chuma,

Acha hasira- sisi Watz mambo ya Rwanda wewe ndo unasema! Watu wanasema kuna upendeleo ajira Ifakara kwa misingi ya dini---sasa this is a message!

Mbona tumeongelea kwa kina ukabila, upendeleo Ikulu, BoT N.k?? What is so special na Ifakara? Yet bahati mbaya Ifakara wameshatuhumiwa tayari kwa ugaidi..sasa nani unalaumu?

Kama ndo unapofanyia kazi basi rekebisheni mambo huko.. ni changamoto.. tujadili and we movefoward.. na sii kusema mambo ya kutumwa!

Sasa Hili za Salim Abdullah je ni mimi pia nimemsingizia?

Let us discuss beyond the box!

Ufsadi sii wizi tu wa mali ya uma ni pamoja na upendeleo kwa misingi ya rangi, dini n.k
Kuna uwezekano kuwa huyu jamaa kabambikiwa kwa huo huo udini? au haiwezekani? Maana Ifakara na ugaidi duhh!
 
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2006
Messages
4,818
Likes
57
Points
145
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined May 4, 2006
4,818 57 145
Waungwana,

Sasa kama jamaa kakamatwa na kuhusishwa na ugaidi, mnataka serikali ifanye nini?

Hili jambo pelekeni mahakakama kuu na kama hakuna ushahidi wala hana case basi ataachiwa. Mbona huyo mwingine inasemekana kaachiwa?

Kama kweli ni gaidi mnataka serikali isifanye kazi yake mpaka nchi ilie?

No compromise kwenye issues za usalama wa raia na wageni wetu.

Lazima mujue hata magaidi wanaweza kuwa ndugu zetu, marafiki zetu na watu tunaoshinda nao kila siku.
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,836
Likes
82
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,836 82 145
Waungwana,

Sasa kama jamaa kakamatwa na kuhusishwa na ugaidi, mnataka serikali ifanye nini?

Hili jambo pelekeni mahakakama kuu na kama hakuna ushahidi wala hana case basi ataachiwa. Mbona huyo mwingine inasemekana kaachiwa?

Kama kweli ni gaidi mnataka serikali isifanye kazi yake mpaka nchi ilie?

No compromise kwenye issues za usalama wa raia na wageni wetu.

Lazima mujue hata magaidi wanaweza kuwa ndugu zetu, marafiki zetu na watu tunaoshinda nao kila siku.
Nakubaliana na maneno yako moja kwa moja na sina la kupinga .Kila siku US watu wanauwa watu kwa ile kitu inaitwa Spree shooting baadaye wanasema watu wale ni wapole sana na hawakuwa na dalili za ukorofi akina Mohammed Atta and the likes.So huyu mwacheni akae itajulikana tu .
 

Forum statistics

Threads 1,205,263
Members 457,815
Posts 28,187,879