Dr. Nagu abwagwa ujumbe wa baraza la UWT Taifa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Nagu abwagwa ujumbe wa baraza la UWT Taifa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by katesh, Oct 6, 2012.

  1. k

    katesh Senior Member

    #1
    Oct 6, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Uchaguzi wa UWT mkoa wa manyara umefanyika leo mkoani babati. Dr Mary Nagu amebwagwa na Martha umbula waliokuwa wanawania nafasi ya Ujumbe wa baraza Kuu la UWT Taifa.
     
  2. k

    katesh Senior Member

    #2
    Oct 6, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Uchaguzi wa UWT mkoa wa manyara umefanyika leo mkoani babati. Dr Mary Nagu amebwagwa na Martha umbula waliokuwa wanawania nafasi ya Ujumbe wa baraza Kuu la UWT Taifa.
     
  3. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2012
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,902
    Likes Received: 423
    Trophy Points: 180
    fak em all.....(i hate this chama aisee....sorry)
     
  4. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kumbe naye ana mbabe wake
     
  5. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,844
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    poster and mods .... sahihi ni nini? abwagwa au? rectify if not correct ....!!!!!
     
  6. h

    hacena JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 619
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Martha Umbulla kambi ya Lowassa, du siasa kweli mchezo mchafu, kama Mery Nagu anaweza kumshinda Sumaye lakini anashindwa na Martha Umbulla
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,826
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    kila siku wao tu, kwani hakuna watu wengine huko magamba?
     
  8. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #8
    Oct 6, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hii ina manufaa gani kwa taifa?

    shame on you
     
  9. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #9
    Oct 6, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,922
    Likes Received: 499
    Trophy Points: 180
    Mkuu rekebisha
    AMEBWAGwA
    Kweli muosha kaoshwa kwa kitendo cha kufadhiliwa na FTS na kumkana hasira za wapiga kura nay zimemgeukia na yeye
     
  10. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #10
    Oct 6, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,614
    Likes Received: 393
    Trophy Points: 180
    Haituhusu,waambie magamba kina Ritz na zoba.HALAFU HAKUNA MKOA WA BABATI.
     
  11. o

    obwato JF-Expert Member

    #11
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 1,189
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hiyo lugha iliyotumika inanipa shida kuchangia, gbwaga na amebwaga zinamaanisha nini? Embu wataalamu wa vitenzi vishirikishi mtusaidie.
     
  12. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #12
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,715
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Mamvi hakuwepo huko
     
  13. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #13
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,804
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    umeniwahi mkuu ndo nlikuwa nawahi kumwambia
     
  14. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #14
    Oct 6, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,320
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Laana ya Sumaye
     
  15. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #15
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    vip huko mr mamvi kashindwa kumsaidia?
     
  16. J

    Jadi JF-Expert Member

    #16
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,186
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    utawajua tu waliozaliwa miaka ya tisini,kweli hujui maana ya kubwagwa,au unaleta za kisharobaro?
     
  17. g

    geophysics JF-Expert Member

    #17
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    RIP....pole kwa kuwa upo hai....(sorry RIP kumbe si mahali pake hapa)
     
  18. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #18
    Oct 6, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 7,172
    Likes Received: 862
    Trophy Points: 280
    Kwani anaruhuciwa kuwa na nyadhifa zote hizo..? Juzi c ameshinda..? Hawa jamaa na chama chao..!
     
  19. P

    Penguine JF-Expert Member

    #19
    Oct 7, 2012
    Joined: Nov 29, 2009
    Messages: 1,129
    Likes Received: 322
    Trophy Points: 180
    Masanilo,

    upembuzi yakinifu unabainisha kwamba hii waliocheza ni highest level of politcal trick. Hao wawili, Umbula na Nagu wako kundi moja la mgombea urais kwa mwaka 2015. Waliingia wote ktk kinyang'anyiro hicho ili kuwa-distance wasio wakundi lao. they there4 hv not lost the game, they hv rather won it. Laana ya Sumaye haipo hapo Masanilo.

    Nimewahi kueleza hapo awali kwamba Ngoyayi is perhaps the most strategic politician of country. Hata hii ni ngoma yake. Hao wengine ni wachezaji tu. Mimi na wewe ni watazamaji.

    Ni maoni yangu tu.

     
  20. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #20
    Oct 7, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 20,145
    Likes Received: 21,471
    Trophy Points: 280
    Anataka kuwa na vyeo vingapi?

    Hivi hata nafsi yake haimsuti!

    ccm ni chama cha watu wa ajabu sana!

    Kwanini wasirekebishe katiba ya chama ili kuzuia watu wachache kuhozi madaraka mengi?
     
Loading...